ผู้เขียน หัวข้อ: \\\ ขอเชิญร่วมงาน "Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง" ปีที่ 8 วัน อ.ที่ 25 ก.ค. 53///  (อ่าน 22799 ครั้ง)

ออฟไลน์ james

• *
  • Popular Vote : 3
สวัสดีครับ เพื่อน ๆ สมาชิก Siam Subaru Society ทุก ๆ ท่าน

มาถึงอีกแล้วนะครับ สำหรับงาน "Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"  ซึ่งในปีนี้ จะเป็นการจัดงาน ปีที่ 8 แล้วนะครับ ท่านที่เคยไปร่วมงานในปี ก่อน ๆ คงพอจำได้นะครับ

งาน "Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง" คืออะร

งานนี้ ก็คือ งานที่กระผมได้จัดมาเป็นปีที่ 8 แล้วครับ โดยจัดติดต่อกันมาทุกปี ปีละครั้ง   รูปแบบของการจัดงานคือ การจัดเลี้ยงอาหารที่ดีแก่ผู้ด้อยโอกาส และ จัดการแสดงดนตรี โดยนักดนตรีอาชีพ  เพื่อต้องการให้  ผู้ด้อยโอกาส ได้มีความสุข ได้ทานอาหาร อร่อย ได้ทานขนม ได้ฟังเพลง ได้เต้นรำ ได้ยิ้มแย้ม ได้สนุกสนาน และได้รับสิ่งของใช้จำเป็นหรือ ขาดแคลน ไว้ใช้

ปีนี้จะจัดขึ้นที่ไหนอ่างไร

งานในปีนี้จะจัดขึ้น ใน วันอาทิตย์ที่ 25 กรกฏาคม 2553  สำหรับสถานที่ จะไปจัดที่  ตำบลบางละมุง อำเภอบงละมุง จังหวัดชลบรี  ซึ่งมีสถานสงเคราะห์ อยู่ใกล้ ๆ กัน 5 แห่ง มีผู้รับ อยู่ ประมาณ 800 คน   พวกเราจะร่วมกันเป็นเจ้าภาพ เลี้ยงอาหาร 1 มื้อ ใน 5 สถานสงเคราะห์ในวันเดียวกันเลย   โดย ผู้รับ  จะทานอาหาร  ในสถานสงเคราะห์ที่ เขา อยู่

รายชื่อของสถานสงเคราะห์ ทั้ง 5 แห่ง

๑.  สถาสงเคราะห์คนพิการ การุณยเวศม์

๒.  สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง

๓.  สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลบุรี

๔.  ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคม ผู้สูงอายุบ้านบางละมุง

๕.  บ้านพักฉุกเฉิน

รายละเอียดมเพิ่มเติมครับ28/06/10

การจัดงานทำบุญประจำปี 2553

เข้าสู่ปีที่ 8 แล้วของการร่วมจัดงานทำบุญประจำปีของกลุ่มเจมส์และเพื่อน วัตถุประสงค์และความเป็นมาของงานดังกล่าวว่า แต่เดิมในช่วงปีแรกนั้นคุณเจมส์และกลุ่มนักดนตรีผู้ริเริ่มมีความคิดที่จะจัดวงดนตรีพร้อมเครื่องเสียงอย่างดี เพื่อให้ความบันเทิงแก่ผู้ด้อยโอกาสในหลาย ๆ รูปแบบ ตามความถนัดและสุดความสามารถของกลุ่ม  เพื่อให้ผู้รับได้ผ่อนคลายอารมณ์และจิตใจ รับชมพร้อมกับเลี้ยงขนม เครื่องดื่มอาหารกลางวัน ซึ่งถือได้ว่าเป็นวันพิเศษของพวกเขา  นับเป็นการทำบุญในอีกรูปแบบหนึ่ง ที่มอบความสุข สนุกสนานให้กับทั้งผู้รับและผู้มอบโดยตรง  

