ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting ประชาสัมพันธ์ชมรม Siam Subaru ประจำปี 2013 รายระเอียด หน้า 1  (อ่าน 99804 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เจอกัน ไป 1 คน 2 คัน :bbbear_24:
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ POP_EMS

• *
  • Popular Vote : 13
  • www.facebook.com/liquimolymotorsportthailand
    • liquimolymotorsportthailand
เท่านี้ก็คุ้มค่าการรอคอยแล้วครับ ก็ต้องขอขอบคุณคณะผู้จัดทุกท่านและโดยเฉพาะคุณต่ายนะครับที่ได้ทุ่มเทแรงกายแรงใจเพื่อให้เกิดงานนี้ขึ้นมา ผมเชื่อว่าสมาชิกส่วนใหญ่ทราบดีว่างานสเกลขนาดนี้และอีกทั้งหลายๆ งานที่ได้จัดกันมาตลอดปีที่ผ่านมานั้นมันเหนื่อยยากขนาดไหน รวมถึงทุนทรัพย์ส่วนตัวที่ต้องสิ้นเปลืองไปกับการเตรียมการ หากหนักนิดเบาหน่อยก็อภัยซึ่งกันและกันนะครับ ผมเองก็ต้องขออภัยคณะผู้จัดด้วยเช่นกัน ที่แนวความคิดอาจทำให้เกิดการถกเถียงจนแตกประเด็นกันไปมา ยังไงก็พี่น้องกันครับ ส่วนตัวผมเองก็ใช้เวลาเตรียมรถมากว่า 2 สัปดาห์ เผื่อจะเป็นแรงบันดาลใจให้สมาชิกท่านใหม่ๆ หรือกลุ่มลูกค้าของซูบารุที่เค้าสนใจ และเป็นการให้เกียรติกับทั้งผู้จัดและบรรดาสปอนเซอร์ทั้งหลาย (จนถูกภรรยาเขม่นเต็มที่ละ) พรุ่งนี้พบกันครับผม

:bbbear_19:

:bbbear_17:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
นี่มัน sss หรือโพไซดอนเนี่ย น่าอยู่จริงๆ

ขอบคุณพี่ปุ้ยเสินเจิ้นด้วยนะครับ สำหรับจิตอาสาคอยประสานงานให้ในทุกๆเรื่อง

และคุณโบทพญาเกย์ ท่ีคอยดูแลควมเรียบว้อยประสานงานให้เป็นอย่างดี

และพี่เต้อ คนแก่ใจดี.

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
เท่านี้ก็คุ้มค่าการรอคอยแล้วครับ ก็ต้องขอขอบคุณคณะผู้จัดทุกท่านและโดยเฉพาะคุณต่ายนะครับที่ได้ทุ่มเทแรงกายแรงใจเพื่อให้เกิดงานนี้ขึ้นมา ผมเชื่อว่าสมาชิกส่วนใหญ่ทราบดีว่างานสเกลขนาดนี้และอีกทั้งหลายๆ งานที่ได้จัดกันมาตลอดปีที่ผ่านมานั้นมันเหนื่อยยากขนาดไหน รวมถึงทุนทรัพย์ส่วนตัวที่ต้องสิ้นเปลืองไปกับการเตรียมการ หากหนักนิดเบาหน่อยก็อภัยซึ่งกันและกันนะครับ ผมเองก็ต้องขออภัยคณะผู้จัดด้วยเช่นกัน ที่แนวความคิดอาจทำให้เกิดการถกเถียงจนแตกประเด็นกันไปมา ยังไงก็พี่น้องกันครับ ส่วนตัวผมเองก็ใช้เวลาเตรียมรถมากว่า 2 สัปดาห์ เผื่อจะเป็นแรงบันดาลใจให้สมาชิกท่านใหม่ๆ หรือกลุ่มลูกค้าของซูบารุที่เค้าสนใจ และเป็นการให้เกียรติกับทั้งผู้จัดและบรรดาสปอนเซอร์ทั้งหลาย (จนถูกภรรยาเขม่นเต็มที่ละ) พรุ่งนี้พบกันครับผม

:bbbear_26: :bbbear_17: :bbbear_34:

ออฟไลน์ Sinz

• *
  • Popular Vote : 21
เจอกันพรุ่งนี้คับ ทุกคน  :bbbear_7:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
 :bbbear_19:ขอบคุณผู้จัดทุกท่านด้วยครับ

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เอ่ออ่านกระทู้แล้วสำนึก ขออภัยทุกท่านที่ผมออกตัวแรง(ตลอดเว) ขอโทษจริงๆจากใจครับ

ปล.หากผมทำท่านใดขุ่นเคืองใจ ขอให้ไปลงที่รถกบฏVortex แบลคเทอร์โบล่ะกันครับ

รับรองท่านจะผ่อนคลายขึ้นเยอะ :bbbear_23: เจอกันพรุ่งนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2013, 07:43:44 PM โดย Choke gf »
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
:bbbear_19:ขอบคุณผู้จัดทุกท่านด้วยครับ
:bbbear_34: :bbbear_48: :bbbear_47:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• ???
  • *
วันก่อนยังโพสด่าอยู่เลย ทีงี้ทำปากหวานท่านอั๋งเพื่อน..ต

5555

• ???
  • *
เอ่ออ่านกระทู้แล้วสำนึก ขออภัยทุกท่านที่ผมออกตัวแรง(ตลอดเว) ขอโทษจริงๆจากใจครับ

ปล.หากผมทำท่านใดขุ่นเคืองใจ ขอให้ไปลงที่รถกบฏVortex แบลคเทอร์โบล่ะกันครับ

รับรองท่านจะผ่อนคลายขึ้นเยอะ :bbbear_23: เจอกันพรุ่งนี้ครับ
เกี่ยวไรกับตูฟ่ะ.  โน้นไปโน้นเลย ผอเจนจัด

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
เกี่ยวไรกับตูฟ่ะ.  โน้นไปโน้นเลย ผอเจนจัด
อ่าว คันนั้นรถพี่เหรอครับ เพิ่งจะรู้ ไม่ทราบมาก่อนเรยครับ ผมสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยฮาฟๆ :bbbear_23:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2013, 07:53:27 PM โดย Choke gf »
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
วันก่อนยังโพสด่าอยู่เลย ทีงี้ทำปากหวานท่านอั๋งเพื่อน..ต

5555
กูจัดฉาก :bbbear_24:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• ???
  • *
กูจัดฉาก :bbbear_24:
คนอื่นอาจคิดว่าเอ็งพูดเล่น. แต่กูเนี่ยเชื่อเต็มร้อยว่าจริง.

อั้งเพื่อน..ติ

• *