ผู้เขียน หัวข้อ: 🎵🎵🚙🚕🚗มิดไนท์รวมพล ชมจันทร์ ปาร์ตี้เก็บภาพ สร้างมิตรสหาย ต่อต้านเมาแล้วคับ อัปเดตล่าสุด 29🚕🚗🚙🚀🚒  (อ่าน 114586 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
มาถิ่นนี้ก็ต้อง the 40 สิคร้าบบบบบ :bbbear_34:
มีคนตอบแทนแระ 5555+ 40อีกเสียง
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
คุณนัดขัดจรวด คุณโบทเกย์ แจ้งทาง40ด้วยว่า. ชาวซูจะย้ายพลไปเยือนนะครับ.

ออฟไลน์ JC

• เมื่อเราตื่นจากความฝัน..เราจะกลับไปนอนฝันหวานต่อ - หรือลุกขึ้นมาทำความฝันนั้นให้เป็นความจริง ?
  • *
  • Popular Vote : 29
  • ...ดินดาน...
คุณนัดขัดจรวด คุณโบทเกย์ แจ้งทาง40ด้วยว่า. ชาวซูจะย้ายพลไปเยือนนะครับ.
งานนี้ถ้าไม่จอดกันบนทางด่วน ก็คงต้องจอดในร้านล่ะค๊าบบบบ  :bbbear_17:

Ps. เตรียมแบงค์ร้อยไปเยอะๆนะคับ  :bbbear_46:

....ดินดาน  :bbbear_32:

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
ได้ทำการขออนุญาติ ศรีภรรยาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ...ผมขอไปแจมด้วยหนึ่งคันนะครับ

ชื่อ ปอง ครับ
legacy wagon

:bbbear_19:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
มีคนตอบแทนแระ 5555+ 40อีกเสียง

ลงข้อมูลให้ดูหน่อยสิครับทั่นอัครบันเทิง สถานที่มันยังไง ใส่ขาสั้นเข้าได้มั้ย ไหนๆ รถหมูจะไปคว่ำกันแถวนั้นแร้วว

:bbbear_17:

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ได้ทำการขออนุญาติ ศรีภรรยาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ...ผมขอไปแจมด้วยหนึ่งคันนะครับ

ชื่อ ปอง ครับ
legacy wagon

:bbbear_19:

เอ่อ ... ได้รับอนูมัติไป 40 ด้วยป่าวคับคุณปอง

:bbbear_7:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ลงข้อมูลให้ดูหน่อยสิครับทั่นอัครบันเทิง สถานที่มันยังไง ใส่ขาสั้นเข้าได้มั้ย ไหนๆ รถหมูจะไปคว่ำกันแถวนั้นแร้วว

ให้เจ้าถิ่นจัดการดีก่า ผมแค่ไปเยือนครับ อิอิ :bbbear_35:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ pick

• Life is Short
  • *
  • Popular Vote : 47
  • GC Doluck
    • http://www.siamsubaru.com/subaruboard/index.php/topic,88992.0.html
สังสัยงานนี้ได้ชมจันทร์ ยันพระอาทิตย์ขึ้นแน่

• *
ให้เจ้าถิ่นจัดการดีก่า ผมแค่ไปเยือนครับ อิอิ :bbbear_35:

เอ้า ... งั้นจัดไป ... ยาวๆ

• *
บอกแล้วว่าเรื่องพรรค์นี้ผมไม่ค่อยถนัด

:bbbear_32:

• ???
  • *
ตะวันโพล้เพล้ พลบค่ำ บรรยากาศแถวบางแคกำลังดีเลยครับ. ท้องฟ้าปลอดโปร่ง เหมาะกับจอดรถนั่งโม้ดีจริง

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
เอ่อ ... ได้รับอนูมัติไป 40 ด้วยป่าวคับคุณปอง

:bbbear_7:

ให้ไปดูรถอย่างเดียวคับ อย่างอื่นห้ามไปดูเด็ดขาดค้าบบบ :bbbear_38:

• ???
  • *
19.00 ท้องฟ้าปลอดโปร่ง 21.00 ผมไปถึงจุดนัดพบนะครับ

ออฟไลน์ eddza

• *
  • Popular Vote : 2

• ???
  • *
ข้อแนะนำการขับขี่นะครับ. ขอแนะนำเท่าที่รู้นะครับ

สมาชิกจากฝั่งธนที่จะเดินทางจากป้ัม ปตท ถ้าสมาชิกท่านใดที่ไม่รู้จักมาก่อน ให้ทำความรู้จักหรือขอเบอร์ติดต่อกันไว้นะครับ เพราะเส้นที่จะเดินทางเป็นทางด่วนยาว ระหว่างทางอาจเกิดปันหาเกี่ยวกับรถ เราจะได้มีเบอร์เพื่อนสมาชิกไว้ติดต่อขอความช่วยเหลือครับ

หากในกรณีระหว่างขับรถ ถ้าสมาชิกท่านใดไม่ทราบมาก่อนเกี่ยวกับเสียงแแปลกๆของรถ ถ้าในขณะที่ขับถ้ามีเสียงแปลกๆต่างๆที่ไม่เคยได้ยิน หรือเคยได้ยินตอนจะพัง ให้ยกคันเร่งแล้วเปิดไฟขอทางจอดชิดซ้ายสุด (อย่าฝืนขับต่อนะครับ) และลองตรวจสอบเสียงทันทีว่ามาจากที่ใด. ถ้าไม่มั่นใจให้โทรหาเพื่อนสมาชิกทันทีครับ  จำไว้ว่าอย่าฝืนขับ ไม่งั้นถ้าชารปละลายสูบติดเกียรแตกมันจะลามไปถึงระบบอื่นๆ หรือทางที่ดีตามสันดารผมเวลาขับกระปิกุ้ง ผมจะปิดเพลง ปิดหนังเอวี แล้วจะคอยจับอาการของรถ ผมว่าเซฟที่สุดแล้วครับ. เพราะเสียงต่างๆจะดังมากดังน้อย เราก็ควรใส่ใจที่จะสนใจมันครับ

และให้คอยสังเกตเกจวัดต่างๆให้ดี ตั้งพีคลบเผื่อไว้สักหน่อยก็ดี  ด้วยความห่วงใย. จากใจและประสบการ :bbbear_19: