ผู้เขียน หัวข้อ: == ชวนไป TRACKDAY โบนันซ่าเขาใหญ่ 11มีนาคม = ขอบคุณทุกท่านครับ  (อ่าน 74448 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiter

• ยังไงกัน...
  • *
  • Popular Vote : 62
หลังจาก Trackday ค่อยว่ากัน :bbbear_19:
ตอนนี้ ขอความร่วมมือทุกท่าน ทำเพื่อชื่อสมาคมเราอีกครั้งนะครับ
 :bbbear_26:
ปรกติผมก็เป็นคนคุยไม่เก่ง อาศัยเดินกะคนคุยเก่งๆฟังๆเค้าไปเรื่อยๆ
แต่ผมจะพยายามให้ดีที่สุดครับ

พี่ป้อกจัดได้สบายอยู่แล้วครับ.
อยากไปช่วยน้ะครับ แต่เบื่อพวกปากหมาเด๋วกลายเป็นไปยุ่งไม่เข้าเรื่องอ่ะครับ

ออฟไลน์ boatstd

• SRS Member
  • *
  • Popular Vote : 63
  • สบายเกินไปไหมเนี่ยหมาตู
หลังจาก Trackday ค่อยว่ากัน :bbbear_19:
ตอนนี้ ขอความร่วมมือทุกท่าน ทำเพื่อชื่อสมาคมเราอีกครั้งนะครับ
ปรกติผมก็เป็นคนคุยไม่เก่ง อาศัยเดินกะคนคุยเก่งๆฟังๆเค้าไปเรื่อยๆ
พี่ป๊อกครับ พี่ป๊อกทำได้แน่นอนครับพวกผมเชื่อเช่นนั้น ใจจริงพวกผมอยากไปช่วยพี่นะครับ แต่ทนกะคนบางกลุ่มไม่ไหว(ด้านเกิน) ขอบายงานนี้นะครับพี่และเอาใจช่วยพี่อยู่นะครับ :bbbear_34:
หากบูสต์น้องมา น้ำตาพี่ก้อหลั่งงง

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
พี่ป๊อก&แบงค์ครับถ้ารถไม่เสร็จคืนเงินได้มะ :bbbear_11:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ให้ผมช่วยอะไร ยินดีสุดๆ นะครับพี่ป๊อก
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
พี่ป๊อก&แบงค์ครับถ้ารถไม่เสร็จคืนเงินได้มะ :bbbear_11:
เหตุสุดวิสัย ยินดีคืนเงินครับผม

แต่ต้อง สัญญาว่า งานหน้าห้ามพลาดนะ :bbbear_25:

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand

SSS Sprit  :bbbear_34:

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
ขออนุญาตถอนตัวครับ รถปะเก็นแตกวันนี้  :bbbear_22:

ออฟไลน์ pimniyoum

• SUBARU IMPREZA STI
  • *
  • Popular Vote : 5
  • ลูกแมวอ้วนGRB 2500 เดิมๆ
ไปไม่ได้คับติดสอบ :bbbear_40:

• *
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
ขออนุญาติแจ้งเปลี่ยนคนขับเป็น Opel นะครับ

และเปลี่ยนรถจาก MINI เป็นรถซ้อมขับ HONDA และมี Personal Trainer ไปเองครับ

เพิ่มอาหารอีก 1 คนนะครับ โอนเงินเพิ่มไปคงไม่ทันเดี๋ยวเอาไปให้ที่สนามเลยนะครับ

ขอเป็นกระเพราะหมู+ไข่ดาวครับ

ขอบคุณครับ

• *
เหตุสุดวิสัย ยินดีคืนเงินครับผม

แต่ต้อง สัญญาว่า งานหน้าห้ามพลาดนะ :bbbear_25:
ไปแน่ครับรถเสร็จแล้ว555

พาน้องธันวาไปด้วยสิครับแฟนผมเค้าคิสถึงง :bbbear_23:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไปแน่ครับรถเสร็จแล้ว555

พาน้องธันวาไปด้วยสิครับแฟนผมเค้าคิสถึงง :bbbear_23:
ลาดพร้าวสไลออนก็บริการไวดีนะน้อง :bbbear_34: :bbbear_44:

• *
ลาดพร้าวสไลออนก็บริการไวดีนะน้อง :bbbear_34: :bbbear_44:
เอาอีโวเปียดไปลาก รถมันจะขาดกลางไม๊อะ5555

ออฟไลน์ Impreza lover

• *
  • Popular Vote : 16
เช้าวันเสาร์แล้ว :bbbear_17:
เนื่องจากมีที่เหลือและมีเพื่อน S2000 ขอไปร่วมด้วย 2 คัน
จึงขอแจ้งว่า จะมีเพื่อน S2000 มาร่วมด้วย 2 คันครับ :bbbear_16:
ท่านแรกชื่อคุณ ก๊าป อีกท่านหนึ่งผมจำชื่อไม่ได้ :bbbear_33:
ซื่อผมได้รู้จักสองคันนี้มาก่อนแล้วคับ
ฝากเพื่อนๆ ดูแล เพื่อนใหม่ และ เยี่ยมชม สุดยอด Roadster ของค่าย Honda ได้ที่สนามครับ

ออฟไลน์ odezus

• เหยี่ยวดำ แต่คอขาว...
  • *
  • Popular Vote : 7
 :bbbear_34:
เช้าวันเสาร์แล้ว :bbbear_17:
เนื่องจากมีที่เหลือและมีเพื่อน S2000 ขอไปร่วมด้วย 2 คัน
จึงขอแจ้งว่า จะมีเพื่อน S2000 มาร่วมด้วย 2 คันครับ :bbbear_16:
ท่านแรกชื่อคุณ ก๊าป อีกท่านหนึ่งผมจำชื่อไม่ได้ :bbbear_33:
ซื่อผมได้รู้จักสองคันนี้มาก่อนแล้วคับ
ฝากเพื่อนๆ ดูแล เพื่อนใหม่ และ เยี่ยมชม สุดยอด Roadster ของค่าย Honda ได้ที่สนามครับ

:bbbear_34:  :bbbear_34: :bbbear_34:

• *
เขาใหญ่ฝนตกอย่างหนัก แต่ลกาศเย็นดีมากๆ