ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ  (อ่าน 69407 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
Re: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 12:53:24 PM »
ไม่ไหววะ ไม่มีการแก้ไข มีแต่แก้ตัว แถไปวันๆ

แล้วพอมาเจอสมาชิกพูดตรงๆ แรงๆ ก็รับไม่ได้ซะงั้น แบนเค้าซะงั้น

ไล่ออกยกทีมเลยดีไม๊เนี่ย

จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 12:54:43 PM »
อะไรยาว เจ้าตัน ฮิฮิ

ประทวย ยาวแน่นอนครับลูกเพ่  :bbbear_40:
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ MoMoTaRoZ

• *
  • Popular Vote : 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 12:55:48 PM »
 :bbbear_39: :bbbear_39: :bbbear_39:

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 12:56:05 PM »
ประกาศรายชื่อ ผู้ถูกหวยนะครับ
1.พี่ต้น bossma
2.พี่โบ๊ท boatstd
3.พี่เต้อ Hiter

โอ้...โห โต๋โผ ทั้งนั่นเลยแฮะ งานนี้ไม่ไล่ ไม่เลิก แน่ๆ ชัวร์  :bbbear_40: :bbbear_40:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 12:56:25 PM »
ประทวย ยาวแน่นอนครับลูกเพ่  :bbbear_40:

งี้ต้องพิสูจน์ แล้วเว้ย ตัน
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ MOJOJOJO

• *
  • Popular Vote : 64
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 12:59:30 PM »
ตอนแรกผมไม่อยากพิมพ์อะไรนะ เพราะไม่รู้อะไรตื้นลึกหนาบางเลยไม่พิมพ์ดีกว่า แต่ยิ่งต่อมาผมยิ่งรู้สึกว่ามันจะไปกันใหญ่แล้ว

เช่นอยู่ดีๆจะเปิดบอร์ดๆนึง (ที่ปรกติสมาชิกธรรมดามองไม่เห็น) เพื่อจะจับผิดสมาชิกคนหนึ่งให้ทุกคนเห็นก็สามารถทำได้ตามใจชอบ  ไม่รู้ขออณุญาติเค้ารึยังมาเปิด IP

แต่พออยากจะไม่เปิด IP (เหตผลด้านความโปร่งใสในการทำงาน ซึ่งผมคิดว่าสมาชิกมีสิทธิที่จะรับรู้)  คนเป็นร้อยโหวต ก็ค้านหัวชนฝาว่าจะไม่เปิด

พอไม่พอใจที่สมาชิกโต้ตอบก็เอากระทู้เค้ามาติดหมุด น่าจะคุยกันไปส่วนตัวดีกว่าไหม

มาตอนนี้มีแบนกันอีก ไม่จบไม่สิ้นแน่นอน

ผมอยากถามว่าท่านทำเพื่อต้องการให้บอร์ดกลับมาเหมือนเดิมรึเปล่าครับ หรือเพื่อต้องการเอาชนะ

บอร์ดนี้เป็นบอร์ดของสมาชิกที่รักsubaruทุกท่านมิใช่ของใครคนๆใดคนหนึง 
การกระทำใดๆควรนึกถึงประโยชน์ของสมาชิกส่วนรวมเป็นหลัก
ไม่ใช่การทำตามอำเภอใจ ถ้าท่านMODต้องการอย่างนัั้น ไปเปิดบอร์ดเล่นเองเถอะครับ

ออฟไลน์ SSS_PAO

• *
  • Popular Vote : 0
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:03:19 PM »
ตอนแรกผมไม่อยากพิมพ์อะไรนะ เพราะไม่รู้อะไรตื้นลึกหนาบางเลยไม่พิมพ์ดีกว่า แต่ยิ่งต่อมาผมยิ่งรู้สึกว่ามันจะไปกันใหญ่แล้ว

เช่นอยู่ดีๆจะเปิดบอร์ดๆนึง (ที่ปรกติสมาชิกธรรมดามองไม่เห็น) เพื่อจะจับผิดสมาชิกคนหนึ่งให้ทุกคนเห็นก็สามารถทำได้ตามใจชอบ  ไม่รู้ขออณุญาติเค้ารึยังมาเปิด IP

แต่พออยากจะไม่เปิด IP (เหตผลด้านความโปร่งใสในการทำงาน ซึ่งผมคิดว่าสมาชิกมีสิทธิที่จะรับรู้)  คนเป็นร้อยโหวต ก็ค้านหัวชนฝาว่าจะไม่เปิด

พอไม่พอใจที่สมาชิกโต้ตอบก็เอากระทู้เค้ามาติดหมุด น่าจะคุยกันไปส่วนตัวดีกว่าไหม

มาตอนนี้มีแบนกันอีก ไม่จบไม่สิ้นแน่นอน

ผมอยากถามว่าท่านทำเพื่อต้องการให้บอร์ดกลับมาเหมือนเดิมรึเปล่าครับ หรือเพื่อต้องการเอาชนะ

บอร์ดนี้เป็นบอร์ดของสมาชิกที่รักsubaruทุกท่านมิใช่ของใครคนๆใดคนหนึง 
การกระทำใดๆควรนึกถึงประโยชน์ของสมาชิกส่วนรวมเป็นหลัก
ไม่ใช่การทำตามอำเภอใจ ถ้าท่านMODต้องการอย่างนัั้น ไปเปิดบอร์ดเล่นเองเถอะครับ

+1  :bbbear_34:

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:03:36 PM »
ใครจะเป็นรายต่อไป
Think Feel Drive

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:03:55 PM »

:bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_39:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ clubxxx

• *
  • Popular Vote : 16
  • -*-
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:07:33 PM »
ไม่ไหววะ ไม่มีการแก้ไข มีแต่แก้ตัว แถไปวันๆ

แล้วพอมาเจอสมาชิกพูดตรงๆ แรงๆ ก็รับไม่ได้ซะงั้น แบนเค้าซะงั้น

ไล่ออกยกทีมเลยดีไม๊เนี่ย

:bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:11:31 PM »
เวบ SSS เป็นของสมาชิกทุกท่าน ผมได้รับเกียรติจากสมาชิกเลือกให้เป็นประธานชมรม เพื่อมาช่วยดูแลในส่วนต่างๆเท่านั้น

ขอให้ทุกท่านใจเย็นๆ ถามเหตุผลนะครับ ผมพร้อมจะอธิบายทุกๆเรื่องครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:14:21 PM »
เวบ SSS เป็นของสมาชิกทุกท่าน ผมได้รับเกียรติจากสมาชิกเลือกให้เป็นประธานชมรม เพื่อมาช่วยดูแลในส่วนต่างๆเท่านั้น

ขอให้ทุกท่านใจเย็นๆ ถามเหตุผลนะครับ ผมพร้อมจะอธิบายทุกๆเรื่องครับ

งั้นรบกวนอธิบายกันบนหน้าเว็บเลยครับ ไม่ต้องไปหลังไมค์ให้เสียเวลาหรอกครับ  :bbbear_29:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:15:47 PM »
ถามมาได้เลยครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:17:12 PM »
ทำไมถึงแบน log in ดังกล่าว
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:18:20 PM »

ก่อนอื่นผมว่าเอาคุณ MOD_SSS มาเปิดตัวก่อนเลยดีว่าคับ
เขาคือใคร?
ถ้าเรื่องนี้ทำไม่ได้ ไม่จบแน่ๆครับ