ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับท่านที่ต้องการสติ๊กเกอร์ชมรถ แจ้งชื่อ โอนเงิน ได้เลยครับ จัดส่งให้ครับ  (อ่าน 143724 ครั้ง)

ออฟไลน์ klein88

• *
  • Popular Vote : 7
งานมีถึงดึกถึงดึกมาก    การรับstickerตามนี้
1.ใครที่กรุงเทพฝากมารับที่งานด้วยครับ
2.ใครที่มาไม่ได้ในกรุงเทพฝากเพื่อนที่รู้จักมารับแทนหรือหัวหน้าzoneแทนก็ดี
3. ใครที่อยู่ต่างจังหวัดจะส่งให้( ค่าsticker-ค่าส่ง-จะแจ้งให้ทราบหลังจากนี้)
ฝากเพื่อนพี่เขาใจด้วยครับงานยุ่งมากแต่ก็อยากให้เจอกันและได้stickerทุกคนถ้ามาเองได้ก็รบกวนมารับเอง
ไม่ต้องกินก็ไม่ไรครับ

ประธานโกร๋น
เหลือซักชุดไหม๊ครับ...pmบอกด้วยครับต้องทำอย่างไร

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
เหลือซักชุดไหม๊ครับ...pmบอกด้วยครับต้องทำอย่างไร

แจ้งชื่อไว้ในกระทู้นี้เลยครับ

ออฟไลน์ klein88

• *
แจ้งชื่อไว้ในกระทู้นี้เลยครับ

จอง1ชุดครับ...กติกาอย่างไรแจ้งครับจะแวะเข้ามาดูครับ...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ LordLuciferZ

• *
  • Popular Vote : 14
ไม่ทราบว่าถ้า โอน ธนาคารอะไรหรอครับ ขอบคุณครับ  :bbbear_4:

ออฟไลน์ Chemkorat3

• *
  • Popular Vote : 4
ยังไม่ได้รับสติกเกอร์ครับ จองไว้แล้ว 1 ชุด บัญชีธนาคารอะไรครับ ที่จะให้โอนตังส์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 24, 2013, 06:20:50 PM โดย Chemkorat3 »
น้องใหม่ รถบ้านๆ Subaru XV ครับ - ขอฝากตัวด้วยคน

ออฟไลน์ nattorn

• *
  • Popular Vote : 5
nattorn 1 ชุดครับ ขอบคุณ

ออฟไลน์ bosswindsor

• *
ธนาคารอะไรหรอครับ

• *
***** 24 กันยายน 2556

สำหรับท่านที่ลงชื่อไว้ และยังไม่ได้รับสติ๊กเกอร์ มีความประสงค์ให้ผมส่งไปรษณีย์ให้ถึงบ้านของท่าน รบกวน
1. โอนเงินจำนวน 250 บาท + ค่าส่ง 20 บาท ให้ผมด้วยนะครับ (โอนเป็นเศษสตางค์เพื่อการตรวจสอบด้วยนะครับ)
ธนาคาร กสิกร
ชื่อบัญชี นพดล วิบูลย์เลิศวัฒนะ
สาขา สยาม พารากอน
เลขบัญชี 7382 513 066

2. เมื่อโอนเงินมาให้ผมแล้ว แจ้งชื่อ พร้อมที่อยู่ ให้ชัดเจน ในกระทู้นี้เท่านั้นนะครับ (สำหรับคนที่โอนเงินแล้ว ถึงจะลงชื่อแจ้งได้นะครับ)
ผมรวมรวมรายชื่อ และทะยอยส่งให้อาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง โดยผมจะจัดส่ง EMS ให้นะครับ
โดยผมจะให้เวลาในการโอนเงิน และแจ้งชื่อภายในวันที่ 15 ต.ค. นี้เท่านั้นนะครับ

3. กรณีสติ๊กเกอร์หมด ผมจะถือตามชื่อที่สั่งจองไว้เป็นอันดับแรกนะครับ[/b][/size][/color]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2013, 04:17:36 PM โดย NOp76 »

ออฟไลน์ toos203

• *
  • Popular Vote : 22

สำหรับท่านที่ลงชื่อไว้ และยังไม่ได้รับสติ๊กเกอร์ มีความประสงค์ให้ผมส่งไปรษณีย์ให้ถึงบ้านของท่าน รบกวน
1. โอนเงินจำนวน 250 บาท + ค่าส่ง 20 บาท ให้ผมด้วยนะครับ (โอนเป็นเศษสตางค์เพื่อการตรวจสอบด้วยนะครับ)
ชื่อบัญชี นพดล วิบูลย์เลิศวัฒนะ

