ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ  (อ่าน 69473 ครั้ง)

ออฟไลน์ modrxteam

• *
  • Popular Vote : 4
Re: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:05:04 PM »
ลบได้ก็ลงใหม่ได้ ออกไปได้แล้ว อยากเเบนก็แบนไปโว้ย
โปรของขึ้นล่ะ  :bbbear_43:

ออฟไลน์ popdazzle

• *
  • Popular Vote : 4
  • www.tvdirect.tv
    • iampopdazzle
« ตอบกลับ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:06:21 PM »
:bbbear_27:

เรียกผิดคนละคร๊าบบบบบ อันนั้นอีกคนนะครับ คนที่บ้าพลังตะหาก  :bbbear_36:

อันนั้นไม่ใช่ตัวจริง ... :bbbear_43:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:06:38 PM »
ผมว่าคุนสมบัติของท่านประทานมีไม่เพียงพอที่จะดูแลเวปนี้ได้แล้วคับ

ลาออกได้เเล้วครับท่าน  ทำงานไมเหมาะสม  :bbbear_39: :bbbear_39: :bbbear_39:

ช่วยอธิบายเพิ่มหน่อยครับ ว่าตรงไหนไม่เพียงพอ หรือไม่เหมาะสมครับ

เนื่องจากตอนนี้ก็เพิ่งเดือนกุมภาและ SSS 2012 ก็เพิ่งจะตั้งทีมงานกันเสร็จ ได้ชักชวนพี่ๆหลายท่านให้เข้ามาช่วยงานชมรม

ได้ปรึกษาเตรียมงานกันหลายอย่างที่มุ่งหวังให้เกิดประโยชน์แก่ชมรม SSS แห่งนี้ครับ จึงอยากขอโอกาสสมาชิกทุกท่าน

ขอให้ผมและทีมงานได้เริ่มทำงานเพื่อ SSS ในปีนี้ก่อนนะครับ

เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:08:52 PM »
ผมว่าโพสปุ๊ปลบปั๊ป ขนาดนี้ คงไม่ต้องเล่นกันแล้วครับ Web ไปตั้ง Board เล่นกันดีกว่า SSS เป็นแค่ชื่อเท่านั่น แต่ใจความสำคัญของ SSS คือ คน ที่อยู่ใน Web ตะหาก ดังนั้น หากใช้ชื่อ SSS แล้วมีกฏเกณฑ์อะไรแบบนี้ ต่อไปนี้ SSS จะมีแต่ชื่อ แต่ไม่มีไรเหลือเลยนะ

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:09:27 PM »
ช่วยอธิบายเพิ่มหน่อยครับ ว่าตรงไหนไม่เพียงพอ หรือไม่เหมาะสมครับ

เนื่องจากตอนนี้ก็เพิ่งเดือนกุมภาและ SSS 2012 ก็เพิ่งจะตั้งทีมงานกันเสร็จ ได้ชักชวนพี่ๆหลายท่านให้เข้ามาช่วยงานชมรม

ได้ปรึกษาเตรียมงานกันหลายอย่างที่มุ่งหวังให้เกิดประโยชน์แก่ชมรม SSS แห่งนี้ครับ จึงอยากขอโอกาสสมาชิกทุกท่าน

ขอให้ผมและทีมงานได้เริ่มทำงานเพื่อ SSS ในปีนี้ก่อนนะครับ

เฮ้ยพี่ นี่พี่ยังไม่เริ่มจริงดิครับ :bbbear_1:  นี่ขนาดยังไม่เริ่มงานยังขนาดนี้ งี้ถ้าเริ่มจริงๆจังๆแล้วจะขนาดไหนครับเนี่ย ??? 

