ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับท่านประธานต่อ และท่านรองฯ เสธฯ เบนซ์  (อ่าน 12077 ครั้ง)

ออฟไลน์ toyforplay

• *
  • Popular Vote : 1
ขอแสดงความยินดีกับพี่ต่อด้วยครับ emo57o

ออฟไลน์ SilverRabbit

• *
  • Popular Vote : 0
  • ความรู้คู่คุณธรรม
ยินดีด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบ emo49o
ระยะทางพิสูจน์ม้า  กาลเวลาพิสูจน์คน

ออฟไลน์ Benzino

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 4
      กราบขอบคุณพ่อแม่พี่น้องที่ให้ความไว้วางใจท่านประธานต่อ และ ตัวกระผม สิ่งใดที่ตัวกระผมจะช่วยรับใช้ท่านทั้งหลาย อันจะทำให้ก่อเกิดประโยชน์  ความเจริญ และความสุข

ต่อส่วนรวม SSS  เพื่อทุกท่านขอได้โปรดบอกเข้ามาครับ  ผมมีความดีใจเป็นอย่างยิ่งที่พวกเราได้มีประธานอย่าง คุณต่อ เพราะท่านมีความเหมาะสมด้วยประการทั้งปวง ทั้งความ

สามารถด้าน MOTOR SPORT อันเป็นที่ยอมรับ   และ ความสามารถในการประสานงานกิจกรรมต่างๆ รามถึงการเป็นที่รูจักและยอมรับอย่างกว้างขวางของพวกเรา ที่จะส่งผลดีอย่าง

ยิ่งต่อการทำงานเพื่อ SSS ของพวกเราในโอกาสนี้

ผมขอรับประกันว่าในวาระของกระผมและประธานต่อ เราจะตั้งใจจัดกิจกรรมที่น่าสนใจต่อพวกเรา และเป็นประโยชน์ต่อสังคม รวมถึงการทำให้พวกเราซึ่งมีความสนใจใน

กิจกรรมหลากหลาย แตกต่าง ได้มีโอกาสเป็นปึกแผ่น มากขึ้นกว่าเดิมครับ

เนื้อย่างนุ่มๆ  สุราเนียนๆ กิจกรรมมันส์ๆ การกุศลมากมาย รอ ทุกท่านอยู่ แคร็บบบบ

emo59o emo59o emo59o emo59o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 02:32:08 PM โดย Benzino »
"เรา Supply Army "
[img]http://img9.imageshack.us/img9/9231/srsnewcolorsnewtt1.g

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3
ขอแสดงความยินดีกับประธานต่อและรองประธานพี่เบนซ์ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
 emo65o emo65o emo65o
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ SnoozEviL

• *
  • Popular Vote : 5
  • ลัทธิสุขนิยม
ยินดีด้วยค้าบ

เสียดายที่ไม่ได้ไปร่วมงาน
...รุ่น..ใหญ่...ใจ..ต้อง..นิ่ง...

ออฟไลน์ Mo4

• *
ขอแสดงความยินดีกับทั้งสองท่านด้วยครับ

ออฟไลน์ Kong_omac

• BB Pin : 218A6DD8
  • *
  • http://www.tarad.com/kong45
    • 1156's Group.
ยินดีด้วยครับน้า
"Free Style Rider" Bicycle team
K45 , 1156's Group.

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
ยินดีด้วยครับ  emo65o

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
ยินดีด้วยครับท่าน

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
ยินดีด้วยกะท่านประธานต่อ กับรองเสธ.เบนซ์ด้วยนะค้าบ ทั้งสองคนนี้เหมาะสมกับตำแหน่งที่สุดแล้วค้าบบบบ

ชอบจิงๆเลยตอนหาเสียงนี่ ใครบอกนะว่า "รองต่อ มีผลงานด้านพริตตี้มอเตอร์สปอร์ตมาก"  emo49o emo49o
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ GT4

• *
ยินดีกับประธานต่อด้วยครับ  emo54o

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
ขอเเสดงความยินดีกับประธานเเละรองประธานใหม่ ขอบคุณในความเสียสละของน้องเเละพี่ทั้งสองที่จะปฏิบัติหน้าที่ต่อไปครับ เเละขอบคุณประธานเค็นเช่นกันครับ ^_^ ไม่ต้องซึ้งมากกว่านี้ละ 555

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว SSS ทุกท่านครับ

ผมคงต้องขอขอบคุณในทุกเสียงที่โหวตให้ และทุกคำแสดงความยินดีที่มีให้ผม สำหรับหน้าที่ที่จะมารับใช้เพื่อนๆ ตรงนี้นะครับ

ขอบคุณทุกคำแนะนำในการทำหน้าที่ประธานที่มีให้นะครับ

ผมและทีมงาน (ที่จะคลอดโผออกมาเร็วๆ นี้หล่ะครับ) จะพยายามทำหน้าที่นำพาชมรม Siam Subaru Society ของเราทุกๆ คนไปในทิศทางที่ควรจะเป็นอย่างดีที่สุดนะครับ

จะพยายามหากิจกรรมดีๆ สนุกๆ มีสาระบ้าง ไร้สาระบ้าง มาให้เพื่อนๆ ได้เฮฮากันนะครับ

ถ้าเพื่อนๆ มีข้อเสนอแนะหรือแนะนำที่เป็นประโยชน์กับ SSS ของเรา ก็บอกกันมาได้เลยนะครับ

ยินดีรับใช้เพื่อนๆ ทุกๆ ท่านนะครับ emo57o

P.S. แก้ข่าวหน่อยนะครับ.....

ชอบจิงๆเลยตอนหาเสียงนี่ ใครบอกนะว่า "รองต่อ มีผลงานด้านพริตตี้มอเตอร์สปอร์ตมาก"  emo49o emo49o

มันไม่จริงซะหน่อยนะโบ๊ต emom75o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Choosith

• *
  • Popular Vote : 1
.

ยินดีด้วยคร๊าบท่านประธานฯ ต่อ และท่านรอง เสธ.เบ๊นซ์......

emo65o

.