ผู้เขียน หัวข้อ: track day ของชาว SSS รับสมัครเพิ่มครับ สละสิทธิ์กันหลายคน เช็คชื่อและโอนเงินด้วย  (อ่าน 63536 ครั้ง)

ออฟไลน์ TaZZillA

• *
  • Popular Vote : 0
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ
รถเสร็จไม่ทัน... ทำไงดีครับ

เอาแคมรี่ไปลงบ๊อกเซอร์สปิริตได้มั๊ยครับ
หรือจะมีใครใจดีให้ยืมรถขับม่างอ่ะ
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ ACCESS

• *
  • Popular Vote : 9
  • Life's too short to drive boring cars.
ผมได้โอนค่าสมัครให้คุณตั้ม Alpachino เรียบร้อยแล้วครับ

ยังไงรบกวน PR_MIT ช่วยแก้ไขชื่อให้ด้วยครับ

NOON  รุ่น  STI  Rookie (ไม่เคยลงแข่งครับ)

ได้รับค่าสมัครเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ
.

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
รถเสร็จไม่ทัน... ทำไงดีครับ

เอาแคมรี่ไปลงบ๊อกเซอร์สปิริตได้มั๊ยครับ
หรือจะมีใครใจดีให้ยืมรถขับม่างอ่ะ

Camry ก็ลงได้ครับพี่

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
ผมก็เป็นทั้่งสองที่ครับ แต่ ไม่ค่อยได้ไปเลย

ยุครับ เปลี่ยนใจลงก็ได้นะ
เห็นว่า กฏเค้าคือ ขับได้เวลาใกล้กันสองรอบก็ชนะไป
ดังนั้น ขับความเร็วต่ำๆเท่ากันสองรอบก็ ได้ครับ

อีกอย่าง ขับชิวๆ ขมไลน์ ก็ สนุกแล้วอะ

พี่ POK เเต่รถยังไม่ได้ผ่าน Run in เลยนะพี่ ครั้งหน้าดีกว่าจะได้เก่งกว่านี้ครับ , ว่าเเต่ว่าจะได้เจอกันวันไหนดีพี่
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
แต่ผมมะได้ขับ Subaru น่ะจิ Accoord เก่าๆคันนึง ไว้อาทิตย์นี้เจอกันครับ ผมอยู่ฟิตเนสประจำ ทักได้ที่ลู่วิ่งครับพี่  :lol:

เมื่อก่อนเล่น เทนนิส  ขี่ม้า เเละว่ายนํา ครับ เเต่เดี่ยวนี้ไปตัดผม เเละนั่งกิน.... อยู่เเถว Air Bar อะครับ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
รถคยังไม่หายป่วย แถมติดงานอีก ขอไปเที่ยวละกันครับ :beer: :beer: :beer:

• *
  • รักซ้อน ซ่อนเงื่อน เพื่อนทรยศ

Camry ก็ลงได้ครับพี่

โอเค ถ้าไม่ทันจริงๆ เอาแคมรี่ลง บ๊อกเซอร์ สปิริตนะ
แท้งคับน้องเคน
Gauge :: OiL CooLeR :: Fuel Pump :: Bucket Seat :: Shock Absorber :: Programmable ECU

Too many things to buy:: SaDZillA

ออฟไลน์ nood

• *
  • Popular Vote : 1
เอาละเว้ย...ย     คราวนี้ได้เห็นแคมรี่วิ่งแทรคเดย์แหงมเลย

แต่ยังไงก็จะเอาใจช่วยให้รถเสร็จทันนะพี่ต้น

ออฟไลน์ sleep

• *
  • Good Job
มาช่วยกันเช็ค รายชื่อกันหน่อนยครับ  ท่านใดชำระเงินแล้ว  แต่ รายชื่อยังไม่ได้ขึ้น หรือยังไม่ update  ก็แจ้งกันด้วยครับบบบ :wavey:

ออฟไลน์ nuttyzx

• *
  • Popular Vote : 7
กระผมและกลุ่มเพื่อน ชาวเล ขอติดตามไปดู ด้วยนะคับ

ออฟไลน์ tavmylord

• *
ผมขอสละสิทนะคับ รถไม่เสร๊จอะคับ เซงมาก
เข้ามา สองเดือนแล้ว :bawling: :bawling: :bawling: :bawling: :bawling:
0875082539 หนุ่ยนะคับ(ท่าเกิดว่าชำระเงินไปแล้ว มีใครสนใจซื้อต่อม่ะคับ??)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2009, 04:51:05 PM โดย tavmylord »

ออฟไลน์ noon_za

• SSS.FC no.22
  • *
มาช่วยกันเช็ค รายชื่อกันหน่อนยครับ  ท่านใดชำระเงินแล้ว  แต่ รายชื่อยังไม่ได้ขึ้น หรือยังไม่ update  ก็แจ้งกันด้วยครับบบบ :wavey:

ผมได้โอนค่าสมัครให้คุณตั้ม Alpachino เรียบร้อยแล้วครับ

ยังไงรบกวน PR_MIT ช่วยแก้ไขชื่อให้ด้วยครับ

NOON  รุ่น  STI  Rookie (ไม่เคยลงแข่งครับ)

ผมครับรบกวนด้วยนะครับ  :wavey: :wavey:

ออฟไลน์ noon_za

• SSS.FC no.22
  • *
ผมครับรบกวนด้วยนะครับ  :wavey: :wavey:

ขอโทษครับ  update  แล้วครับขอบคุณครับ

• *
ขอสละสิทธ์ได้มั๊ยครับ

ใครอยากได้สิทธ์ต่อก้อติดต่อมาได้เลยครับ
มีใครอยากลงแทนมั๊ยครับ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ดูกำหนดการของงาน trackday วันที่ 11 ตุลานี้ได้ที่

http://www.siamsubaru.com/board/index.php?topic=55725.0

นัดเจอกันที่ปั๊ม ปตท. เลยพุทธมณฑล สาย 5 ไปแล้วครับ ล้อหมุนเวลา 7.30 น.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2009, 03:21:43 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com