ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาฝาสคูปของเรกาซี่ครับ  (อ่าน 1465 ครั้ง)

ออฟไลน์ smojeet

• *
  • Popular Vote : 0
ตามหาฝาสคูปของเรกาซี่ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 08:11:04 PM »
ต้องการสคูปของ เรกาซี่ พร้อมถาด ท่านใดมี รบกวนโพสรูป และแจ้งราคา เบอร์ติดต่อด้วยครับ ถ้าอยู่ระแวกบางกรวย พระราม7 หรือ คลองหลวงคลอง5 ยิ่งดีครับ หรือส่งเมลล์รายละเอียดที่ smojeet@hotmail.com ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ smojeet

• *
  • Popular Vote : 0
Re: ตามหาฝาสคูปของเรกาซี่ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2013, 09:59:28 AM »
หรือของอิมก็ได้ครับ เอาแบบไม่โด่งนะครับ