ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ลุงๆ ท่านไหน มีประสบการณ์แข่งรถสมัย The Palace มาเล่าให้ฟังทีคับ  (อ่าน 23994 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
สมัยนั้นจะให้รถแบ๊คไฟแลบออกมาต้องดับเครื่องแล้วสตาร์ทด้วยละ โคตรเท่ห์เลย :bbbear_44:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
สมัยนั้นจะให้รถแบ๊คไฟแลบออกมาต้องดับเครื่องแล้วสตาร์ทด้วยละ โคตรเท่ห์เลย :bbbear_44:

มีแบบว่าเจาะรูกลางท่อไอเสียแล้วเอาเบนซินหยดด้วยนะ
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62

ตอนนั้นท่อออกข้าง ไฟแล๊ปทีคนข้างๆตกใจกันทีเดียว ^^

• *
ตอนนั้นท่อออกข้าง ไฟแล๊ปทีคนข้างๆตกใจกันทีเดียว ^^
มีแบบว่าเจาะรูกลางท่อไอเสียแล้วเอาเบนซินหยดด้วยนะ
ผมม่ายรู้ผมเกิดไม่ทันค้าบ :bbbear_44: :bbbear_44:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ BOB

• *
  • Popular Vote : 1
DX(กระเทย) เครื่อง 2TG  อัดกับ โฟลตเต่าแต่ง

CELICA อัดกับ แลนเซีย เบต้า

พอดีผมนั่งรถเมล์ไปต่อที่ซุปฯ เลยเห็น   666!

:bbbear_15:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 18, 2012, 01:39:11 AM โดย BOB »

ออฟไลน์ eatmebaby

• *
ถ้าจำไม่ผิดอำลาพาเลสอยู่ม.3  :bbbear_32:

สมัยนั้นมิดบ่อยช่วงสะพานก่อนถึงแยกสุทธิสารไปแทบทุกเสาร์

ช่วงจับใหญ่ก็เกือบโดน. ที่เอาสิบล้อมาปิด555ใช้fiat125p 4a-geไปแอบจอดหน้าแบ๊งกรุงเทพตำรวจเข้าไไปดูแต่ไม่สนสงสัยเก่าเกิน555555
อย่าดึงฟ้าต่ำ อย่าทำหินแตก อย่าแยกแผ่นดิน!!!

ออฟไลน์ TAKUMI_RPS13

• *
  • Popular Vote : 16
ผมม่ายรู้ผมเกิดไม่ทันค้าบ :bbbear_44: :bbbear_44:

ผมฟังพี่เขาเล่ามาอีกที่นะครับบ :bbbear_1:
OTTO SHOP & พี่แดงUnion & TOON ENGIN
Chan inter & Prechar HT พี่1Hai & สนามเป้า

• *
ผมฟังพี่เขาเล่ามาอีกที่นะครับบ :bbbear_1:
แหมๆรีบปัดความรับผิดชอบเชียวนะพ่อหนุ่ม  :bbbear_44:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
รุ้ง ตำหมาก ใจหมา เปรียว out-law และอื่นๆ รวมไปถึงตำนาน ซื้อรถราคา1บาท ถ้าใครวิ่งพาเรดต้องเคยได้ยินเรื่องนี้ มีเยอะมากมาย
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
รุ้ง ตำหมาก ใจหมา เปรียว out-law และอื่นๆ รวมไปถึงตำนาน ซื้อรถราคา1บาท ถ้าใครวิ่งพาเรดต้องเคยได้ยินเรื่องนี้ มีเยอะมากมาย

รู้ลึกนะเนี่ยะพี่  :bbbear_44: :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life

รู้ลึกนะเนี่ยะพี่  :bbbear_44: :bbbear_44:

แหม ก็สะพานลอยเต๋วไก่เป็นที่สถิต บ่อยอยู่นะ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7

(มีคนเค้าเล่าให้ฟังนะฮาฟ)
สมัยนั้นมีตัวแรงๆเป็นทีโจษจันอยู่หลายคันครับ แต่ไม่รู้ว่ายุคไหนของพาเลซ
มาสดา 323 สีขาว เครื่อง B6turbo (นิด เยาวชนกล้ามใหญ่)
มาสดา 323 สีเทาๆ เครื่อง B6turbo( อ๋อง เรย์เทคโน)
ซีวิค สีขาว เครื่อง  Z? ( พี่คนขับชอบใส่เสื้อเชิ๊ตผูกไทด์)
BMW S 3 สี ไข่ไก่ เครื่อง Bm ยัดโบ (บัง)
โคโรลล่า DX 7  เครื่องโร (เดอะ เอ)
ซัดกันทีมีทั้งรอบสั้นรอบยาว
ออก 1 หัวเสมอ 2 ไหล

ออฟไลน์ kob11

• *
  • Popular Vote : 4
ผมใช้ DX ครับ สีไข่ไก่ ใส่ยางโยโก008 กลางคืนต้องเข็นรถออกจากบ้าน ให้้้ห่างก่อนแล้วค่อยสตาร์ทเครื่อง ขับไปหน้า แพเลซ มันส์ครับ จำได้เสมอ

ออฟไลน์ toey untamed

• *
ผมใช้ Datsun stanza เครื่องL18  ติดติกเกอร์ด้านหลัง BEYOND ครับ

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
จำได้เลย เปรียวกระบะ ยังเคยนั่ง
แต่ที่ไปบ่อยทุกเสาร์ก็ยุค kansai racing  มีที่เด็ดๆ rx7 เหลืองคันแรง
 , 10000 miles, twin band, jaima
Deestone the heart of your control