ผู้เขียน หัวข้อ: 🎵🎵🚙🚕🚗มิดไนท์รวมพล ชมจันทร์ ปาร์ตี้เก็บภาพ สร้างมิตรสหาย ต่อต้านเมาแล้วคับ อัปเดตล่าสุด 29🚕🚗🚙🚀🚒  (อ่าน 114580 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
อยากจะบ้าตาย..;:,,$& 3ทุ่มครึ่งออกจากบ้านถนนนวมินทร์รถมาเสียกลางถนนรอบตกแแร่งไม่ขึ้นเบาดับ
นัดคุณโกร๋นปั๊ม jet ไว้ 4ทุ่มดันไม่มีเบอร์โทร เลยโทรหาคุณกามช่วยบอกคุณโกร๋นด้วยไปบ่ได้แล้ว....
เซ็งโค.ตรค่ะ ประคองขับมายังอู่คุณดอน(ถนนนวลจันทร์)เรียบโร้ยแล้วค่ะขอโทษคุณBossamaด้วย
เสียดายจังลูกเลยอดดูรถแร้ง. แรงอ่ะค่ะ ไว้คราวหน้าแจอกันค่ะ :bbbear_27: :bbbear_13:
ทริปหน้ามาใหม่นะครับ
รถมากันมากมาย 100+ เลยทีเดียว
ขอบคุนพี่ตั้มคับ
รถมากันมากมาย 100+

• ???
  • *
เยอะเกินที่คิดไว้จิงๆขอบคุณพี่ต้นมากครับที่จัดงานนี้ขึ้นมา :bbbear_2:
ขอบคุนมากคับมิค

ออฟไลน์ CaptaiN

• "อย่าจี้ตูด เดี๋ยวปู๊ดให้ดม กร๊ากกก"
  • *
  • Popular Vote : 23
  • I BELIEVE. I CAN FLY.
งานสนุกมากๆครับพี่ต้น รถสวยๆทั้งนั้นเลยย เห็นแล้วเกิดกิเลสส
ถ้าคุณแน่.....อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ Nut

• *
  • Popular Vote : 13
มัวแต่เพลินกะรถคันนู้นคันนี้โดยเฉพาะ BMW coupe ..... ถึง 40 ละเพิ่งเอะใจวอใครอยู่ในเป๋าหว่าาา :bbbear_1: ขอโทษนะคร้าบคุณต้นไว้จะรีบนำไปคืนให้แคร่บบ :bbbear_20:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
รถช่างกล้องวีดีโอ สังเวยให้กับทางยกระดับเป็นรายแรกเลย 

:bbbear_13:

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
รถช่างกล้องวีดีโอ สังเวยให้กับทางยกระดับเป็นรายแรกเลย 

อ้าว โดนอะไรอ่ะพี่
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ arzz

• *
  • Popular Vote : 48

เป็นอารัยมากมั้ยคับพี่ปุ๊ย

:bbbear_1:

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555

โธ่ ผมก็เดินพี่ปุ๊ยตั้งนาน นึกว่าเขาจับไปอยู่แผนกเฟอนิเจอร์(ชั้นวางหนังสือ) :bbbear_41:

ทริปหน้ามาใหม่นะครับ  ขอบคุนพี่ตั้มคับ
รถมากันมากมาย 100+
พี่ต้นคราวหน้าขอวันเสาร์บ้างจิ จะอยู่ยาวๆมีเผื่อตักบาตรกันเรย555

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

อ้าว โดนอะไรอ่ะพี่

เป็นอารัยมากมั้ยคับพี่ปุ๊ย

:bbbear_1:

โธ่ ผมก็เดินพี่ปุ๊ยตั้งนาน นึกว่าเขาจับไปอยู่แผนกเฟอนิเจอร์(ชั้นวางหนังสือ) :bbbear_41:

