ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับท่านประธานต่อ และท่านรองฯ เสธฯ เบนซ์  (อ่าน 12080 ครั้ง)

ออฟไลน์ boy_hip

• ก็แค่ NA
  • *
  • Popular Vote : 16
ยินดีด้วยนะครับ   

ทั้งพี่ต่อ และ  เสธ  เบนซ์เลยนะคร๊าบ

สู้ไปต่อเพื่อ  SSS  นะคร๊าบ

emo57o  emo57o  emo57o

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ยินดีด้วยครับ พี่ต่อ   emo57o

เสียดายจังที่ไม่ได้ไปร่วมงานด้วยท่าทางจะลุ้นกันมันส์

ป.ล. ท่าทางปีนี้จะเปิด track วิ่งกันบ่อยขึ้นแน่เลย     emo64o

ออฟไลน์ SNOWCAT

• *
  • Popular Vote : 0
  • BP 4 Throttles
ยินดีด้วยครับน้องต่อ กับเสธ.เบนซ์  เราได้ประธานคนใหม่ที่ขับรถเร็วสุดๆและเฮี๊ยบสุดๆแล้วครับ  อ้าว...เฮ้      emo22o emo22o emo22o  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 10:02:03 AM โดย SNOWCAT »

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
ยินดีด้วยครับแรกๆนึกไม่ออก.........เหมาะสมครับท่านประธานต่อและท่านรองพี่เบนซ์คนนี้ใช้เลย......โกร๋น emo77o emo77o emo77o emo68o emo68o

ออฟไลน์ BOBOSS

• *
  • Popular Vote : 1
 emo65o ยินดีด้วยครับ

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
  • Popular Vote : 0
ยินดีด้วยกับประธานคนใหม่ + รองประธานคนใหม่

งี้งวดหน้าเจอกันต้องเรียก ท่านประธานต่อ แล้วสิ      emo49o

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
ไม่รู้ว่าจะเรียกว่า แสดงความยินดี ดีไหม ............. เพราะตำแหน่งนี้ ไม่รู้ว่ารับไป เจ้าตัวจะยินดีแค่ไหน แต่ขอใช้คำว่า ขอบคุณละกันนะครับ

ขอขอบคุณ น้องต่อ ที่ ยอมรับเสียงส่วนมาก จากที่ประชุม เมื่อวานนี้ เข้ามาทำงานใน SSS ของเรา

ผมเองเห็นประธาน มาหลายรุ่น แต่ละรุ่น ก็จะมีสิ่งที่ทำแล้วดี ทำแล้วไม่ดี หรือทำแล้วต้องการ การปรับปรุ่ง

สิ่งที่ ประธานคนใหม่จะต้องทำ ก็คือ เรียนรู้ใน สิ่งที่ท่านเก่าๆ เค้าทำมา แล้วนำมาพัฒนา สิ่งที่ดีอยู่แล้ว ก็ทำต่อไป สิ่งที่ยังขาดตกบกพร่อง ก็ขอให้ช่วยสร้างมันขึ้นมา เป็นประวัติศาสตร์ หน้าใหม่ของ SSS ที่จะดี .............. หรือไม่ดี นั้น แม้มันจะขึ้นอยู่กับ ทุกๆคนก็จริง แต่มันก็ต้องมีผู้นำ ที่จะนำมันไป ตามแนวทางที่ถูกที่ควร แล้วต่อไปนี้ มันอยู่ที่ ตัวต่อ เองแล้ว ว่าจะนำ SSS ต่อไปอย่างไร

สุดท้ายแล้ว เมื่อจบ 2 ปี ต่อไปเลือกประธานใหม่ ผมก็อยากให้ ชื่อเสียงของประธานต่อ ยังก้องต่อไป ในอนาคต และเป็นอีกชื่อ ที่ใครๆก็อยากจะให้ต่อทำหน้าที่นี้ต่อไป

ผมก็เป็นสิ่งดีๆ ในตัวต่อเยอะ และ ผมก็เป็นคนนึงที่เลือกชื่อ "ต่อ" เป็นประธาน

ผมรัก SSS ทุกวันนี้ แม้จะไม่ค่อยได้ Post แม้จะไม่ค่อยได้เข้า แต่ก็ยังขับ Subaru เพราะฉะนั้น ก็อยากจะฝาก เด็กชาย SSS กับประธานคนใหม่ ช่วยดูแลด้วย อาจจะซนนิดๆ กวนตีนหน่อยๆ ก็ฝากดูแลด้วย

หากมีอะไรขาดตกบกพร่อง หรือ ต้องการความช่วยเหลือ อย่ากังวลใจหรือเกรงใจ ที่จะโทรมาครับ

Thank you
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ prote

• *
  • Popular Vote : 17
First of all, I'd like to thank Ken for performing his duty extremely well for the past 2 years.  There were problems, but that's part of growing up.  SSS has become much bigger club than before.  Ken managed SSS with his heart.  He followed the path of P' Nui and P' Atiratn.  Well done krub.   Many thanks to you and your team.

Now, congratulations are in order for our new president, Thor and  vice-president Benz.  Both of you have contributed to the well being of SSS in the past 2 years.  Now, it is your show. I wish you both good luck. Lastly, thank both of you for taking up the helm of SSS.

ออฟไลน์ Azzy

• *
  • Popular Vote : 40
  • All Extraordinary
ส่วนพี่เบนซ์ ก็ขอแสดงความขอบคุณจริงๆครับ อย่างน้อยๆ คราวนี้ ถ้าใครเครียดๆเรื่องอะไร หรือมีปัญหา ผมว่าเรามี "คนเคลียร์ให้" แล้วครับ

ว่าจะไปดวนเนื้อย่างกะพี่ซักที ยังไม่มีโอกาสเลย แฮะๆๆ อยากกินๆๆ
Power by Mitsusport , MRA Racing Academy , MRA Racing Team , RFP Racing

ออฟไลน์ Ricer

• *
  • Popular Vote : 2
  • PMP (Poor Man's Porsche) เห็นตูดปอร์ชอยู่ไวๆ
ยินดีกับพี่ๆทั้งสองท่านด้วยครับ
All boxer engines, regardless of no. of cylinders, provide perfect balance because the movement of a piston is exactly counter by the corresponding piston in another bank...the usage is limited to Porsche and Subaru today.    However, we'll have a Toyobaru soon???

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ยินดีด้วยครับ   emo61o
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
มาร่วมแสดงความยินดีกับ ประธานต่อ ด้วยครับ

และรองประธานของเราด้วย คนๆนี้ยกให้เป็น "รองประธานฝ่ายความมั่นคง" ละกันนะครับ  อิ อิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 12:58:34 PM โดย Tabuu »
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......
ขอแสดงความยินดีกะประธานต่อ และรองประธานเบนซ์ ด้วยคร๊าบบ
ขอให้ช่วยกันนำพา SSS ไปสู่ความเป็นหนึ่ง และรวบรวมคนใช้ subaru ให้มาเข้าในชมรมให้มากที่สุดด้วยคร๊าบบบ.....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 01:33:48 PM โดย M a r u K o »

ออฟไลน์ Moo_GC8

• *
  • Popular Vote : 1
  • GC EJ20 500 HP Street Use Krub
ขอแสดงความยินดีด้วยนะ ท่านประธานต่อ    emo18o  และรองประธานเบนซ์

จัดแทรคเดย์ทุกเดือนเลยนะคับ  แล้วมีเนื้อย่างทุกวันแทรคเดย์ ด้วย  อิอิ   emo20o
Tuned& Modified by Por Motorsport