ผู้เขียน หัวข้อ: วิ่งสนามโบเนซ่า 26 Sep 2012 Schedu เเละ จุดนัดพบ หน้า 1  (อ่าน 32686 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
:bbbear_9:

เมฆไม่เข้าเว็บมานานเท่าไรแล้วเนี่ยยยยย

:bbbear_33:
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
ขอโทษครับ สนามนี้ต้องเติมลมเท่าไหรครับสำหรับหมู(ไนโตรเจน) จะได้เตรียมรถถูกครับ ขอบคุณครับ  :bbbear_19:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ขอโทษครับ สนามนี้ต้องเติมลมเท่าไหรครับสำหรับหมู(ไนโตรเจน) จะได้เตรียมรถถูกครับ ขอบคุณครับ  :bbbear_19:
เวลาวิ่งสนามพี่ภพแนะนำลมไม่ตำ่กว่า36อะครับ คิดว่าคงไม่ต่างกันมั๊ง555 เติมไปเยอะๆแล้วค่อยปล่อยลมออกก็ได้ครับ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
เวลาวิ่งสนามพี่ภพแนะนำลมไม่ตำ่กว่า36อะครับ คิดว่าคงไม่ต่างกันมั๊ง555 เติมไปเยอะๆแล้วค่อยปล่อยลมออกก็ได้ครับ

:bbbear_19:

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
อย่าลืม สิ่งต่อไปนี้ไปกันด้วยนะ 

1  หมวกกันน๊อก        ถ้าไม่มี ไม่ให้ลงนะ
2  ถุงมือ                 มีก็ดี  ไม่มีไม่เป็นไร
3  ความพร้อมของรถ  ต้องมีเข็มขัดนิรภัย  ไม่มีไม่ให้ลงนะ

ไปสนุกกันเเล้วก็อยากให้เพื่อนๆ  ปลอดภัยกันด้วย 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2012, 09:51:42 AM โดย tayniti »
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
รถเดิมna ไปด้วยได้ไหมครับ

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8
ลงชื่อวิ่ง 3 คันคับ

1.แมวเก๋งน้ำเงิน (Aifz)
2.evo5 ขาว (เอส)
3.สวิฟ Eco ขาว (หนึ่ง)

ขอบคุณคับ  :bbbear_19:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2012, 06:11:38 PM โดย KaMz` »

ออฟไลน์ BOY รถบ้าน

• *
  • Popular Vote : 4
 :bbbear_16: :bbbear_16: :bbbear_16:เจอกันครับ

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
งานนี้มีใครค้างบ้างครับ?  :bbbear_4:

ออฟไลน์ anakoaks

• *
  • Popular Vote : 12
NAไปจะรบกวนไหมคับ

ออฟไลน์ nood

• *
  • Popular Vote : 1
ลงชื่อไปด้วยคนครับ nood ครับ

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
ลงชื่อไปด้วยคนครับ nood ครับ
ไปแล้ววิ่งมั้ยครับ บอกเพื่อนด้วยซิเฟร้ย

ออฟไลน์ nood

• *
  • Popular Vote : 1
ไปแล้ววิ่งมั้ยครับ บอกเพื่อนด้วยซิเฟร้ย
[/quoteวิ่งด้วยครับผม ร้างสนามไปนาน ขอไปเคาะสนิมหน่อย

ออฟไลน์ Kmitl@Ku

• Boxer's Farmer. เกษตรกรไทยหัวใจบ็อคเซอร์
  • *
  • Popular Vote : 26
  • Gc OTOP
ขอไปด้วยคนครับ ถ้ารถเสร็จทัน  :bbbear_34:

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Popular Vote : 0
  • Good Job
ไปครับ

คุณพี่ช้าง หมูเหลือง ฝากลงชื่อด้วยครับไว้ก่อนด้วยคน

ถ้าไม่ติดงานด่วนไปแน่ๆครับ