ผู้เขียน หัวข้อ: track day ของชาว SSS รับสมัครเพิ่มครับ สละสิทธิ์กันหลายคน เช็คชื่อและโอนเงินด้วย  (อ่าน 63545 ครั้ง)

ออฟไลน์ ACCESS

• *
  • Popular Vote : 9
  • Life's too short to drive boring cars.
ผมชำระเงินเรียบร้อยแล้ว ดันติดธุระในวันแทรคเดย์พอดีอะครับ คิดว่าคงไม่ได้ไป มีใครอยากจะสำรองที่นั่งต่อจากผมไหมครับ?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2009, 03:34:41 PM โดย alpachino »
.

ออฟไลน์ noon_za

• SSS.FC no.22
  • *
  • Popular Vote : 0
ผมชำระเงินเรียบร้อยแล้ว ดันติดธุระในวันแทรคเดย์พอดีอะครับ คิดว่าคงไม่ได้ไป มีใครอยากจะสำรองที่นั่งต่อจากผมไหมครับ?

ผมขอสำรองแทนครับ ยังไง PM เบอร์ไว้ให้ด้วยครับ

ไม่ทราบลงรุ่นไหนไว้ครับ 

ออฟไลน์ ACCESS

• *
  • Popular Vote : 9
  • Life's too short to drive boring cars.
ผมขอสละสิทธิ์ของผมAlpachino WRX Rookie ให้คุณNOON_ZA STI Rookieแทนนะครับ คุณNOON_ZAจะโอนค่าสมัครมาให้ผมพรุ่งนี้ครับ รบกวนทางPR MITช่วยแก้ไขรายชื่อที่หน้าแรกให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
.

• *
ผมขอสละสิทธิ์ของผมAlpachino WRX Rookie ให้คุณNOON_ZA STI Rookieแทนนะครับ คุณNOON_ZAจะโอนค่าสมัครมาให้ผมพรุ่งนี้ครับ รบกวนทางPR MITช่วยแก้ไขรายชื่อที่หน้าแรกให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับตั้ม  (เดี๋ยวพรุ่งนี้โอนให้นะ) :wavey:

ออฟไลน์ JoDHonda

• *
เอ่อ พี่ต่อครับ ให้พี่ที่สปอตคลับหรือที่โน่นเลย  :bawling: :bawling:

ออฟไลน์ Ken

• *
  • Popular Vote : 1
  • Big Boy's Toy
คุณอันก็ติดธุระครับ

ใครต้องการไปร่วมสนุกแทนมั้ยครับ

ถ้ามีติดต่อผมได้

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
พอดีมีธุระด่วนไปไม่ได้แล้วครับใครไปแทนรบกวนลงชื่อไว้
เดี๋ยวจะ pm เบอร์บัญชีไปให้ครับ   :blue:

ผมก็ไปไม่ได้แล้วติดธุระจริง ๆ โอนไปแล้วด้วยรบกวนใครไปแทนผมช่วยแจ้งด้วยครับ
ขอบคุณครับ

Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เอ่อ พี่ต่อครับ ให้พี่ที่สปอตคลับหรือที่โน่นเลย  :bawling: :bawling:

น้องจ๊อดไปชัวร์นะ....ถ้าไปชัวร์ก็โอนเงินไปตามเลขที่บัญชีที่หน้าแรกได้เลยครับ
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
น้องจ๊อดไปชัวร์นะ....ถ้าไปชัวร์ก็โอนเงินไปตามเลขที่บัญชีที่หน้าแรกได้เลยครับ

พี่ต่อ เป็นสมาชิกของสปอตครับ( RBSC ) ด้วยหรือครับ
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

• *
พี่ต่อ เป็นสมาชิกของสปอตครับ( RBSC ) ด้วยหรือครับ
มีผม พี่ต่อ และก็พี่เจมส์นะครับ  :P :P

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
มีผม พี่ต่อ และก็พี่เจมส์นะครับ  :P :P

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมยุ ครับเป็นสมาชิก POLO เเละ RBSC ครับ วันเสาร์นี้ก็จะได้รถเเล้วครับ เจอกันอย่าลืมทักนะครับ วันอาทิตย์ไปดูด้วยครับ  :beer:
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
ผมก็เป็นทั้่งสองที่ครับ แต่ ไม่ค่อยได้ไปเลย

ยุครับ เปลี่ยนใจลงก็ได้นะ
เห็นว่า กฏเค้าคือ ขับได้เวลาใกล้กันสองรอบก็ชนะไป
ดังนั้น ขับความเร็วต่ำๆเท่ากันสองรอบก็ ได้ครับ

อีกอย่าง ขับชิวๆ ขมไลน์ ก็ สนุกแล้วอะ

• *

ผมได้โอนค่าสมัครให้คุณตั้ม Alpachino เรียบร้อยแล้วครับ

ยังไงรบกวน PR_MIT ช่วยแก้ไขชื่อให้ด้วยครับ

NOON  รุ่น  STI  Rookie (ไม่เคยลงแข่งครับ)

• *
ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมยุ ครับเป็นสมาชิก POLO เเละ RBSC ครับ วันเสาร์นี้ก็จะได้รถเเล้วครับ เจอกันอย่าลืมทักนะครับ วันอาทิตย์ไปดูด้วยครับ  :beer:
แต่ผมมะได้ขับ Subaru น่ะจิ Accoord เก่าๆคันนึง ไว้อาทิตย์นี้เจอกันครับ ผมอยู่ฟิตเนสประจำ ทักได้ที่ลู่วิ่งครับพี่  :lol:

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

อ้าวววว..จุดใต้ตำตอกันนั่นเอง :embarass: :lol:

แต่ผมมะได้ขับ Subaru น่ะจิ Accoord เก่าๆคันนึง ไว้อาทิตย์นี้เจอกันครับ ผมอยู่ฟิตเนสประจำ ทักได้ที่ลู่วิ่งครับพี่  :lol:

อย่าไปดูถูกพลัง H22A นะจ๊ะน้อง :supergrin:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!