ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปวันนัดที่ศุกร์20กันยายน2556กินข้าว,กินเหล้า,รับsticker, ทางMax TV ถ่ายรถทำเกี่ยวกับsubaru  (อ่าน 15044 ครั้ง)

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000
To เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ

ขอเชิญพวกเราชาว SUBARU ทุกรุ่นนัดกินข้าว, กินเหล้า, รับsticker ในวันศุกร์ที่20กันยายน2556 เวลา 18.00น สถานที่ COCO Bar เรียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา ( ก่อนถึง ปตท เดียวลงแผนที่ให้)   พูดคุยและจะได้รู้จัดเพื่อนๆใหม่ในชมรมSiam Subaru societyและกิจกรรม ตามนี้แบบเรียบง่ายแบบพี่น้อง. รายละเอียดตามนี้

1. ใครมาก่อนเจอที่สถานที่ kocart ชั้นล่างของร้านขับเองจ่ายเอง
2. ค่าอาหารหัวละ 500 บาท อาหาร7 อย่างรวมข้าว และเครื่องดื่มพร้อมมิกเชอร์ ( เหล้าไม่คิดค่าเปิด ที่บ้านใครเหล้าเหลือไม่กินเอามาเทที่นี้)
3. ค่าsticker ที่สั่งมาจำนวนจำกัด มารับกันในงาน 250 บาทต่อ1แผ่น ( เดียวนพจะมาแจ้งส่งรูปให้อยาก)
4.  ทางmax tv จะทำสกูปเกี่ยวกับ Subaru impreza ตั้งแต่ gc8- ปัจจุบัน ( รถstandard wrx , sti , s , spec c, rar จนถึง แต่ละรุ่นที่จัดเต็ม เพื่อเป็นแนวทางการแต่งรถ  )และรุ่นอื่นที่สวยงาม.
5. มีหมวกมาขาย 300บาท และเล่นกิจกรรม
6. กินเหล้าไม่เมาไม่กลับ เงินเหลือเที่ยวต่อจนกว่าจะหมด.

ใครว่างมาเลยครับงานยุ่งมากแต่ก็อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆมาเจอกันไม่เจอกันนานมากคิดถึงกันบางไหม

ออฟไลน์ ValenDear

• *
  • Popular Vote : 28
New Le แอบตามไปนะครับ  เพื่อนๆ เลกาซี่ สนใจ รวมตัว พบปะ พูดคุยมั้ยครับ  :bbbear_25:

ออฟไลน์ kurione

• *
  • Popular Vote : 3
เคยมีสาวๆ ไปบ้างไม๊คะ :bbbear_33:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • fanfan2000
New Le แอบตามไปนะครับ  เพื่อนๆ เลกาซี่ สนใจ รวมตัว พบปะ พูดคุยมั้ยครับ  :bbbear_25:

มาเลยครับช่วนเพื่อน xv , forester , มาด้วยครับ

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

ออฟไลน์ VAS

• *
  • Popular Vote : 9
อยากไปมากมายครับ ถ้าวีซ่าผ่าน ผมไปแน่ครับ

ออฟไลน์ SUBANU

• *
  • Popular Vote : 32
  • หนูมาลีมีอิมหน้าแมว อิมหน้าแมว อิมหน้าแมว
 :bbbear_20:แมวหนูอะไหล่ยังไม่มาเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2013, 09:29:27 PM โดย SUBANU »

ออฟไลน์ Grf2009

• Mycar subaru grf2008 impreza sti 2.5 TURBO MANUAL ings+1 and TUNING E85
  • *
  • pro
    • http://m.facebook.com/xoautosport/
NING PHAOPU GUB SU IMPREZA WRX STI NAMNGERN KORPAIDUAY
SUBARU Confidence in Motion IMPREZA Lover Power Your Crazy

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
เอ่อ. . . . อ่า ไปด้วยละกัน เอารถอะไรไปดีอ่ะ ต้องรักษา concept ใช้รถผิดระเบียบ meeting ซินะผม  5 5 5

เดี๋ยวเค้าแว๊นส์ไป ( ถ้าฝนไม่ตก )
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
ขอเพิ่มเติมประธานเรื่อง แผนที่การเดินทาง และรูปภาพประกอบซะหน่อยนะครับ เผื่อท่านใดยังไม่ทราบ นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2013, 09:19:38 AM โดย NOp76 »

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
To เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ

ขอเชิญพวกเราชาว SUBARU ทุกรุ่นนัดกินข้าว, กินเหล้า, รับsticker ในวันศุกร์ที่20กันยายน2556 เวลา 18.00น สถานที่ COCO Bar เรียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา ( ก่อนถึง ปตท เดียวลงแผนที่ให้)   พูดคุยและจะได้รู้จัดเพื่อนๆใหม่ในชมรมSiam Subaru societyและกิจกรรม ตามนี้แบบเรียบง่ายแบบพี่น้อง. รายละเอียดตามนี้

1. ใครมาก่อนเจอที่สถานที่ kocart ชั้นล่างของร้านขับเองจ่ายเอง
2. ค่าอาหารหัวละ 500 บาท อาหาร7 อย่างรวมข้าว และเครื่องดื่มพร้อมมิกเชอร์ ( เหล้าไม่คิดค่าเปิด ที่บ้านใครเหล้าเหลือไม่กินเอามาเทที่นี้)
3. ค่าsticker ที่สั่งมาจำนวนจำกัด มารับกันในงาน 250 บาทต่อ1แผ่น ( เดียวนพจะมาแจ้งส่งรูปให้อยาก)
4.  ทางmax tv จะทำสกูปเกี่ยวกับ Subaru impreza ตั้งแต่ gc8- ปัจจุบัน ( รถstandard wrx , sti , s , spec c, rar จนถึง แต่ละรุ่นที่จัดเต็ม เพื่อเป็นแนวทางการแต่งรถ  )และรุ่นอื่นที่สวยงาม.
5. มีหมวกมาขาย 300บาท และเล่นกิจกรรม
6. กินเหล้าไม่เมาไม่กลับ เงินเหลือเที่ยวต่อจนกว่าจะหมด.

ใครว่างมาเลยครับงานยุ่งมากแต่ก็อยากให้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆมาเจอกันไม่เจอกันนานมากคิดถึงกันบางไหม

ชอบข้อ 6 ครับ ประธาน  :bbbear_46:

** จะขอชี้แจงเรื่องค่าสติ๊เกอร์ชมรมนะครับ ที่จะปรับลดราคาลงมาเหลือ 250 บาท เนื่องจาก มีจำนวนผู้จองเข้ามามาก และสำหรับงานพิมพ์ ยิ่งสั่งเยอะ ยิ่งก็จะยิ่งถูกครับ ส่วนหน้าตาสติ๊กเกอร์ออกมาเป็นอย่างไร ผมขอ Update ไว้ในกระทู้สั่งจองนะครับ

ออฟไลน์ Momo Ko

• *
  • Popular Vote : 5
  • ครอบครัวขับสี่มาแล้วจ้า.......

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...

ออฟไลน์ NutMan

• *
  • Popular Vote : 4
กรรมของผมและ
วันที่ 20 กันยายนนี้ ผมไปทำงานที่เขาใหญ่อ่ะครับ กว่าจะกลับมาน่าจะมีตี 2 ครับ
สั่งจองสติ๊กเกอร์ไว้ด้วย ปรึกษาหน่อยครับ จะให้ทำอย่างไรดีเพื่อจะรับสติ๊กเกอร์(NutMan ลำดับที่ 66 ในใบจอง)
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Sinsuk

• *
  • Popular Vote : 3