ผู้เขียน หัวข้อ: หาเพื่อนโอลเลกาซี่ครับ สมชิกใหม่เพิ่งได้มาใช้ครับ  (อ่าน 5039 ครั้ง)

ออฟไลน์ เอกวิทย์

• tor oldle
  • *
  • Popular Vote : 1
  • old legacy มือใหม่
    • -
หาเพื่อนโอลเลกาซี่ครับ  สมชิกใหม่เพิ่งได้มาใช้ครับ แนะนำด้วยครับ ต่อปากเกร็ด อยากได้ความรู้จากพี่ๆเพื่อนๆครับต้องการอะไหล่ต้องการของแต่งครับ ต้องการอู่
-

ออฟไลน์ เอกวิทย์

• tor oldle
  • *
  • old legacy มือใหม่
    • -
facebook     pentor ekgawit     หรือ folkswaken@hotmail.com    หรือ  ekgawit89@gmail.com 
-

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
หาเพื่อนโอลเลกาซี่ครับ  สมชิกใหม่เพิ่งได้มาใช้ครับ แนะนำด้วยครับ ต่อปากเกร็ด อยากได้ความรู้จากพี่ๆเพื่อนๆครับต้องการอะไหล่ต้องการของแต่งครับ ต้องการอู่

ยินดีต้อนรับครับคุณต่อ ผมปุ๊ย ฮาโตริครับ อยากรู้อะไรเข้าไปอ่านได้ตามหัวข้อบนบอร์ดได้เลยครับ มีครบทุกอย่าง ลองใช้ฟังก์ชั่น "ค้นหา" บนหน้าหลักดู ส่วนใหญ่เจอหมดครับ หากอยากนั่งคุย หาความรู้ เช็คบน sss forum ดูครับ มีอยู่เรื่อยๆ ทั้งรวมสมาชิก sss และมึทติ้งย่อยแยกตามโซนที่พักอาศัย ขอให้สนุกกับโอเลคันใหม่นะครับ

:bbbear_35:

ออฟไลน์ หมูป่า

• ไม่มีอะไรจะให้ใคร นอกจากความรู้ที่พอจะมีบ้างให้แก่ใคร
  • *
  • Popular Vote : 4

ออฟไลน์ deaws17

• *
ยินดีที่ได้รู้จักครับผมชื่อเดี่ยวขับOle เหมืนกันแต่เดิมๆ

ออฟไลน์ naphat4999

• *
  • Popular Vote : 6
  • Just begining with Suabaru (Love Subaru sound :))
Old Le Van ==>Under change new engine krub  :bbbear_29:

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
ยินดีที่รู้จักครับขับ Old Le เหมือนกัน ลองเข้าไปที่ Facebook แล้วพิมพ์ไปที่หัวข้อ "Old Le นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ" ในนั่นมีพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ใช้ Old Le เล่นกันอยู่หลายคน หรือจะเข้าไปที่กระทู้ ชื่อเดียวกันในบอร์ด SSS Forum ได้เลยครับ

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
ยินดีที่รู้จักครับขับ Old Le เหมือนกัน ลองเข้าไปที่ Facebook แล้วพิมพ์ไปที่หัวข้อ "Old Le นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ" ในนั่นมีพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ใช้ Old Le เล่นกันอยู่หลายคน หรือจะเข้าไปที่กระทู้ ชื่อเดียวกันในบอร์ด SSS Forum ได้เลยครับ

เพิ่งได้รถมาเหมือนกันครับพี่ rzb12 ไม่ทราบว่าพอจะแนะนำได้ไหมครับว่ากันชนแบบรถพี่นี่ก็อบร้านไหนเหรอครับ แล้วด้ามเกียร์นิ้วก้อยนี่ใช้ดีไหม แล้วของแต่งจากประเทศซาอุหรือป่าวครับ :bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17: :bbbear_17:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2012, 12:56:15 PM โดย ReTRO RACER »
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ phaiphai

• *
หวัดดีคับคุณต่อผม ไผ่ bg7 สีเทาดำ วิ่งปากเกร็ด ชัยพฤกษ์ สะพานพระราม 4  เป็นประจำ เจอบีบแตรทักได้จะได้รวมกลุ่มโซนนี้กัน

ออฟไลน์ Skc_kit

• *
  • Popular Vote : 0
ดีคับ กิตคับเป็นสมาชิกใหม่คับ ใช้Legacyตัวนี้อยู่คับ
น้องใหม่หัดเล่นsubaru

ออฟไลน์ bosswindsor

• *
หวัดดีครับ บอสครับ
ไม่ได้ใช้โอลเล แต่ใช้ซูเหมือนกันก็โอเคเนอะ  :bbbear_9: