ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเลกาซี่แวน ทวินเทอร์โบ ออโต้ ปี 1997 ของแต่งหลายอย่างครับ(ปรับราคาอีกครั้งครับ)  (อ่าน 12322 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7
ขาย new legacy  เครื่องทวินเทอร์โบ เกียร์ออโต้   ปี 97
ติดแก็ส LPG หัวฉีด ถังโดนัท (ลงเล่มแล้วครับ)
ของแต่งที่เปลี่ยนในห้องเครื่องนะครับ
-   ท่อยางหม้อน้ำ samco บน-ล่าง. ท่อยางปากอินเตอร์ samco
-   อินเตอร์ ARC ตรงรุ่น
-   บังลมหม้อน้ำ zero sports
-   ดักลมใต้ฝากระโปรง zero sports
-   ท่อ Air Intake Pipe Zero Sports
-   ค้ำโช้ค หน้า-หลัง cusco
-      ฝานํ้ามันเครื่ิองแต่งของไรไม่รู้ครับ
ภายนอก
-   กันชนหน้า , กระจังหน้า  RFRB
-   ไฟหน้า morette ซีนอน
-   ไฟเลี้ยวข้างสีขาว
-   หางหลัง liberal
-   ฝากระโปรง เคฟล่าแท้
-   กันสาดข้างประตู
-   ตัวครอบทับทิมท้าย
-   กันแคร้งอลูมิเนียม
-   หลังคา ซันรูฟ-มูนรูฟ  ไมีปํญหาเรื่องน้ำเข้า ใช้งานได้ตามปกติครับ
พึ่งติดฟิล์มทั้งคันไปเมื่อต้นปีครับ
ภายใน
-   พวงมาลัย  momo ตรงกลางสีแดง มีถลอกบ้างตามอายุการใช้งาน
-   ไมล์ tommy krira สีแดง
-   เกจ์วัด 2 ตัว วัด boost และ oil press ทามเมอร์ HKS
-   เบาะคู่หน้า b4 ปรับไฟฟ้าข้างคนขับ
-   แป้นเหยียบ sti
-   แอร์ออโต้ กระจกข้างพับไฟฟ้า
-   กรอบแอร์ลายเคฟล่า 4 ชิ้น
-   แ่ผ่นสแตนเลสบันไดข้างประตู
ช่วงล่าง
-   ล้อแม็กตัวเลกาซี B4 ขอบ 17
-   โช้ค  tein ปรับเกลียว ตรงรุ่น
-   ปีกนกอลูมิเนียม
-   กันโคลงแต่ง cusco หน้า-หลัง
-   ค้ำล่าง 4 จุด cusco
-   ค้ำเฟืองท้าย
-   เบรคหน้า 4 POT เบรคหลัง 2 POT แดง ผ้าเบรคพึ่งเปลี่ยนครับ
-   สายเบรกถักสแตนเลส
-   ท่อไอเสีย  zero sports ตรงรุ่น ทั้งเส้น และก็มีของแต่งอีกนิดๆ หน่อยๆ  อีกหลายอย่างครับ
ขายเพราะช่วงหลังไม่ค่อยได้ใช้ครับ ไม่เคยชนหนักครับ ตัวถังดีครับ มีรอยถลอกบ้างตามการใช้งานทั่วไปครับ ที่เห็นกันชนหน้าเป็นรอยสีกะเทาะนะครับ โดนพวกเศษทราย หิน ตอนวิ่งกลับกาญจน์ครับ สิบล้อเยอะมากก  ยังไม่มีเวลาทำสีนะครับ  มีของแถมให้ด้วยนะครับ ไฟหน้าตาเพชรตรงรุ่นครับ และ เบาะหนังทรงอิมคู่หน้าครับ และอาจให้ครับอีกครับถ้าคุยถูกคอ555  ปรับราคาขายจากราคา 480,000 เหลือ 460,000 บาท ครับ สนใจดูรถติดต่อเบอร์ 087-5302426 ป้องครับ หรือถ้าผ่านมาทางเมืองกาญจน์แวะมาดูรถได้นะครับ  :bbbear_23:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2013, 10:04:28 AM โดย Pong_naja »

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
รถสวยมากคับ เคยเจอตัวจริงนานมากแล้ว สมัยที่พี่ยังใส่ล้อ5ก้าน ของเล่นเยอะมากๆ
อยากซื้อหลายชิ้นเลย ถ้าจะแยกซื้อได้บอกนะคับ

ออฟไลน์ lglb

• *
  • Popular Vote : 0
 :bbbear_7:อยากได้ฝากระโป้งหน้าน่ะ

ออฟไลน์ intrinsic

• *
  • Popular Vote : 11
โห........อย่างโหดอ่ะ.....แยกขายขอ Pillar เสา A นะค้าบ

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
การันตีครับ คันนี้เจ้าของแต่งรถแบบใจถึงจริงๆ

ออฟไลน์ Pech123

• *
มีลงมากรุงเทพฯบ้างไหมครับ

• *
รถสวยมากคับ เคยเจอตัวจริงนานมากแล้ว สมัยที่พี่ยังใส่ล้อ5ก้าน ของเล่นเยอะมากๆ
อยากซื้อหลายชิ้นเลย ถ้าจะแยกซื้อได้บอกนะคับ
ขอบคุณครับ :bbbear_19:    ยังไงจะขอขายแบบไม่แยกของก่อนนะครับ เผื่อใครจะสนใจ แบบทั้งคันครับ  :bbbear_47:

• *
การันตีครับ คันนี้เจ้าของแต่งรถแบบใจถึงจริงๆ
ขอบคุณครับพี่โต ผมว่ามีจัดเต็มกว่านี้เยอะครับ แต่ยังไม่เปิดเผยตัว :bbbear_34:
แต่ตอนนั้นของพี่ก็ใช่ย่อยนะพี่ :bbbear_43:

• *
มีลงมากรุงเทพฯบ้างไหมครับ
พรุ่งนี้ผมยังอยู่ กทม. ครับ ผมขับคันนี้มาด้วย สนใจจะดูโทรมานะครับ ผมวิ่งงานอยู่แถว กาญจนาภิเษก พระราม 5  บางใหญ่ บางแค ได้หมดครับ :bbbear_19:

• *
ตอนนี้แก็สลงเล่มเรียบร้อยแล้วนะครับ :bbbear_23:

• *
อัพครับ ใครสนใจลองดูนะครับ ของแต่งคุ้มครับ ต่อรองกันมาครับ ลดได้ ลดให้ครับผม :bbbear_26:

ออฟไลน์ dxbwarp

• *
รบกวนหน่อยครับพี่ พอจะทราบเรื่องจัดไฟแนนซ์ บ้างมั้ยครับ จัดได้เท่าไหร่ ของที่ไหน

รถสวยมากครับ

• *
รบกวนหน่อยครับพี่ พอจะทราบเรื่องจัดไฟแนนซ์ บ้างมั้ยครับ จัดได้เท่าไหร่ ของที่ไหน

รถสวยมากครับ
ขอโทษจริงๆครับ เรื่องไฟแนนต์ไม่ทราบจริงๆ แต่เดี๋ยวผมจะลองถามๆดูนะครับ  :bbbear_19:

• *

ออฟไลน์ BOMBER_IMP

• อั๊ย..ย่ะ
  • *
  • Popular Vote : 25
  • รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ไม่ใช่ไสยศาสตร์ ทุกปัญหามีเหตุผล
    • P&B_SHOP
รับซ่อม เซอร์วิส โมดิฟาย เครื่อง ช่วงล่าง รถทุกประเภทครับ  ในราคาน่าคบ