การจัดงานในปีแรก ได้บอกขอรับบริจาคจากเพื่อนในกลุ่มนักดนตรีและเพื่อนสนิทเป็นทั้งเงินสด ขนม,  เครื่องดื่มและของจำเป็นอื่น ๆ   จนกระทั่งในปีต่อ ๆ ไป   การบอกขอรับบริจาคได้ขยายวงกว้างออกไปจากเพื่อนสู่เพื่อนในอีกหลายกลุ่มสาขาอาชีพ จนการจัดงานเป็นงานใหญ่ขึ้นมีการเลี้ยงอาหารแก่ผู้รับการสงเคราะห์เป็นจำนวนมากขึ้นจากร้อยเป็นหลายร้อย จนถึงเกือบ สามพันคนในแต่ละปีที่ผ่านๆ มา

จากที่ผ่านๆมา ได้มีการทำบุญกันทุกๆ ปีๆ ละครั้ง ดังนี้

ปี            สถานที่            ยอดบริจากรวมสิ่งของโดยประมาณ
2546      บ้านเด็กพิการซ้ำซ้อน ราชาวดี ปากเกร็ด               70,xxx
2547      สถานสงเคราะห์คนไร้ที่พึ่งชายธัญญบุรี              120,xxx
2548      สถานสงเคราะห์คนไร้ที่พึ่งหญิงธัญญบุรี             150,xxx
2549      สถานสงเคราะห์ผู้พิการและทุพพลภาพ พระประแดง                            80,xxx
2550      สถานสงเคราะห์คนไร้ที่พึ่งชายธัญญบุรี              180,xxx
2551       สถานสงเคราะห์คนไร้ที่พึ่งหญิงธัญญบุรี          182,260
2552      สถานสงเคราะห์คนไร้ที่พึ่งชายธัญญบุรี                                                 176,455

ในปีนี้(2553) ทางกลุ่มผู้จัดได้เลือกกลุ่มสถานสงเคราะห์  5 สถานสงเคราะห์ ที่อยู่บริเวณใกล้เคียงกัน  มีดังนี้
1. สถานสงเคราะห์คนพิการ การุณยเวศม์
2.  สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง
3.  สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลบุรี
4.  ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านบางละมุง
5.   บ้านพักฉุกเฉิน

1.    สถานสงเคราะห์คนพิการ การุณยเวศม์  www.karunyawet.thaievaluator.com          กรมประชาสงเคราะห์เล็งเห็นความจำเป็นที่จะต้องจัดตั้งสถานสงเคราะห์คนพิการแห่งใหม่นี้ โดยเริ่มดำเนินการ เมื่อวันที่ 2 มิถุนายน 2537 ใช้ชื่อว่า สถานสงเคราะห์คนพิการและทุพพลภาพบางละมุง และได้รับพระมหากรุณาธิคุณจาก สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดา สายามบรมราชกุมารี พระราชทานนาม สถานสงเคราะห์แห่งนี้ใหม่ว่า สถานสงเคราะห์คนพิการ การุณยเวศม์ มีความหมายว่า “บ้านแห่งความกรุณา” กลุ่มเป้าหมายบริการเฉพาะสตรีพิการทุกประเภท ตามพระราชบัญญัติพื้นฟูสมรรถภาพคนพิการ มีอายุตั้งแต่ 18 ปีขึ้นไป  ปัจจุบันมีผู้รับ ประมาณ 400 คน  จัดเลี้ยงอาหารมื้อละ 10,000 – 14,000  บาท
สิ่งของที่ต้องการรับบริจาค    ของใช้ในชีวิตประจำวัน,  เสื้อผ้า (เสื้อผ้าใช้แล้วก็บริจาคได้) , ยา,  ผ้าอ้อมสำหรับผู้ใหญ่ size M,L  (ต้องการมาก),  ข้าวสาร

2.    สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง Banglamung home for boys

รัฐได้พิจารณาถึงความจำเป็นที่จะให้การสงเคราะห์ช่วยเหลือเด็กและเยาวชนไทยที่ประสบปัญหาทางสังคมรวมถึง  เด็กกำพร้าถูกทอดทิ้ง เร่ร่อน อนาถา ไร้ที่พึ่ง ครอบครัวยากจนขาดแคลน ประพฤติตนไม่เหมาะสมกับวัยหรือ บิดา มารดา ผู้ปกครองให้การอุปการะเลี้ยงดูไม่เหมาะสมซึ่งเด็กประเภทดังกล่าวนับวันจะมีจำนวนเพิ่มมากขึ้นทุกๆปี สถานสงเคราะห์ให้ความอุปการะเด็กชายที่มีอายุระหว่าง 7-18 ปี  ปัจจุบันมีเด็กอยู่ในสถานสงเคราะห์ ประมาณ 140 คน  ค่าจัดเลี้ยงอาหารมื้อละ  7,000- 9,000 บาท    

3.   สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลบุรี   โทร.0-3823-4403

สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลบุรีจัดตั้งขึ้นเพื่อให้การสงเคราะห์หรือคุ้มครองสวัสดิภาพเด็กอายุ 4 ปีขึ้นไปเป็นกรณีพิเศษ ตามพระราชบัญญติคุ้มครองเด็ก พ.ศ. 2546 ให้การบำบัดรักษาฟื้นฟูสภาถด้านร้างกาย จิตใจ ตลอดจนการศึกษา การอบรมและแนะแนวตามแนวทางการพัฒนา และฟื้นฟูเด็กแต่ละคน รวมถึงการอบรมอาชีพ กีฬา นันทนาการ ทั้งยังให้คำแนะนำปรึกษาแก่เด็กที่พ้นการอุปการะไปแล้วอีกด้วย

ปัจจุบันมีเด็กอยู่ ประมาณ 20 คน
สิ่งของที่ต้องการบริจาค
นม,  ขนม ,  ข้าวสาร,  กระดาษทิชชู,  เสื้อผ้า

4.   ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านบางละมุง www.bso.go.th
สถานสงเคราะห์คนชราแห่งแรก ที่จัดสร้างขึ้นโดยความร่วมมือระหว่างรัฐบาลกับเอกชน สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี และสมเด็จพระบรมโอรสาธิราชสยามมกุฎราชกุมาร ได้เสด็จพระราชดำเนินวางศิลาฤกษ์สถานสงเคราะห์ เมื่อวันที่1 กันยายน 2510  เป็นองค์กรในการพัฒนาการจัดสวัสดิการ ด้านผู้สูงอายุทั้งชายและหญิงอายุ 60 ปีขึ้นไปที่ไม่เป็นผู้พิการ ทุพพลภาพ หรือจิตใจฟั่นเฟือน ไม่เป็นโรคเรื้อรัง หรือโรคติดต่ออันตราย  ให้ได้มาตรฐาน มีความมั่นคง มีคุณภาพชีวิตที่ดี ส่งเสริมสนับสนุนการมีส่วนร่วมของเครือข่าย เพื่อให้ครอบครัวและชุมชนเข้มแข็ง

ปัจจุบันมีผู้สูงอายุ ประมาณ 260 คน  ค่าอาหารต่อมื้อ  7,000 -  12,000
สิ่งของที่ต้องการบริจาค   กางเกงขาก๊วย,  เสื้อยืดคอกลม,  ผ้าอ้อมสำหรับผู้ใหญ่ size M, L , เครืองเล่น CD,  
เครื่องทำน้ำร้อน น้ำเย็น,  จานดาวเทียม (ชุดละ 3,000 บาท)

5. บ้านพักฉุกเฉิน

เป็นสถานที่บริการสำหรับเด็ก เยาวชน สตรี และ บุคคลในครอบครัว ผู้ประสบปัญหาความเดือดร้อนเฉพาะหน้า  เช่น พลัดหลง หรือ มีปัญหา ต่าง ๆ
มีผู้รับบริการจำนวนไม่แน่นอน  ส่วนมากไม่เกิน  20 คน

