ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อมั้ยครับเวลามีคนมาขับจี้ตูดแบบท้าแข่งบนถนน  (อ่าน 14194 ครั้ง)

ออฟไลน์ TK

• *
  • Popular Vote : 0
  • 35/65
เจอประจำครับ โดยเฉพาะ FD กับ อีโว มากันจั๊งง    จราจรปรกตินี้ชิดซ้ายให้ไปเรยคับ กรณีทางเรียบๆโล่งๆก้อไม่แข่งด้วย แต่ไม่ให้แซง อิอิ emo64o emo64o

ออฟไลน์ TommyWalker

• *
  • Popular Vote : 0
โดนเหมือนกัลครับ FD เด็กบ้าพลังที่ไหนไม่รุ จี้จางงง emo66o
เลยกดให้ดูซักเกียร์ แฟ่ดดดดดดดด
ที่นี้แหละ ไม่น่าเร้ยยยตรู รุก็รุว่าโดนแล้วยังจะจี้อีก ตามติดเลยทีนี้ ทำได้อย่างเดวคือยกไฟเลี้ยวล่ะคับ ไม่อาวด้วยหรอก อิอิ emo33o

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
สมัยขับอิมของน้อง โดนประจำครับกับ 3ประตูและมิตซูแต่งแรง
ขนาดขับเกียร์ 4 ย่องผ่านแบบขออนุญาตแล้วพี่เล่นสับเกียร์บี้ตูดผมเฉย

ตอนนี้ขับโอลด์เล พวก segment เก่าเหล่านั้นเขาไม่ยุ่งจะเก็บผมเลย
สงสัยเพราะรถเราดูเดิมสนิทมาก เล่นแล้วเสียเวลา กลายเป็นว่าพวกที่ชอบเล่นผม
ตอนนี้..ที่เจอบ่อยสุดนะครับ BMW Z4 ผมรับรถมาไม่ถึงเดือน โดน Z4
เล่นงานมาแล้ว 3 ครั้ง ผมเคยขับ Z4 จึงทราบดีว่าแม้แต่ตัว 2.5 ลิตรนั้นความเร็ว
หลัง 180 ไปเขาลื่นดีมาก วิ่งได้ 240 แน่นอน เลยป่วยการที่รถเราซึ่งวิ่งได้น้อยกว่าจะไปเล่นด้วย

ที่ชอบที่สุด คือเล่นกับซูบารุด้วยกัน มันคือคำว่าเล่นแบบสนุกจริงๆ ไล่กันแค่พอรู้ว่ารถใครไปไวแค่ไหน
พอถึงทางตัน กระทืบเบรคเต็มตัวเพื่อเปิดช่องให้หลบ ผลัดกันเวียนให้นำ เล่นเสร็จเปิดกระจกทักทาย
แล้วก็แยกย้ายกัน เอ้อ แปลกดี เวลาขับนิสสันไม่เคยเจอแบบนี้ มีแต่เปิดกระจกยกนิ้วกลาง

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
เมื่อวานนี้ผมถูกFDแต่งซิ่งจี้ตูด4คัน สีเทา3คัน สีดำคันนึง ทั้งที่ขับอยู่เลนกลางเฉื่อยๆแล้วยังไม่วาย suนี่เป็นแม่เหล็กดึงดูดรถซิ่งหรือไงน๊อ? 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 08, 2010, 05:03:26 PM โดย ST@BL3 »

ออฟไลน์ Maew-Rx

• Maew-Rx
  • *
  • Popular Vote : 22
  • Honda Impreza
FD จริงๆก็ไม่ได้แรงอะไรมากนะครับ เพราะผมก็ใช้อยู่ 

เป็น 1.8 MT แต่ถ้าเทียบกับรถตลาดทั่วไปก็ถือว่าเอาเรื่องทีเดียว เครื่อง 1.8 สามารถทำ top speed ได้มากกว่า 210 kmh ทีเดียว แต่ต้องแช่ยาวๆ
Garage Rx for Serious Car Lovers
http://www.facebook.com/GarageRx.WorkShop