ผู้เขียน หัวข้อ: ..เหยี่ยว หมู หรือแมว ดีครับ ขอคำปรึกษาด้วยครับผม..  (อ่าน 10772 ครั้ง)

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
Re: ..เหยี่ยว หมู หรือแมว ดีครับ ขอคำปรึกษาด้วยครับผม..
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 09:15:08 PM »
หมูละดีแล้วอย่าขับแมวเลย เดี่ยวเป็นลูกแมวนะออฟ :lol: :laugh:
แต่ถ้า น้องออฟทำจิงๆ อาจจะเป็นแมวป่าก็ได้นะครับ :biggrin:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
Re: ..เหยี่ยว หมู หรือแมว ดีครับ ขอคำปรึกษาด้วยครับผม..
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2009, 06:11:26 PM »
:eek:
คุณจ้อน ไปขับที่ไหนมา ป.ไทย มีที่ให้วิ่ง เป็น สิบนาทีเลยเหรอ..Woww :agree:

นานมาแล้วครับ 6 ปีได้  GC8  ธรรมด๊า ธรรมดา บนบูรพาวิถี