สำหรับกำหนดการจัดงานในปีนี้ดังรายละเอียดต่อไปนี้
วันอาทิตย์ที่ 25 กรกฎาคม 2553
10.00      พบกันที่ “สถานสงเคราะห์คนพิการ การุณยเวศม์”  เพื่อเตรียมเดินทางแวะเยี่ยมบ้านข้างเคียง
10.30-11.30         เยี่ยมชมและมอบสิ่งของที่  สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง , สถานพัฒนาและฟื้นฟูเด็กจังหวัดชลยุรี  และ
                                    ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคมผู้สูงอายุบ้านบางละมุง              

12.00 น.   กลัมาที่  “สถานสงเคราะห์คนพิการ การุณยเวศม์” เพื่อร่วมกันรับประทานอาหารกลาวัน

13.00 น.   วงดนตรีเริ่มการแสดงตามลำดับ
14.00 น.   แจกเครื่องดื่มและของว่างแก่ผู้รับการสงเคราะห์
15.00 น.   แจกเครื่องดื่มและของว่างแก่ผู้รับการสงเคราะห์
16.30 น.   จบการแสดงดนตรี  ผู้รับ เตรียมทานอาหารเย็น
17.00 น.     ร่วมกัน ตักอาหารเย็นให้กับ ผู้รับที่ "สถานสงเคราะห์คนิการ การุณยเวศม์  (sss)  เป็นเจ้าภาพ สำหรับค่าอาหารเย็น ที่นี่ ครับ
   (กำหนดเวลาอาจมีการเปลี่ยนแปลงบ้างเล็กน้อย)
            กลุ่มผู้จัดต้องขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงแก่ผู้ที่ได้ร่วมบริจาคทำบุญทั้งเงินสดหรือสิ่งของในทุกปีที่ผ่านมา  และหวังเป็นอย่างยิ่งว่าในปีนี้คงจะได้รับความอนุเคราะห์จากผู้มีจิตศรัทธาที่กรุณาสละเวลาและแรงกายมาช่วยกันจัดงานทุกท่านด้วยดีเช่นเคย  

ขอขอบพระคุณล่วงหน้าไว้ ณ โอกาสนี้ด้วย
กลุ่มเจมส์และเพื่อน

บัญชี รายรับรายจ่าย ทำบุญ ปี 52
ยอดคงเหลือ จากปี 51                                                                                        30,865          บาท
ยอดเงินบริจาค   ปี 52                                                                                      176,455          บาท
                                                                                                                        207,320
ค่าใช้จ่ายปี 52
ค่าอาหาร และเครื่องดื่ม                                                                                       96,877           บาท
โรงเรียนสรรพาวุธบำรุง                                                                                     20,000           บาท
เครื่องซักผ้า LG 2เครื่อง( สถานสงเคราะห์คนไร้ที่พึ่งชาย 1 เครื่อง
สถานสงเคราะห์กึ่งวิถีชาย 1 เครื่อง                                                                      21,640 บาท
โรงเรียนบ้านป่าไม้สะพานลาว                                                                            20,000
โรงเรียน เฮงเคลไทย จ.จันทบุรี                                                                          3,000
บริจาค วัดบ้านบางปู                                                                                             7,999.99
โรงเรียนแก่งกระจาน                                                                                          5,000  บาท

ยอดคงเหลือ มิ.ย. 53                                                          32,803.01

ท่านสามารถบริจาคเงินโดยการโอนผ่านบัญชีธนาคาร  เพื่อผู้จัดจะได้นำไปจัดซื้อ  อาหาร  ขนม และสิ่งของเครื่องใช้ต่าง ๆ  สำหรับ  สถานสงเคราะห์ อื่น ๆ และ  โรงเรียน ที่ขาดแคลน

เลขที่บัญชีสำหรับโอนเงิน  
 นายธนวัฒน์  ภูมิภักดิ์ (Thanawat  Bhumipak)  ธ.ไทยพาณิชย์  ออมทรัพย์ สาขา เอกมัย เลขที่  078-227055-7    

หากท่านมีข้อสงสัยกรุณาโทรถามได้นะครับ  โทร. 086-310-3779,  081-831-1075

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2010, 01:20:20 PM โดย james »
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

• *
รูป  "สถานสงเคราะห์คนพิการ การุณยเวศม์"  สถานที่ ทานอาหารกลางวันของพวกเรา ,จัดแสดงดนตรี  และ เลี้ยงอาหารเย็น

1.   รูปด้านหน้า (ทางเข้า)
2.   โรงอาหาร  (สถานที่จัดแสดงดนตรี)
3.   ห้องรับรองที่พวกเราจะ ทานอาหารกลางวันกันครับ
4.   แผนที่ครับ  โหลดจาก "สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง" ครับ ส่วน "สถานสงเคราะห์คนพิการ การุณยเวศม์"  อยู่ติดกันครับ

สำหรับ รูป "สถานสงเคราะห์เด็กชายบ้านบางละมุง"  และ  "ศูนย์พัฒนาการจัดสวัสดิการสังคม ผู้สูงอายุบ้านบางลุมุง"  อยู่ ที่ หน้า 3 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2010, 04:38:47 PM โดย james »
"Feel Good อิ่มท้อง ร้องเพลง"   "ทำดีเพื่อพ่อ"

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ไม่พลาดครับไปแน่นอน ทำบุญครับทำบุญ emo65o emo65o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
ไปด้วยคนครับ คราวนี้เอาเสื้อไปแจก และร่วมทำบุญด้วยดีกว่า emo73o
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
รับทราบครับพี่เจมส์ emo64o

มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะครับ emo73o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos
 ไม่พลาดเเน่นอนครับ งานดีๆเเบบนี้ เเล้วยังอยู่ที่ชลบุรีอีกด้วย 

พี่เจมส์ ต้องการให้ช่วยอะไรบอกนะครับ

ผมอยู่ทางชลบุรี เตรียมการให้ง่ายครับ
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
งานดีๆอย่างนี้ต้องไปครับ

emo59o emo59o emo59o emo59o
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • Popular Vote : 0
  • ความรู้คู่คุณธรรม
อ๋อย...ว่าจะไปทุกปีเลยเพราะไปเห็นแล้วคนที่อยู่เค้ามีความสุขกับเสียงเพลงของคุณเจมส์และเพื่อนๆคุณเจมส์จริงๆเลย
แต่คราวนี้ไปบ่ได้ครับ ยังไงจะฝากเงินไปทำบุญนะคร๊าบบบบคุณเจมส์(รอเลขที่บัญชีนะครับ) emo57o
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
emo24o ตอนแรกนึกว่าเดือนนี้คับ แฮ่ๆ ปั้มเงินม่ายทัน เพิ่งไปบริจาคที่กาญจน์มา

แต่เดือนหน้าสู้ตายครับ เดียวขอปั้มเงินก่อนครับ emo28o

ช่วงนี้เศรษฐกิจม่ายดี แห้งกรอบ   emo54o
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
งานดีๆ ที่ชาวซูไปกันทุกปีครับ นอกจากได้ทำบุญ แล้วยังได้ฟังคอนเสิร์ตจากมืออาชีพ

พี่ๆ เพื่อนๆ ร่วมบริจาค ได้ตามกำลังศรัทธา มากบ้าง น้อยบ้างไม่เป็นไรครับ มากันด้วยใจ

พี่ๆ เพื่อนๆ ที่จะไปร่วมงาน ดูจุดนัดพบได้ที่กระทู้นี้ครับ

http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=73724.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2010, 10:20:02 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ C63

