ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเลกาซี่แวน ทวินเทอร์โบ ออโต้ ปี 1997 ของแต่งหลายอย่างครับ(ปรับราคาอีกครั้งครับ)  (อ่าน 12323 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7

• *

• *

ออฟไลน์ kongbuic

• Confidence in Motion
  • *
  • Popular Vote : 30
ปกติวิ่งไปท่าม่วงรึเปล่าครับ เหมือนเคยบีบแตรทักก่อนแยกไปท่าม่วง ผมอิมขาววิ่งไปกาญฯเหมือนกัน รถสวยครับ กำลังมองหา BG ไว้ใช้งานเหมือนกันเผื่อมีตัวเล็กไว้ขนรถเข็น แต่ติดเรื่องซื้อบ้านอยู่ยังไม่รู้จบที่เท่าไหร่ 555
ขออภัย! มือใหม่หัดขับ

• *
ปกติวิ่งไปท่าม่วงรึเปล่าครับ เหมือนเคยบีบแตรทักก่อนแยกไปท่าม่วง ผมอิมขาววิ่งไปกาญฯเหมือนกัน รถสวยครับ กำลังมองหา BG ไว้ใช้งานเหมือนกันเผื่อมีตัวเล็กไว้ขนรถเข็น แต่ติดเรื่องซื้อบ้านอยู่ยังไม่รู้จบที่เท่าไหร่ 555
ใช่ครับ บ้านอยู่ท่ามะกาครับ วันนั้นที่ทักกันก่อนจะแยกไปทางท่าเรื่อ-ท่าม่วงใช่มั้ยครับ รถคุณ kongbuic ก็สวยครับ ยินดีทีได้รู้จักนะครับ  :bbbear_16:
ผ่านๆมาเมื่อไหร่มาแวะดูรถได้นะครับ ตอนนี้รอจะเก็บสีนิดหน่อยครับ  :bbbear_43:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2013, 09:35:42 AM โดย Pong_naja »