ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ชวนพี่ๆเพื่อนๆมา Official MEETING SSS ที่ MIT ++ 16 มกราคมนี้ เที่ยงตรงครับ  (อ่าน 17159 ครั้ง)

ออฟไลน์ Macgyver

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
emo77o  emo77o  emo77o

ยังมีเวลาต่อสายไฟที่หนูแทะขาดน๊ะครับพี่ ....
ยังต๊าดติดมั๊ยน้อ...555

ออฟไลน์ Macgyver

• *
ยังมีเวลาต่อสายไฟที่หนูแทะขาดน๊ะครับพี่ ....
ยังต๊าดติดมั๊ยน้อ...555

สงสัย ต้องเข็นไป งานแล้ว ล่ะ 5555+

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
ไปด้วยครับ +1

ส่วนเสื้อเอาแน่ๆครับแต่ขอไปลองไซส์ก่อน เดี๋ยวใส่ไม่ได้อะ ยังไงรบกวนสั่งเผื่อผมอีกตัวด้วยนะคร้าบบบบ

ปล. เห็นด้วยกับการเดินทางเข้าไปพร้อมกันแบบคาราวาน เห็นเมืองนอกเค้ามีกัน อยากมีมั่งเหมือนกันครับ  emo49o

ออฟไลน์ SSS-Ti

• *
  • >>>ZMOOTH IS FAST<<<
ขอ +1 นะครับ ไปด้วไปด้วย ขับไปด้วยกันปะเนม

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
emo77o  emo77o  emo77o
พี่แม๊คต้องมาด้วยนะคร้าบบบ ห้ามเบี้ยวเด็ดขาดด emo2o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
มากันเยอาะนะครับพี่น้อง!!

่พี่แม๊กครับ!!  อยากได้เบาะอะพี่
ให้น้องปีใหม่นะ

อ่อ วันเกิดผมวัน พฤ 13 นะพี่
555

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
ขอ +1 นะครับ ไปด้วไปด้วย ขับไปด้วยกันปะเนม

ได้ๆ ไว้ใกล้ๆโทรหาอีกที  emo24o

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ไปด้วยครับ เสร็จแล้วไปไหนต่อครับ

งานยังไม่ทันเริ่มเลย ถามถึงโปรแกรมต่อไปแล้วหรอริชชี่ 5555 ว่าแต่.....ไปต่อไหนกันดีครับ    emo64o

ออฟไลน์ GC201

• *
  • Popular Vote : 4
ไปด้วยครับคุณแบงค์  emo64o คุณแบงค์เอาฟอร์เรสเตอร์ไปเป็นเพื่อนกันสิครับ
✿.。.:* *.:。✿I LOVE SUBARU✿.。.:* *.:。✿

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
งานยังไม่ทันเริ่มเลย ถามถึงโปรแกรมต่อไปแล้วหรอริชชี่ 5555 ว่าแต่.....ไปต่อไหนกันดีครับ    emo64o
ต่อไหนก็ได้ครับน้องเดียร์ เพราะงานนี้ไปกันเยอะมากต้องมีต่อเวลาแน่นอน อิอิ
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
เอ..ผมมีข้อสงสัยนิดนึงครับ วันนั้นถ้าผมจะซื้อหรือสั่ง spare part ที่ MIT เค้าจะให้บริการไหมครับ  emo11o
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ไปด้วยครับ เสร็จแล้วไปไหนต่อครับ

ไปต่อกันแถวเลียบด่วนดีไหมครับ มีที่เด็ดๆเยอะ

ไปด้วยครับคุณแบงค์  emo64o คุณแบงค์เอาฟอร์เรสเตอร์ไปเป็นเพื่อนกันสิครับ

ต้องหารถไปส่งประกวดซักคัน  emo64o

เอ..ผมมีข้อสงสัยนิดนึงครับ วันนั้นถ้าผมจะซื้อหรือสั่ง spare part ที่ MIT เค้าจะให้บริการไหมครับ  emo11o

แผนกอะไหล่หยุดวันอาทิตย์ครับ แต่ถ้าต้องการอะไรด่วน ก็ฝากผมสั่งให้ได้ครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
มากันเยอะๆ นะครับ emo65o emo65o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
มากันเยอะๆ นะครับ emo65o emo65o

ตกลงไม่เปลี่ยนวันนะจาร์ย  emo64o จะได้เตรียมตัวไปต่อเลย
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com