• SSS
  • *
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:12:32 PM »

แล้วใครเป็นผู้ทำหน้าที่แบนครับ ประชากร Boxer หรือ MOD_SSS

ถ้าพบว่าทั้ง 2 ท่านนี้ ทำหน้าที่ไม่เหมาะสม สมาชิกทุกท่านแจ้งมาที่ทีมงานแต่ละท่านได้เลยนะครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:13:25 PM »

เฮ้ยพี่ นี่พี่ยังไม่เริ่มจริงดิครับ :bbbear_1:  นี่ขนาดยังไม่เริ่มงานยังขนาดนี้ งี้ถ้าเริ่มจริงๆจังๆแล้วจะขนาดไหนครับเนี่ย *

สิ้นปีจะ เหลือสมาชิกสักกี่คน

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:13:46 PM »
ถ้าพบว่าทั้ง 2 ท่านนี้ ทำหน้าที่ไม่เหมาะสม สมาชิกทุกท่านแจ้งมาที่ทีมงานแต่ละท่านได้เลยนะครับ

พี่แบงค์ครับ 

คำถามผมคือ "ใครเป็นผู้ทำหน้าที่แบน login ดังกล่าวครับ"

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

• SSS
  • *
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:15:12 PM »
มีการลบโพสของสมาชิกหลายรอบมากเลยนะครับกระทู้นี้ทำไปเพื่ออะไรครับ

โพสที่ถูกลบไปเพราะใช้คำไม่สุภาพครับ

• SSS
  • *
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:19:52 PM »
ลบโพสของ โปรล่าสุดเลยนะครับทำเพื่อ*??

ลบได้ก็ลงใหม่ได้ ออกไปได้แล้ว อยากเเบนก็แบนไปโว้ย

ใจเย็นๆนะครับ ทางผู้ดูแลกดผิดเพราะโพสขณะนี้มาเร็วมากครับ

ได้ทำการกู้คืนให้แล้ว ขอโทษแทนผู้ดูแลด้วยนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:22:40 PM โดย WhiTeScooBY »

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:21:42 PM »

ท่านประทาน ไม่สามารถทำให้เวปนี้กลับมาเปนเหมือนเดิมได้ ถ้าทำได้ผมให้เวลา 2 วัน แล้วผมจะสนับสนุนและยกย่องท่านต่อ แต่ตอนนี้ผมรู้สึกไม่ดีกับท่านมาก

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:22:36 PM »
เรื่องราวมันชักจะใหญ่โตไปกันใหญ่แล้ว  :bbbear_39:

ผมเสนอว่าถามความเห็นคนโดยรวมมั้ยครับ ว่ายังต้องการให้ผู้ดูแลทำหน้าที่ต่อไป หรือ ไม่ต้องการให้ผู้ดูแลทำหน้าที่ต่อไป จะดีกว่ามั้ยครับ (หรือจะโหวตความน่าเชื่อถือของประธานด้วยก็ได้ครับ)

แล้วถ้าผลออกมาเป็นงัย ด้วยความเป็นประชาธิปไตย (ที่โปร่งใสที่สุด) ก็เคารพเสียงคนหมู่มากด้วย ดีมั้ยครับ เรื่องราวจะได้จบ sss จะได้กลับมาเหมือนเดิมซักที
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:23:21 PM »
เรื่องราวมันชักจะใหญ่โตไปกันใหญ่แล้ว  :bbbear_39:

ผมเสนอว่าถามความเห็นคนโดยรวมมั้ยครับ ว่ายังต้องการให้ผู้ดูแลทำหน้าที่ต่อไป หรือ ไม่ต้องการให้ผู้ดูแลทำหน้าที่ต่อไป จะดีกว่ามั้ยครับ (หรือจะโหวตความน่าเชื่อถือของประธานด้วยก็ได้ครับ)

แล้วถ้าผลออกมาเป็นงัย ด้วยความเป็นประชาธิปไตย (ที่โปร่งใสที่สุด) ก็เคารพเสียงคนหมู่มากด้วย ดีมั้ยครับ เรื่องราวจะได้จบ sss จะได้กลับมาเหมือนเดิมซักที

เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:23:56 PM »

ก็คือให้เลือกตั้งใหม่นั้นแหละ แต่อย่างที่ตู๋ บอกก็ดีนะ เอาหน้าใหม่ๆ มาเลย หน้าเก่าๆ แก่ๆ อย่างต่่อ ไม่ต้อง 555
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 02:24:09 PM »

ลองเปลี่ยนเป็นกลม จะได้ ไม่แบน :bbbear_15:

โทษที โปร หมดมุขอะ