ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับท่านประธานต่อ และท่านรองฯ เสธฯ เบนซ์  (อ่าน 12079 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gong Pista

• Y@H Track Cyclist
  • *
  • Popular Vote : 0
  • SSS FC / Shirt #23
    • The Forever Kids
ยินดีด้วยนะ ท่านประธ๊านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

Y@H Cycling Club

ออฟไลน์ sexysecret

• *
ยินดีด้วยครับคุณต่อ

ปล. จะเป็นประธาน sss ได้นี่ คุณสมบัติแรกคือต้องเร็วในสนามหรือเปล่าครับ emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ ohm144

• *
  • Popular Vote : 3
  • แมวขาว อยากแรง
ยินดีด้วยครับ ท่านประธาน ต่อ และรองฯด้วยนะครับ  emo65o

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
ยินดีด้วยครับท่านประธาน emo58o emo58o emo58o
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ lek bp

• *
 emo57o emo57o emo57o emo65o emo65o emo65o emo65o emo65o

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

แสดงความยินดีกับทั่นประธานคนใหม่ด้วยคร๊าบ ก็ขอให้แบกภาระ เอ๊ย ช่วยกันดูแลชมรมเราให้แจร่มยิ่งๆขึ้นไปนะคร๊าบ

ตอนลงชื่อโหวตนี่เฉือนกันสุดๆระหว่างสามท่าน ทั้งประธานต่อ เบนซ์ แบ๊งค์ 

ปล. จะเป็นประธาน sss ได้นี่ คุณสมบัติแรกคือต้องเร็วในสนามหรือเปล่าครับ emo65o emo65o emo65o

อันนี้ผมขอตอบให้ว่า   น่าจะใช่ครับ  ทั้งอดีตประธานและประธานคนปัจจุบัน  เร็วทั้งคู่  emo65o

บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Andrew

• *
  • Love SUBARU อย่างเดียว!!!!!!!!!!!!!
Congrats Thor and P'Benz!  emo2o emo2o

"If in doubt, flat out!"

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
ยินดีด้วยนะคร้าบบ emo73o

ออฟไลน์ BoXerMania

• *
  • Popular Vote : 7
ยินดีด้วยครับ ท่านรองได้รีบการโปรโมท  emo57o
Some are born to run ,Subies are born to race

ออฟไลน์ Poj

• *
ขอแสดงความยินดีด้วยครับกับท่านประธานและคณะชุดใหม่  emo73o emo73o

ออฟไลน์ TTTui

• *
ยินดีกับท่านประธาน รองต่อ และ พี่เบนซ์ครับ

ต่อ จะเลี้ยงวันเสาร์นี้ ชิมิ  หรือว่า พุธ นี้ดี  emo76o

ออฟไลน์ ทอม

• *
ยินดีกับต่อและเสธ เบนซ์ด้วยครับ emo40o

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
 ยินดีด้วยครับ พี่ต่อ  emo65o emo65o emo65o emo65o emo65o
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Green tea

• *
  • Popular Vote : 8
  • เมื่อไหร่จะเจอ ใคร ใคร ที่เป็นของเรา!!
ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ.... ท่านประธานน  พอดีติดธุระเลยไม่ได้ไปร่วมแสดงความยินดีด้วย

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
ต้องบอกว่าผู้ที่ได้รับการเสนอชื่อแต่ละคนล้วนแต่มีคุณสมบัติและทำคุณประโยชน์ต่อชมรมอย่างมากมายเสมอมา ไม่ว่าเป็น ต่อ แบงค์ โหนก พี่อั๋น พี่บัติ พี่เบนซ์ ต้องขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆทุกๆคนมากๆครับ

ขอเป็นกำลังใจให้ประธานคนใหม่ปฏิบัติหน้าที่เพื่อชาวซูบารุและสร้างสรรค์กิจกรรมดีๆเพื่อเราทุกคนต่อไปครับ