• *
  • Popular Vote : 39
งานดีๆอย่างนี้ไปแน่นอนครับ emo65o

ออฟไลน์ pedkasem

• ผ้ายาง XV แบบเต็มคัน/อัพเกรดของแถม สั่งกันได้เลยจ้า^^
  • *
  • Popular Vote : 44
  • จำหน่ายผ้ายางปูพื้นเข้ารูปทุกรุ่น/ยี่ห้อ ราคาพิเศษ
    • ผ้ายางเข้ารูปสำหรับsubaru ทุกรุ่น ราคาพิเศษสำหรับชาว SSS ครับ
งานดีๆ ที่ชาวซูไปกันทุกปีครับ นอกจากได้ทำบุญ แล้วยังได้ฟังคอนเสิร์ตจากมืออาชีพ

พี่ๆ เพื่อนๆ ร่วมบริจาค ได้ตามกำลังศรัทธา มากบ้าง น้อยบ้างไม่เป็นไรครับ มากันด้วยใจ

emo65o  เยี่ยมเลยครับ

รอหมายเลขบัญชีนะครับ เผื่อเพื่อนบางท่านไปร่วมด้วยไม่ได้ครับ
ขายผ้ายางปูพื้นรถ http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=96059.0

• *
emo65o  เยี่ยมเลยครับ

รอหมายเลขบัญชีนะครับ เผื่อเพื่อนบางท่านไปร่วมด้วยไม่ได้ครับ
ขอบคุณครับ ยินดีมากครับเลข บัญชีอยู่ ด้านบนแล้วครับ
ไปด้วยคนครับ คราวนี้เอาเสื้อไปแจก และร่วมทำบุญด้วยดีกว่า emo73o
ขอบคุณครับ   เสื้อผ้าใช้แล้วก็บริจาคได้นะครับ
รับทราบครับพี่เจมส์ emo64o

มีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะครับ emo73o
ขอบคุณครับ  ต่อ  
ไม่พลาดเเน่นอนครับ งานดีๆเเบบนี้ เเล้วยังอยู่ที่ชลบุรีอีกด้วย  

พี่เจมส์ ต้องการให้ช่วยอะไรบอกนะครับ

ผมอยู่ทางชลบุรี เตรียมการให้ง่ายครับ
ขอบคุณครับ น่าจะได้รบกวน พี่ต่าย เยอะเลยครับ
งานดีๆอย่างนี้ต้องไปครับ

emo59o emo59o emo59o emo59o
ขอบคุณครับ พี่เบ๊นซ์
อ๋อย...ว่าจะไปทุกปีเลยเพราะไปเห็นแล้วคนที่อยู่เค้ามีความสุขกับเสียงเพลงของคุณเจมส์และเพื่อนๆคุณเจมส์จริงๆเลย
แต่คราวนี้ไปบ่ได้ครับ ยังไงจะฝากเงินไปทำบุญนะคร๊าบบบบคุณเจมส์(รอเลขที่บัญชีนะครับ) emo57o
เสียดายจังครับ พี่โม้ด  สำหรับเลขบัญี ลงไว้ให้แล้วครับ
emo24o ตอนแรกนึกว่าเดือนนี้คับ แฮ่ๆ ปั้มเงินม่ายทัน เพิ่งไปบริจาคที่กาญจน์มา

แต่เดือนหน้าสู้ตายครับ เดียวขอปั้มเงินก่อนครับ emo28o

ช่วงนี้เศรษฐกิจม่ายดี แห้งกรอบ   emo54o
ขอบคุณครับ  จริง ๆ แล้ว ทำบุญ ขอให้สบายใจเถอะครับ น้อยก็ได้ มากก็ได้ครับ
ไม่พลาดครับไปแน่นอน ทำบุญครับทำบุญ emo65o emo65o

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2010, 08:16:45 PM โดย james »

• *
มีรายละเอียดเพิ่มเติม   และ เลขบัญชีแล้วนะครับ

นายธนวัฒน์  ภูมิภักดิ์ (Thanawat  Bhumipak)  ธ.ไทยพาณิชย์  ออมทรัพย์ สาขา เอกมัย เลขที่  078-227055-7   

หากท่านมีข้อสงสัยกรุณาโทรถามได้นะครับ  โทร. 086-310-3779,  081-831-1075

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
ขอดึงขึ้นมาหน่อยครับ emo64o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!