พี่ต้นคราวหน้าขอวันเสาร์บ้างจิ จะอยู่ยาวๆมีเผื่อตักบาตรกันเรย555

สงสัยจะเจอพวกชิ้นโลหะเล็กๆ จังหวะที่โดนกดมาประมาณ 200 (ลมกะลังเข้าหลังคาพอดี) เสียงดัง "ก๊อกๆๆ" สนั่นเลยจากล้อหลังซ้าย ใจหายวาบนึกถึงที่ bossma เขียนเตือนไว้ รีบยกแล้วเข้าข้างทาง ดีที่เป็นยางแบน ไม่ใช่อย่างอื่น ได้คุณตู่ s203 มาจอดช่วย ค่อยยังชั่ว แต่ก็หมดไปชั่วโมงนึง แล้วรีบแจ้นไปถ่าย VDO ต่อยังทัน ไว้รอชมจากคุณฮิปโปเผือกนะครับ ยังไงขอบคุณคุณตู่ด้วยครับ น้ำใจงาม รถก็งาม คนก็หล่อจริงๆ

:bbbear_19:

• *
อยากจะบ้าตาย..;:,,$& 3ทุ่มครึ่งออกจากบ้านถนนนวมินทร์รถมาเสียกลางถนนรอบตกแแร่งไม่ขึ้นเบาดับ
นัดคุณโกร๋นปั๊ม jet ไว้ 4ทุ่มดันไม่มีเบอร์โทร เลยโทรหาคุณกามช่วยบอกคุณโกร๋นด้วยไปบ่ได้แล้ว....
เซ็งโค.ตรค่ะ ประคองขับมายังอู่คุณดอน(ถนนนวลจันทร์)เรียบโร้ยแล้วค่ะขอโทษคุณBossamaด้วย
เสียดายจังลูกเลยอดดูรถแร้ง. แรงอ่ะค่ะ ไว้คราวหน้าแจอกันค่ะ :bbbear_27: :bbbear_13:

หายเร็วๆ นะครับ เดี๋ยวไว้ชมรูปสวยๆ แทนละกันครับ เช็คเมื่อเช้ากับคุณฮิปโป รูปอาจจะมืดไปนิดที่เมกกะ แต่ที่ปั๊มปตท. โอเคครับ

:bbbear_7:

• *

ว่าแต่โชคเถอะ เปิดกระจกทักกันแว้บเดียวที่ปั๊ม ยังไม่ทันได้คุยเลย พอผมไปถึงเมกกะช้าไปชั่วโมงนึง สมาชิกเพิ่งกลับกันสัก 5% ถามถึงโชค น้องๆ เค้าบอกว่า

"มันน่ะกลับคนแรกเลยพี่ ผมว่ามันถึงปั๊ปก็กลับเลยย ..."   :bbbear_43:

ผมยังนึกเลยว่าควรจะสละโค้ดเนมผมให้โชคน่าจะเหมาะสมกว่านะครับ พ่อนินจาตัวจริง :bbbear_44:

ออฟไลน์ toku

• *
  • Popular Vote : 0
ได้ข่าวว่าโดนไตรตันกันไปหลายคัน

• ???
  • *
ได้ข่าวว่าโดนไตรตันกันไปหลายคัน
แม้กระทั่งผมยังปลิวเลยพี่ต๊อก.  ทำกันได้ :bbbear_1:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2012, 08:43:33 AM โดย Bossma »

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ว่าแต่โชคเถอะ เปิดกระจกทักกันแว้บเดียวที่ปั๊ม ยังไม่ทันได้คุยเลย พอผมไปถึงเมกกะช้าไปชั่วโมงนึง สมาชิกเพิ่งกลับกันสัก 5% ถามถึงโชค น้องๆ เค้าบอกว่า

"มันน่ะกลับคนแรกเลยพี่ ผมว่ามันถึงปั๊ปก็กลับเลยย ..."   :bbbear_43:

ผมยังนึกเลยว่าควรจะสละโค้ดเนมผมให้โชคน่าจะเหมาะสมกว่านะครับ พ่อนินจาตัวจริง :bbbear_44:
555 แหมเขิล

ถึงขั้นนี้ผมขอสถาปนาตัวเองเปน ชินโซ น้องชายนินจาของฮาโตริดีกั่ว สีเสื้อกะสีรถก็โทนเดียวกัลเรย555

ไม้ตายคือร้องไห้เสียงดัง(ท่อดังใช้ได้)555

ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ toku

• *
  • Popular Vote : 0
แม้กระทั่งผมยังปลิวเลยพี่ต๊อก.  ทำกันได้ :bbbear_1:

จารย์เค้าแค้นอะไรต้นมารึเปล่า?  :bbbear_29: