ผู้เขียน หัวข้อ: == ชวนไป TRACKDAY โบนันซ่าเขาใหญ่ 11มีนาคม = ขอบคุณทุกท่านครับ  (อ่าน 74433 ครั้ง)

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
Login : ppppure
ชื่อ : เพียว 0804405087
รถ Honda Accord 3.0

โอนเงินแล้วนะครับ 2200บาท ผู้ติดตาม 1 คนครับผม
ของผมขอ ข้าวหมูทอดกระเทียม+ไข่ดาว กับ ก๋วยเตี๋ยวผัดซีอิ้ว ครับ

ออฟไลน์ A i f Z `

• *
  • Popular Vote : 13
  • GVB STI ^^
ขอเพิ่มอีกคับนะคับ
toon       audi TT

ออฟไลน์ KaMz`

• *
  • Popular Vote : 8

คุณอีฟครับ รวมทั้งหมด 5 คัน 10,000 พอดี รบกวนโอนให้ด้วยเรยนะครับ  :bbbear_28:

ออฟไลน์ โกร่น2000

• *
  • Popular Vote : 23
  • fanfan2000

เคียวตามไปให้กำลังใจนะน้อง

• *
เพื่อนฝากมาอีกคันคับ puu   Toyota corolla  ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
โอนไป2,200 บาท เม่ือตอนบ่ายๆ ครับ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com

เพื่อนฝากมาอีกคันคับ puu   Toyota corolla  ขอบคุณคับ

จัดไปครับ  :bbbear_46:

โอนไป2,200 บาท เม่ือตอนบ่ายๆ ครับ

ได้รับแล้วครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

• *
โอนแล้วนะคับ8000บาท from kbank 17.54น. 4คันคับ aifz peter toon puu

• *
ข้าวนะคับ. Aifz ไก่กระเทียม+ไข่ดาว  peter toon puu หมูกระเทียมไข่เจียว

ออฟไลน์ talaese12

• *
  • Popular Vote : 8
ได้โอนเงินเพิ่มเติม 1000บาท ค่าคนติดตาม 5 คนแล้วคร้าบบ โอนเมื่อ 24/02/12 18:48 ครับ

รายการอาหาร: 1. ข้าวกระเพราหมู + ไข่เจียว 2 ที่
                    2. ข้าวกระเพราเนื้อ + ไข่ดาว 1 ที่
                    3. ข้าวหมูกระเทียม + ไข่เจียว 2 ที่
                    4. ข้าวผัดขิงเนื้อ + ไข่ดาว 1 ที่

ทั้งหมด 6 ที่นะครับ รวมคนขับด้วยคร้าบบ

ขอบคุณครับที่ช่วยจัดการให้  :bbbear_34:

ออฟไลน์ Ta

• *
  • Popular Vote : 7
จะไปค้างด้วย ลงชื่อที่ไหนฮาฟ แล้วต้องจ่ายเงินยังไง(หาไม่เจออ่ะ)
รายการอาหาร ขอข้าวหมูกระเพรา+ไข่ดาว
 :bbbear_17:
พี่ภพไปค้างป่ะฮาฟ

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
โอนแล้วนะคับ8000บาท from kbank 17.54น. 4คันคับ aifz peter toon puu

ได้รับแล้วครับ
ได้โอนเงินเพิ่มเติม 1000บาท ค่าคนติดตาม 5 คนแล้วคร้าบบ โอนเมื่อ 24/02/12 18:48 ครับ

รายการอาหาร: 1. ข้าวกระเพราหมู + ไข่เจียว 2 ที่
                    2. ข้าวกระเพราเนื้อ + ไข่ดาว 1 ที่
                    3. ข้าวหมูกระเทียม + ไข่เจียว 2 ที่
                    4. ข้าวผัดขิงเนื้อ + ไข่ดาว 1 ที่

ทั้งหมด 6 ที่นะครับ รวมคนขับด้วยคร้าบบ

ขอบคุณครับที่ช่วยจัดการให้  :bbbear_34:

จัดให้ตามนั้นเลยครับ

จะไปค้างด้วย ลงชื่อที่ไหนฮาฟ แล้วต้องจ่ายเงินยังไง(หาไม่เจออ่ะ)
รายการอาหาร ขอข้าวหมูกระเพรา+ไข่ดาว
 :bbbear_17:
พี่ภพไปค้างป่ะฮาฟ

โทรหาผมได้เลยครับพี่
081-911-o877
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2012, 11:38:21 AM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ ulicis

• *
  • Popular Vote : 0
คิดไปคิดมา รบกวนจองห้องพักให้ห้องนึง คืนนึงด้วยล่ะกันครับ กลัวไปไม่ทัน ขอบคุณมากครับ   :bbbear_19:

ออฟไลน์ pandapong

• *
  • Popular Vote : 19
ผมขอสละสิทธิ์น่ะครับ... ขอโทษจริงๆ น่าเสียดายมากกๆ

พอดีมีธุระสำคัญช่วงอาทิตย์นั้นพอดีเลย  :bbbear_8: :bbbear_8: :bbbear_8:
Proud to drive the WRX !!!

ออฟไลน์ TRN

• *
  • Popular Vote : 15
โอนไปแล้วนะครับ  2000.09 บาท เวลาประมาณทุ่มครึ่ง

อาหารเอา ข้าวกระเพราหมู + ไข่ดาว กับข้าวหมูทอดกระเทียมนะครับ