ผู้เขียน หัวข้อ: ** ขอความร่วมมือตอบแบบสอบถาม ช่วยเหลือนักศึกษาตาดำๆ หน่อยนะครับผม  (อ่าน 7030 ครั้ง)

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
** ขอความร่วมมือตอบแบบสอบถาม ช่วยเหลือนักศึกษาตาดำๆ หน่อยนะครับผม

เนื่องจากตอนนี้ผมกำลังทำวิจัย เรื่อง ปัจจัยการบริหารลูกค้าสัมพันธ์ที่ส่งผลต่อความจงรักภักดีของลูกค้าผ่านชุมชนออนไลน์ www.siamsubaru.com อยู่นะครับ

จึงขอรบกวนเพื่อนๆพี่ๆสมาชิก sss ช่วยตอบแบบสอบถามหน่อยนะครับ เป็นแบบสอบถาม Online เกี่ยวกับ สมาชิกภายในชุมชนหน่ะครับ

ต้องการเป็นจำนวนมากเลยครับ ยังไงรบกวนช่วยนักศึกษาตาดำด้วยคนนะครับ

ขอบคุณมากครับ :bbbear_19:  :bbbear_19:

https://spreadsheets.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dDN5cHZlZnFWS1Qxc3M3bjBISWxCd3c6MQ

นี่คือลิ้งแบบสอบถามนะครับ
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX
 จัดให้แล้วนะครับ

เรียนโทที่เดียวคณะเดียวกัน

จบไวไวนะคร้าบบบ
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
ถ้านักศึกษา นะคะ นี่ไม่อยากจะคิด กึ๋ยๆๆ มาบาน

กำลังทำให้นะคร้าบ

• *
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)

ขอบคุณมากๆครับพี่แหลม พี่จบไปนานยังครับเนี่ย

ขอบคุณ  saran_1st ด้วยเหมือนกันนะครับบบบ  :bbbear_17:  :bbbear_17:
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
จัดให้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
เรียบร้อยครับ  :bbbear_30: :bbbear_30: :bbbear_30:
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ Up________

• *
  • Popular Vote : 3
VETERINARY MEDICINE 73
Mahanakorn University of Technology

ออฟไลน์ bosswindsor

• *
  • Popular Vote : 4

ออฟไลน์ shreck_747

• *
  • Popular Vote : 33
  • จะอยู่ด้วยกันตลอดไป
 :bbbear_35: จัดแล้วครับ
หัวข้อรายได้ ค่อนข้างต่ำไปนิดนะครับ ขยายให้กว้างออกอีก จะมีนัยสำคัญมากขึ้น. โชคดีครับ

ออฟไลน์ ---น้ำตาเสือดำ---

• .....ตัวฉันทุกวันแสนตรม.....
  • *
  • Popular Vote : 79
  • ถึงจะชั่วก็ชั่วแต่ตัวยักษ์ ...สุริวงศ์พงษ์ศักดิ์หาชั่วไม่
ตอบให้แล้ว  เลี้ยงข้าวด้วย :bbbear_7:

ออฟไลน์ Mrpich

• ขอทำผลิตภัณฑ์..เพียงอย่างเดียว..ให้ดีที่สุด..แค่นั้นพอ...งานนี้ทำเพราะใจรักล้วนๆ
  • *
  • Popular Vote : 8
    • www.facebook.com/slotpad
ตอบให้แล้วครับ อยากให้มีคนตอบมากกว่านี้ควรใช้คำว่า"นะคะ" นะ 55

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
ตอบเรียบร้อยแล้วครับ

• *
ขอบคุณพี่ๆทุกๆคนมากครับ ขอบคุณทุกๆคำแนะนำด้วยครับผม  :bbbear_17:  :bbbear_17:

ยังต้องการอีกเยอะนะค้าบ ช่วยผมด้วยนะค้าบบบบบบบ   :bbbear_32:  :bbbear_32:

ออฟไลน์ Chetapol

• *
ตอบแล้วครับ

ออฟไลน์ LowLe

• *
  • Popular Vote : 5
จัดให้แล้วครับ ข้อ5 กับข้อ 6 ซ้ำกันหรือเปล่า?