ผู้เขียน หัวข้อ: == ชวนไป TRACKDAY โบนันซ่าเขาใหญ่ 11มีนาคม = ขอบคุณทุกท่านครับ  (อ่าน 74445 ครั้ง)

ออฟไลน์ Phob

• *
  • Popular Vote : 29
โทษครับ ถ้าจำนวนคนติดตามยังไม่แน่นอนอะครับ สามารถไปจ่ายส่วนนั้นที่งานได้ป่าวครับ  :bbbear_46:

เนื่องจากอาหารทางทีมงานต้องสั่งก่อนครับ   กลัวว่าไปจ่ายหน้างาน อาจจะเตรียมอาหารให้ไม่ทัน

แต่ถ้ายังสรุปไม่ได้จริงๆก่อนวันงานติดต่อมาแจ้งจำนวนผู้ติดตามก็ได้ครับ

ออฟไลน์ talaese12

• *
  • Popular Vote : 8

เนื่องจากอาหารทางทีมงานต้องสั่งก่อนครับ   กลัวว่าไปจ่ายหน้างาน อาจจะเตรียมอาหารให้ไม่ทัน

แต่ถ้ายังสรุปไม่ได้จริงๆก่อนวันงานติดต่อมาแจ้งจำนวนผู้ติดตามก็ได้ครับ

ได้ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ walkaway

• *
  • Popular Vote : 6
สอบถามนิดนึงนะครับ
ใครทำหน้าที่ สอนทักษะการขับขี่อะครับ

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ใครทำหน้าที่ สอนทักษะการขับขี่อะครับ
คาดว่าน่าจะพี่ปอค กับพี่ภพนะครับ.  :bbbear_34:

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
ไม่เคยไปโบนันซ่า ถ้าส่วนโรงแรมนี่เช็คเอ้าท์บ่าย ๆ นี่ได้ไหมครับ
ผบ ที่บ้านบอกว่าถ้าไม่มีที่ให้พัก ไม่ให้ไป  :bbbear_27:
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไม่เคยไปโบนันซ่า ถ้าส่วนโรงแรมนี่เช็คเอ้าท์บ่าย ๆ นี่ได้ไหมครับ
ผบ ที่บ้านบอกว่าถ้าไม่มีที่ให้พัก ไม่ให้ไป  :bbbear_27:
มาพักกับผมก็ได้. อยากเจอตัวพี่นานล่ะ :bbbear_7:

ออฟไลน์ tayniti

• ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ๊ค,
  • *
  • Popular Vote : 49
  • http://tayniti.multiply.com/photos
    • รูปทั้งหมดอยู่ที่  http://tayniti.multiply.com/photos

มาตอบเให้ทีมงานครับ

คนสอนทักษะ เเละกับขับในสนามอย่างไรให้เร็วเเละปลอดภัย มีหลักๆ 2 คนครับ เเละมีอาจารย์สมทบช่วยกันอีก4 ครับ

1)  คุณ  เอกรัตน์  (  โอ๊ต  A Motor sport )  นักเเข่ง Super Car ที่ใช้ Subaru เเข่งขันในสนาม
2)  คุณ  สมชาย  (  บอย รถบ้านชลบุรี)   แชมป์ รายการ Nitto 3K คลาสA  สองปีซ้อน

นักเเข่งที่ไปช่วยสอนเพื่อนๆงานร่วมด้วยคือ 

-   พี่ เด่น   พี่ ด้วง  เเละ พี่ปรีดา ( นักเเข่ง Super Car ) สามท่านนี้ไปช่วยเเนะนำพวกเราเเน่นอนครับ  เเละยังเอารถไปขับเพื่อสร้างสีสันให้กับพวกๆเราด้วยครับ

เเล้วเจอกันครับ  เพื่อนๆ  ผมตามไป คืนวันเสาร์ดึกๆครับ
ใครจะไปวันเสาร์  ช่วยเเจ้งด้วยนะครับ  เพราะจะได้ดูเรื่องที่พักให้ครับ  เรามีที่พักเตรียมพร้อมไว้ให้เเล้วครับ 
 ช่วยลงชื่อ  คนที่จะไปพักวันเสาร์ ด้วยนะครับ ( ค่าใช่จ่ายค่าที่พักประมาณไม่เกิน 1500 บาท/ ห้องครับ ไปจ่ายเอาหน้างานครับ )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 10:11:12 AM โดย tayniti »
ตำเเหน่งฮ่องเต้ ไม่ได้มาเพราะความฟรุ้ค

http://tayniti.multiply.com/photos

ออฟไลน์ laemunited

• *
  • Popular Vote : 22
  • LEGACY BH5/EVOLUTION IX

คนสอนทักษะ เเละกับขับในสนามอย่างไรให้เร็วเเละปลอดภัย มีหลักๆ 2 คนครับ เเละมีอาจารย์สมทบช่วยกันอีก4 ครับ

1)  คุณ  เอกรัตน์  (  โอ๊ต  A Motor sport )  นักเเข่ง Super Car ที่ใช้ Subaru เเข่งขันในสนาม
2)  คุณ  สมชาย  (  บอย รถบ้านชลบุรี)   แชมป์ รายการ Nitto 3K คลาสA  สองปีซ้อน

นักเเข่งที่ไปช่วยสอนเพื่อนๆงานร่วมด้วยคือ 

-   พี่ เด่น   พี่ ด้วง  เเละ พี่ปรีดา ( นักเเข่ง Super Car ) สามท่านนี้ไปช่วยเเนะนำพวกเราเเน่นอนครับ  เเละยังเอารถไปขับเพื่อสร้างสีสันให้กับพวกๆเราด้วยครับ

เเล้วเจอกันครับ  เพื่อนๆ  ผมตามไป คืนวันเสาร์ดึกๆครับ
ใครจะไปวันเสาร์  ช่วยเเจ้งด้วยนะครับ  เพราะจะได้ดูเรื่องที่พักให้ครับ  เรามีที่พักเตรียมพร้อมไว้ให้เเล้วครับ 
 ช่วยลงชื่อ  คนที่จะไปพักวันเสาร์ ด้วยนะครับ ( ค่าใช่จ่ายค่าที่พักประมาณไม่เกิน 1500 บาท/ ห้องครับ ไปจ่ายเอาหน้างานครับ )

สุดยอดเลยครับ :bbbear_23:
อยากไปด้วยยยยจังงงงงงง
Yesterday is history,tomorrow is mystery,today is a gift that's call present!!!

• *

กรี๊ดดดดดดดดดดดด
แต่ละอาจาน อ่านชื่อแล้วแทบช็อก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 11:01:39 AM โดย walkaway »

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ใครจะไปวันเสาร์และยังไม่มีที่พัก ให้ช่วยลงชื่อไว้ด้วยครับ หรือโทรแจ้งมาได้ที่ผมหรือพี่ต่ายนะครับ
จะได้เตรียมเรื่องที่พักให้ที่เดียวกับทีมงาน และอาจารย์นักแข่งทั้งหลาย
เผื่อแจมปาร์ตี้รอบกองไฟในคืนวันเสาร์ด้วยกันครับ ค่าที่พักประมาณไม่เกิน 1500 บาท/ห้องครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ KuK High Performance

• *
  • Popular Vote : 1
โอนเรียบร้อยเเล้วครับ ผู้ติดตาม2คน
รถวิ่ง1คันครับ ขอบคุณครับ

• *
โอนแล้วนะครับ

2000.03 บาท
เวลา 13.32

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
โอนเรียบร้อยเเล้วครับ ผู้ติดตาม2คน
รถวิ่ง1คันครับ ขอบคุณครับ

โอนแล้วนะครับ

2000.03 บาท
เวลา 13.32

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ ppppure

• *
  • Popular Vote : 5
Login : ppppure
ชื่อ : เพียว 0804405087
รถ Honda Accord 3.0

โอนเงินแล้วนะครับ 2200บาท ผู้ติดตาม 1 คนครับผม
ผมก็โอนแล้วนะครับ ขออภัยครับลืมแจ้งเวลาโอน 17/02/12 21.54
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 05:49:42 PM โดย ppppure »

ออฟไลน์ mallzaa

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 24
  • BeNatural
Login : mallzaa
Name : กุ่ย
car : GC เก่าๆ
Tel: 0897448398

+ผู้ติดตาม อาจจะ คันหรือ 2-3 คัน ช่วยๆเกากันหน่อยนะครับ

โอนเงินละครับ 2201.00-   ครับ

ผมโอนแล้วนะครับ ยอด 2201.00- ครับ
วันที่ 17/2/54  10:31 ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2012, 07:28:23 PM โดย mallzaa »