2. เมื่อโอนเงินมาให้ผมแล้ว แจ้งชื่อ พร้อมที่อยู่ ให้ชัดเจน ในกระทู้นี้เท่านั้นนะครับ (สำหรับคนที่โอนเงินแล้ว ถึงจะลงชื่อแจ้งได้นะครับ)
ผมรวมรวมรายชื่อ และทะยอยส่งให้อาทิตย์ละ 1-2 ครั้ง โดยผมจะจัดส่ง EMS ให้นะครับ
โดยผมจะให้เวลาในการโอนเงิน และแจ้งชื่อภายในวันที่ 15 ต.ค. นี้เท่านั้นนะครับ

3. กรณีสติ๊กเกอร์หมด ผมจะถือตามชื่อที่สั่งจองไว้เป็นอันดับแรกนะครับ[/b][/size][/color]

คุณนพ ลืมแจ้งชื่อธนาคารครับ ดังนั้นเวลาจะโอนเงิน มีแ่ต่เลขบัญชี มันโอนไม่ได้ครับ ไม่รู้ว่าเป็นเลขบัีญชีของธนาคารอะไร  :bbbear_33:

ออฟไลน์ NutMan

• *
ด้วยความเคารพครับ
ไปรับสติ๊กเกอร์ที่ Co Co Bar มา แต่ไม่ได้เปิดดูว่ามีกี่ชิ้น กลับมาเปิดดูที่บ้าน...ตายละหว่า ขาดหมูคุโรบุตะไป 2 ชิ้นอ่ะครับ  :bbbear_33:
แต่ช่างมันเถอะครับ มันสำคัญที่โลโก้ Subaru มากกว่า

ออฟไลน์ kapum

• *

สวัสดีครับ  พอดีติดงานด่วนที่บริษัทเลยไม่ได้ไปร่วมงาน  :bbbear_1:

ถ้าไม่รังเกียจช่วงนี้ผมว่างๆ อยู่ ยินดีช่วยเรื่องดำเนินการจัดส่งไปษณีย์ได้ครับ ไปรษณีย์อยู่ใกล้กับโรงเรียนลูก สะดวกช่วยส่งได้ทุกวัน

ติดต่อมาได้นะครับ ยินดีช่วยงานครับ  ขอบคุณครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ toos203

• *
  • Popular Vote : 22
เจอแล้ว ...   :bbbear_17:

ธนาคารกสิกรไทย

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
โอนแล้วนะครับ 2 ชุดที่จองไว้

โอนไป 520.15 สต

สถานที่จัดส่งครับ

ธนะวัฒน์ 76/185 หมู่บ้าน นิชดาธานี ซอย ติวานนท์-ปากเกร็ด12
ถนน ติวานนท์ ตำบล ปากเกร็ด อำเภอ ปากเกร็ด
จังหวัด นนทบุรี 11120

• *
ด้วยความเคารพครับ
ไปรับสติ๊กเกอร์ที่ Co Co Bar มา แต่ไม่ได้เปิดดูว่ามีกี่ชิ้น กลับมาเปิดดูที่บ้าน...ตายละหว่า ขาดหมูคุโรบุตะไป 2 ชิ้นอ่ะครับ  :bbbear_33:
แต่ช่างมันเถอะครับ มันสำคัญที่โลโก้ Subaru มากกว่า

เอามาเปลี่ยนครับ ต้องขออภัยด้วย เพราะผมไม่ได้เปิดเช็คทุกชิ้นอ่ะครับ สมาชิกทุกคนจ่ายเงินแล้วต้องได้เท่ากันครับ ได้ไม่ครบต้องเอามาเปลี่ยนครับ
08-1445-9491
นพ

ออฟไลน์ Phumz-EuroHaus

• *
  • Popular Vote : 17
โอนละ 270.38  เวลา17.03
นาย ภูมิศักดิ์ สุคำพุทธ   59/79 ม.6 ต.บางเมืองใหม่ อ.เมือง จ.สมุทรปราการ 10270
จาก2ชุดขอเปลี่ยนเปน 1 นะคับ เผื่อ ชาว sss ไม่พอใช้ถ้าเหลือ ผมสั่งเพิ่มเอง
#i Tuner & Moty's oil
tuning & wyres F-con,AEM,E-manage,Unichip,Haltech,Link,etc