ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ  (อ่าน 69470 ครั้ง)

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
Re: มีข่าวฝากมาแจ้งนะครับ
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:36:02 PM »
ทราบครับ ผมก็ รอคำอธิบายเหมือนกัน แต่ ช่วงนี้ ใครเข้ามาอ่่าน ก็ ช่วยกันพยุงกันก่อนนะ

ผมนี้เหมือน ดริฟคร่อมรางเลย

:bbbear_1:

ยังไงก็อย่าให้รางมัน ห่างกันออกไปกว่านี้นะครับ
เดี๋ยวเป้าฉีก  ใช้งานไม่ได้

ออฟไลน์ Tabuu

• *
  • Popular Vote : 48
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:36:28 PM »
ความในใจของผม  ก๊อบมาจากกระทู้พี่โกร๋น

ต่อไปคือความในใจจากผมบ้าง

ด้วยความเคารพ ถึงพี่ๆ ทุกท่าน ทั้งทีมงาน ทั้งสมาชิก ทั้งผู้ติดตาม ทั้งรุ่นเดอะ เอ่อออ ทั้งหมดนั่นแหละ

ปัญหามันเยอะนัก ล้างไพ่ ล้มกระดานกันดีไม๊ครับ

เลิก!

ปีนี้ไม่ต้องมีมันละ   ทีมงาน   เว้นไปซักปีนึง คงไม่เป็นไรมั้ง หรือ  ถ้าอยากให้มีทีมงาน ลองยังงี้ไม๊ ตัดปัญหา

เอาหน้าใหม่มา ไม่เอาหน้าเก่า ทีมงานปี 55 54 53 ไม่เอาทั้งนั้น   ใครก็ได้มาทำที

เผื่ออะไรมันจะดีขึ้น

ผมไม่เคยมีปัญหากับใคร ยกเว้น MOD_SSS คนเดียว

ด้วยความเคารพครับ
ตู๋
"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:36:46 PM »

:bbbear_1:
555 ขำอะ
ฮ่วย!! :bbbear_39: :bbbear_39:โกรธต่อ ชิชิ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:39:19 PM »
ขอบคุณครับ ตู๋ ที่ช่วยๆกัน

ส่วนเรือง มด MOD นั้น ผมก็ไม่ทราบ (อย่าถามว่า อยากทราบไหม แหม ก็คนแอะนะ)
แต่ อีกด้านผมเข้าใจว่า MOD เป็นเหมือน IT บริษัทที่ ทำหน้าที่ตาม กฏ
ดังนั้น หากกรรมการเปลี่ยนกฏ IT, MOD ก็ต้องทำตาม
ส่วนเค้าเป็น mr XX man ผมคิดว่า จุดประสงค์อยู่ที่ ผลงานมากกว่าครับ
ที่ผ่านมา ที่เค้ามีโต้ตอบก็เข้าใจว่า อารมณ์ขึ้นม๊าง 

ขอบคุณที่ทุกท่านเข้าใจ และคงเข้าใจด้วยว่า ทำไมผมต้อง เข้ามาตอบ
ผมทำเพื่อ สังคมของเราจะได้ ไม่มีปัญหา นะนะ

ดีเลยครับ พี่ป๊อกเข้ามาตอบ

ผมเข้าใจว่าคนมันก็มีอารมณ์นะ

แต่จังหวะนี้ เวลานี้ ความขัดแย้งขนาดนี้ คงต้องเปิดเผยกันแล้วล่ะครับ

พี่ป๊อกไล่ถามมาก็ได้ครับ แล้วมาบอกกัน ถ้าเค้าไม่ยอมมาบอกเอง ต้องขอโทษที่ยกความกดดันนี้ให้พี่ไปนะครับ

"KOYORAD" and "Dixcel" Thailand Authorized Distributor

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:39:39 PM »
มันมาจากการ์ตูนเรื่องไรอะเห็นมานานแล้ว อยากรู้อยากรู้

initial D ครับ  :bbbear_32:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:39:57 PM »
ทำไมถึงแบน log in ดังกล่าว

ทางผู้ดูแลแจ้งสาเหตุ ดังนี้ครับ
1.ต้น bossma ผิดกฎข้อ 1,2,3
2.โบ๊ท boatstd ผิดกฎข้อ 2,3
3.เต้อ Hiter ผิดกฎข้อ 2,3
4.เพชร noob ไม่ได้แบนนะครับ
5.มิกซ์ mix GC8 ผิดกฎข้อ 1
ซ้ำมากกว่า 1 ครั้งครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:43:38 PM »
ผมว่าคุนสมบัติของท่านประทานมีไม่เพียงพอที่จะดูแลเวปนี้ได้แล้วคับ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:46:07 PM »
อินนิเชี่ยดี ภาคพิสดาร

เข้าเรื่องล้มกระดานผมกลัวไม่จบอยู่ดี ตราบใดที่สมาชิกที่มีเรื่องคาใจกัน(ซึ่งมีไม่กี่คน)ไม่มาคุยกัน

เอาแบบเจอหน้ากันเลยจะเข้าใจกันมากกว่า แต่มาให้ครบทุกท่านนะครับ. ขนาดมีทติ้งใหญ่ยังไม่มากันเลย

ไม่ได้อยากพูดยังงี้เพราะผมก็เปนแค่สมาชิกใหม่ที่อยากเหนsssกลับมาดีอย่างเดิม :bbbear_48:

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Catkennel

• *
  • Popular Vote : 10
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:48:36 PM »
ลาออกได้เเล้วครับท่าน  ทำงานไมเหมาะสม  :bbbear_39: :bbbear_39: :bbbear_39:
นักปั่นพลังหนุ่ม 
5iveclub.com

• *
  • "บุญมี"
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:49:07 PM »
กฎกติกาซึ่งใช้ในทุกบอร์ดใน SSS ดังนี้ครับ

1. ใช้ถ้อยคำสุภาพ

2. ไม่โพสข้อความที่เสียดสี หรือกล่าวร้ายต่อบุคคลอื่น

3. ไม่โพสข้อความที่อาจจะก่อให้เกิดความขัดแย้งในเวปบอร์ดหรือไม่สร้างสรรค์

4. สมาชิก 1 ท่าน ควรมี login เพียงอันเดียว ซึ่งถ้าหากผู้ดูแลตรวจสอบเจอว่ามีการใช้ login
   อื่นที่ไม่ได้ก่อให้เกิดประโยชน์ต่อชมรม ผู้ดูแลบอร์ดขอสงวนสิทธิ์ในการลบหรือแบนloginเหล่านั้นได้

กฎเหล่านี้ถูกตั้งมาเพื่อสมาชิกทุกท่าน และรักษาเสถียรภาพของ Webboard ของเรานะครับ
มีผู้ดูแลให้เป็นไปตามกฎ คือ ประชากร Boxer และ MOD_SSS

ทางผู้ดูแล Web ขอสงวนสิทธิ์ที่จะเปลี่ยนแปลงกฎต่างๆได้ตลอดเวลาและลบกระทู้ใดๆที่ผิดกฏหรือ

พิจารณาแล้วว่าไม่เหมาะสม

------------------------------------------------------------------------

แล้วใครเป็นผู้ทำหน้าที่แบนครับ ประชากร Boxer หรือ MOD_SSS

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:50:08 PM โดย Tabuu »

ออฟไลน์ name_joker

• *
  • Popular Vote : 24
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:49:18 PM »
เวบ SSS เป็นของสมาชิกทุกท่าน ผมได้รับเกียรติจากสมาชิกเลือกให้เป็นประธานชมรม เพื่อมาช่วยดูแลในส่วนต่างๆเท่านั้น

ขอให้ทุกท่านใจเย็นๆ ถามเหตุผลนะครับ ผมพร้อมจะอธิบายทุกๆเรื่องครับ

เรียนท่านประธานที่เคารพ

ตามความเข้าใจ และความรู้สึกของผม ประธานของเวปนี้ เป็นเหมือนจุดศูนย์รวมของพวกเราชาว SSS
เป็นผู้จัดแจง จัดการ จัดหา กิจกรรม และยึดเหนี่ยวพวกเราเอาไว้ด้วยกัน เพราะเราทุกคนล้วนมีอายุต่างกัน พ่อแม่คนละคน  บ้านอยู่คนละทิศ ทำงานต่างกัน แต่ชอบเหมือนๆกัน คือ subaru
ก็มีแต่บนเวปแห่งนี้ ที่จะรวมพวกเราเอาไว้ได้ และคนที่จะให้พวกเราตัวเป็นๆมารวมกันหรือพบปะสนุกสนานด้วยกันได้ดีที่สุด นั่นแหละครับ ท่านประธาน SSS ตัวจริง
ไม่ใช่ผู้คุมกฏ หรือผู้ดูแลบ้าน หรืออะไรแบบนั้นหรอกนะครับ พวกเราโตๆกันแล้ว พ่อแม่มีกันทุกคนครับ ไม่ได้อยากได้พ่อหรือพีชายเพิ่มอีกคนครับ
ถ้ากฏมันมากนัก เข้ามาแล้วเหนื่อยแล้วเครียด ก็ไม่รู้จะเข้ามาทำไมเหมือนกันครับ โทรนัดกันเองง่ายกว่า

ผมว่าพวกเราต้องปรับความเข้าใจซะใหม่นะครับ ตอนนี้ที่ท่านประธานทหรือทีมงานทำ มันเลยป้ายไปเยอะแล้วครับ

อีกอย่างคือ...

ผมไม่เคยเห็นประธานรุ่นไหนทำแบบพี่เลยจริงๆครับ... ขึ้นแท่นเลยจริงๆ...

ออฟไลน์ modrxteam

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:50:41 PM »
มีการลบโพสของสมาชิกหลายรอบมากเลยนะครับกระทู้นี้ทำไปเพื่ออะไรครับ

ออฟไลน์ PadetP21

• *
  • Popular Vote : 13
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:51:13 PM »
เกินไปๆ ระวังไว้นะคุณ mod, admin, และพวกคุณๆทั้งหลาย
เด๋วจะหาว่าไม่เตือน!!

ออฟไลน์ kazama

• *
  • Popular Vote : 6
  • I AM KAZAMA
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:53:23 PM »
เกินไปๆ ระวังไว้นะคุณ mod, admin, และพวกคุณๆทั้งหลาย
เด๋วจะหาว่าไม่เตือน!!

แล้วนี่เตือนหรือยังวะ 55
Think Feel Drive

ออฟไลน์ modrxteam

• *
  • Popular Vote : 4
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:54:23 PM »
ลบโพสของ โปรล่าสุดเลยนะครับทำเพื่อ*??
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2012, 01:59:10 PM โดย modrxteam »