ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ชวนพี่ๆเพื่อนๆมา Official MEETING SSS ที่ MIT ++ 16 มกราคมนี้ เที่ยงตรงครับ  (อ่าน 17152 ครั้ง)

ออฟไลน์ keith

• *
  • Popular Vote : 0

ตกลงไม่เปลี่ยนวันนะจาร์ย  emo64o จะได้เตรียมตัวไปต่อเลย
โทษนะครับ  เมื่อวันอาทิตย์มาแถวหนองแขมหรือป่าว

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
แล้วเจอกันครับ emo72o

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
ไปด้วยครับผม ผมอายุน้อยอยู่เลยจามีเพื่อนไหมเนี่ยยยยยยย emo46o

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
เจอกัน 16 มกราคมนี้ เที่ยงตรง ล้างรถกันมาสวยๆ ชวนเพื่อนมากันเยอะๆ แล้วช่วยกัน vote หารถที่สวยที่สุด

ขอบคุณ MOTORIMAGE และคุณผึ้ง สำหรับสถานที่และอาหารว่างไว้รับรองชาวซูด้วยครับ  
emo65o

ไปด้วยครับผม ผมอายุน้อยอยู่เลยจามีเพื่อนไหมเนี่ยยยยยยย emo46o

ชาวซูคุยภาษา boxer กันได้หมด ไม่แบ่งเพศและวัยครับ  emo77o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 12, 2011, 09:53:40 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
โทษนะครับ  เมื่อวันอาทิตย์มาแถวหนองแขมหรือป่าว

ไม่ได้ไปครับ  ผมสอนวันเสาร์อาทิตย์ ไปไหนลำบากครับ   emo68o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
ได้รถแล้ว .. ผมไปด้วยคนครับบ่ายๆหน่อย .. คิดว่าน่าจะยังเจอเพื่อนๆอยู่กันนะครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ได้รถแล้ว .. ผมไปด้วยคนครับบ่ายๆหน่อย .. คิดว่าน่าจะยังเจอเพื่อนๆอยู่กันนะครับ
อยู่คร้าบบบ อยู่กันถึงเย็นๆได้ครับ เพราะงานเริ่มตอนเที่ยงตรง คงเสร็จประมาณเกือบห้าโมงได้ละครับ แล้วก็จะต้องไหลต่อไปหาอะไรกินกันอยู่แล้วแน่นอนครับ
หากมาเย็นแล้วไม่แน่ใจโทรมาหาผมได้นะครับ 0809102321 โบ๊ตคร้าบบบบ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
ไปครับ เจอกันครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
ถึงกรุงเทพแล้วครับ 780 km. ใช้ sohol 95 ไปประมาณ 68 ลิตร
น่าประทับใจมากครับ
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

• *
อยู่คร้าบบบ อยู่กันถึงเย็นๆได้ครับ เพราะงานเริ่มตอนเที่ยงตรง คงเสร็จประมาณเกือบห้าโมงได้ละครับ แล้วก็จะต้องไหลต่อไปหาอะไรกินกันอยู่แล้วแน่นอนครับ
หากมาเย็นแล้วไม่แน่ใจโทรมาหาผมได้นะครับ 0809102321 โบ๊ตคร้าบบบบ

emo67o - ขอบคุณมากครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
โอลด์เลเก่าๆไปได้ไหมครับ

นี่จะเป็นมีตติ้งครั้งแรกที่ผมไปในฐานะเจ้าของซูจริงๆ ก่อนหน้านี้เคยไปแต่ยังไม่มีรถ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
โอลด์เลเก่าๆไปได้ไหมครับ

นี่จะเป็นมีตติ้งครั้งแรกที่ผมไปในฐานะเจ้าของซูจริงๆ ก่อนหน้านี้เคยไปแต่ยังไม่มีรถ

ยินดีเลยครับ

ไม่มีคำว่าเก่าใหม่ครับ ทุกคัน ทุกรุ่นมีความหมายหมดครับ  มีแต่มิตรภาพดีๆ กับคำว่าซูบารุครับ emo72o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
ไปต่างจังหวัดมาไม่ได้ อยากไปถ่ายรูปจังอ่า   emo68o
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ PrKM

• *
  • Popular Vote : 1
  • Outback ป้าอ้วน
ไม่มีซูบารุ แต่อยากไปร่วมด้วยอ่ะครับ ต้องทำยังไงครับ กลัวเข้าไปแล้วแก่วๆ ทำตัวไม่ถูก  emo55o

• *
คราวที่แล้วผมไปก็ยังไม่มีรถครับ ..ก็ งงๆ แก่วๆ แต่อยากไปครับ   แต่ซักพักก็มีเพื่อนครับสบายๆ