ผู้เขียน หัวข้อ: ***แบบเสื้อที่ผมและหวานจะทำขึ้นเพื่อหารายช่วย Japan***  (อ่าน 2735 ครั้ง)

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
พอดีเพิ่งทำเสร็จเมื่อกี้นี้เองครับ 2ตัวที่ผมทำขึ้นเพื่อนใส่ไปงานวันพรุ่งนี้กับคุณหวานนะครับ

จุดประสงค์ในการทำเสื้อครั้งนี้

1.เพื่อหารายได้ไปช่วยคนญี่ปุ่น ถึงจะไม่มากมายอะไรแต่เราได้ช่วย

แค่นี้เอง

เสื้อที่ผมจะทำขึ้นนั้นจะทำแค่12ตัวเท่านั้น และผมจะไม่รับเงินจากกานประมูลครั้งนี้เลย รายได้ผมขอมอบให้พี่แบงค์หรือWhiteGC...Tumเพื่อเอาไปช่วยญึ่ปุ่นทั้งหมดนะครับ

เสื้อที่จะทำผมจะทำเสื้อคอกลมสีดำเท่านั้น

ไซส์ที่จะทำก้อจะทำตามที่คนประมูลสั่งมา

ลายที่ใช้ตามรูปที่แนบครับ แต่สีที่ใช้จะเปนสีแดงสดแบบ STi

และที่เปนหนึ่งเดียวคืนคนที่ประมูลได้ผมจะสกรีน เลขตัวถัง หรือ เลขเครื่อง หรือ เลขทะเบียน ลงไปบนตัวเสื้อตัวนั้นให้คุณ เลือกอย่างใดอย่างหนึ่งและสามารถเลือกจุดที่จะสกรีนลงไปได้

ตามที่คุณชอบ

ถ้าแบบไม่สวยว่ากล่าวตักเตือนผมได้เลยนะครับ หรือไม่ก้อไปว่าคุณหวานครับ ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ ที่มาอ่านและช่วยกันครั้งนี้นะครับ

เพื่อเพื่อนร่วมโลกนะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2011, 07:24:53 PM โดย dodoo99 »
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
แบบจากเสื้อจริงหน้า+หลัง เสื้อดำ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
แขน

• *
จัดไป

• *
หมดแล้ว

ออฟไลน์ PrKM

• *
  • Popular Vote : 1
  • Outback ป้าอ้วน
สวยดีอ่ะครับ ตัวสีเทา ชอบเลยน่ะ แต่ไม่ได้ทำมาประมูลใช่ไหมครับ???

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
ตัวอย่างยัง ดูโอนะนี่ emo57o

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
สวยครับ ทำด้วยความตั้งใจที่ดี ผมสนับสนุนและขอชื่นชมครับ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

• *
สวยดีอ่ะครับ ตัวสีเทา ชอบเลยน่ะ แต่ไม่ได้ทำมาประมูลใช่ไหมครับ*?

ทำเพื่อประมูลนะครับ

ออฟไลน์ PrKM

• *
  • Popular Vote : 1
  • Outback ป้าอ้วน
ทำเพื่อประมูลนะครับ

อุ๊ย ผมพิมพ์ผิดครับ จะบอกว่า "ไม่ได้ทำมาเพื่อขายใช่ไหมครับ" แหะ แหะ  emo49o

ออฟไลน์ Chaiwatinov

• *
  • Popular Vote : 10
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=100001433686301
ประมูลที่ไหนครับ
อย่าให้คนไม่รู้จักซูบารุทำซูบารุ
คบเพื่อนอย่ามีเรื่องเงินไม่งั้นโดนหลอก

ออฟไลน์ tentza1

• *
  • Popular Vote : 2
น่าจะทำขายครับอยากได้ อะ

ออฟไลน์ PaoPao

• *
  • Popular Vote : 5
ผมว่าทำเวอร์ชั่นช่วยคนใต้เพิ่มด้วยดีมั้ยอะครับ
ถ้าทำอาทิตย์หน้าผมขอสั่งหนึ่งตัวนะครับ
พอดีช่วง4-10เมษา ไม่อยู่อะครับ