ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับท่านที่ต้องการสติ๊กเกอร์ชมรถ แจ้งชื่อ โอนเงิน ได้เลยครับ จัดส่งให้ครับ  (อ่าน 143745 ครั้ง)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
พี่นพ ตกชื่อผมครับ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13

ออฟไลน์ MaXamune

• *
  • Popular Vote : 4
ขอด้วย 1 ชุดครับ
คงไม่ได้ไปงานมีตติ้ง ขอเป็นรายละเอียดการโอนเงินและจัดส่งด้วยครับ

ออฟไลน์ nakuak

• *
  • Popular Vote : 14
จอง 1 ชุดครับ ถ้าไม่ได้ไปมิตติ้ง รบกวนฝากไว้ที่พี่พนมหน่อยนะครับ เดี๋ยวขอโทรไปกดดันลวกพี่ก่อนให้เร่งทำรถผมให้เสดทัน

ออฟไลน์ jeabGC8

• *
  • Popular Vote : 1

ออฟไลน์ Numcreation23

• รถสวยหรือรถแรง ก็ติดไฟแดงเหมือนกัน
  • *
  • Popular Vote : 4
  • รถสวยอยู่บ้าน รถแรงอยู่อู่
 :bbbear_34: รับของที่ใหนคับ เบอร์ผม0896989694 หนุ่ม คับ

ออฟไลน์ [[Badd]]

• スバルレガシィ。BG7。
  • *
  • Popular Vote : 6
มีชื่อแล้วครับ แต่กลับไปรับไม่ทัน 20 โอนเงินหรือจัดส่งยังไง แจ้งด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ bundit phumphuang

• *
  • Popular Vote : 0
คุณนพ วันงานไปไม่ได้ รบกวนช่วยแจ้งการโอนเงินด้วยครับ(pbundit@yahoo.com)

ออฟไลน์ standard

• *
  • Popular Vote : 0

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ท่านที่จองเพิ่มลงชื่อให้ละครับ ว่าแต่ตกชื่อน้องโบ๊ทสุดที่รักไปได้ไงเนี่ย  :bbbear_43:

สำหรับการรับสติ๊กเกอร์ ถ้าเป็นไปได้ขอให้มารับในวันที่ 20 กันยายน 2556
ตามกระทู้ด้านล่างนี้ครับ
http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php?topic=104629.0

ส่วนท่านใดไม่สะดวก หรือไม่สามารถมารับในวันดังกล่าวได้ ผมขอหลังจากวันมี๊ตติ้ง แล้วจะแจ้งบัญชีการโอนเงิน และที่อยู่ เพื่อดำเนินการจัดส่งต่อไปครับ

ออฟไลน์ job2jz

• *
  • Popular Vote : 1
  • เรียกข้าว่าลูกเจี๊ยบ (เพราะว่าแม่ชื่อเจี๊ยบ)
จ๊อบ 2 ชุดครับ ชำระเงินและรับของได้ที่ co co bar ใช่มั้ยครับ
GC จอดนิ่ง เลยต้องซิ่งด้วย หมู 1600

วะวะวะว้าวววว

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
งานมีถึงดึกถึงดึกมาก    การรับstickerตามนี้
1.ใครที่กรุงเทพฝากมารับที่งานด้วยครับ
2.ใครที่มาไม่ได้ในกรุงเทพฝากเพื่อนที่รู้จักมารับแทนหรือหัวหน้าzoneแทนก็ดี
3. ใครที่อยู่ต่างจังหวัดจะส่งให้( ค่าsticker-ค่าส่ง-จะแจ้งให้ทราบหลังจากนี้)
ฝากเพื่อนพี่เขาใจด้วยครับงานยุ่งมากแต่ก็อยากให้เจอกันและได้stickerทุกคนถ้ามาเองได้ก็รบกวนมารับเอง
ไม่ต้องกินก็ไม่ไรครับ

ประธานโกร๋น

ออฟไลน์ oat gc8

• *
  • Popular Vote : 6
  • ชิีวิตคือการแข่งขัน
ผมติดงานเลี้ยงที่พัทยา ขอเป็นการโอนเงินให้หละกันครับ ขอบคุณครับ :bbbear_19:
งานคือชีวิต ชีวิตคืองานบันดาลสุข ทำงานให้สนุก เป็นสุขเมื่อทำงาน

ออฟไลน์ monster@tack

• *
  • Popular Vote : 13
  • Synapse enigeering
    • Ohmmotorsport product
Install'n Tuned🆙By ♎motorsport
Join to our world www.facebook.com/ohmmotorsport