ผู้เขียน หัวข้อ: หัวตัดคอแดงตากลม รบกวนขอความช่วยเหลือด่วนมากครับ(รบกวนขอเบอร์พี่benzio)ด่วนครับ  (อ่าน 24572 ครั้ง)

ออฟไลน์ GC86

• *
  • Popular Vote : 7
    • กรองอากาศ
รบกวนถามหน่อยครับว่าตรงไหนครับที่มันบอกว่าเปลี่ยนสายพานไทล์มานะครับ

ครึ่งล่างที่มี เขียนว่า 128200km 時タイベル ครับ

• *
    • กรองอากาศ
พอจะช่วยได้มั้ยครับ ผมลองปรับ contrast กับ sharp มาให้ครับ

แตกๆหน่อยๆไม่รู้ว่าจะอ่านรู้เรื่องขึ้นหรือป่าว

:bbbear_19:

เอาจริงๆนะครับ ผมไม่รู้ควรพูดรึเปล่า เพราะส่วนตัวผมก็ไม่รู้จักใครเลยทั้ง2ฝ่าย

ผมเช็คต้นขั่วมาแล้ว รถคันนี้ไมล์จริงคือ แสน3จริงๆครับ ไม่มีการเปลี่ยนไมล์ใดๆ แล้วใบQCที่โพสในกระทู้นี้มีการแก้ไขจากต้นขั่วมาแล้วครับ

แสน3ถามว่าเยอะมั้ย ส่วนใหญ่เครื่องที่ขายๆกันในตลาดบ้านเรา มันก็ทะลุ2-3แสนโลหมดแหละครับ น้อยคันที่จะเป็นรถชนมา

หัวนี้น่าเอาไปคืนมั้ย ผมว่าเก็บไว้ทำดีแล้วครับ คันนี้จากQCไม่ได้โทรมครับ ถ้าโทรมก็จะโทรมจากการขนย้าย ที่สำคัญอนาคตเอาเข้าไม่ได้แล้วด้วย

สบายใจก่อนวางก็ เปลี่ยน ชาร์ฟ แหวน ประเก็น เซ็ทclearance valveหน่อย ผมว่าก็ใช้ยาวแล้วครับ

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life

เอาจริงๆนะครับ ผมไม่รู้ควรพูดรึเปล่า เพราะส่วนตัวผมก็ไม่รู้จักใครเลยทั้ง2ฝ่าย

ผมเช็คต้นขั่วมาแล้ว รถคันนี้ไมล์จริงคือ แสน3จริงๆครับ ไม่มีการเปลี่ยนไมล์ใดๆ แล้วใบQCที่โพสในกระทู้นี้มีการแก้ไขจากต้นขั่วมาแล้วครับ

แสน3ถามว่าเยอะมั้ย ส่วนใหญ่เครื่องที่ขายๆกันในตลาดบ้านเรา มันก็ทะลุ2-3แสนโลหมดแหละครับ น้อยคันที่จะเป็นรถชนมา

หัวนี้น่าเอาไปคืนมั้ย ผมว่าเก็บไว้ทำดีแล้วครับ คันนี้จากQCไม่ได้โทรมครับ ถ้าโทรมก็จะโทรมจากการขนย้าย ที่สำคัญอนาคตเอาเข้าไม่ได้แล้วด้วย

สบายใจก่อนวางก็ เปลี่ยน ชาร์ฟ แหวน ประเก็น เซ็ทclearance valveหน่อย ผมว่าก็ใช้ยาวแล้วครับ

พูดไปเหอะครับ ถ้าเป็นข้อมูลจริง ลูกค้าไม่ได้โง่ตลอดนะครับ ค้าขายไม่จริงใจ ครั้งเดียวก็โดนประนาม
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
พูดไปเหอะครับ ถ้าเป็นข้อมูลจริง ลูกค้าไม่ได้โง่ตลอดนะครับ ค้าขายไม่จริงใจ ครั้งเดียวก็โดนประนาม
ถูกต้องครับ บอก6หมื่น เจอ6หมื่นสองรอบ บ้าไปแล้ว ค้าขายไม่มีซื่อตรง ถือว่าเลวครับ

จากใจพ่อค้าครับ :bbbear_29:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไม่พูดมันจะเคยตัวนะ :bbbear_29:

• *
    • กรองอากาศ
ที่ผมรู้ผมพูดไปหมดแล้วครับ เพียงแต่ตอนแรก ผมก็ว่าจะเงียบๆ กลัวโดนหาว่าไปยุ่งเรื่องของคนอื่น เพราะปกติก็เข้ามาอ่านอย่างเดียวเพราะไม่รู้จักใครเลย แต่ในเคสนี้ ผมก็รับไม่ค่อยได้ครับ เล่นแก้ใบQCเลย ถ้าเคสนี้เกิดขึ้นที่ญี่ปุ่น ผมพูดได้เลยครับ เรื่องใหญ่มาก

• *
ที่ผมรู้ผมพูดไปหมดแล้วครับ เพียงแต่ตอนแรก ผมก็ว่าจะเงียบๆ กลัวโดนหาว่าไปยุ่งเรื่องของคนอื่น เพราะปกติก็เข้ามาอ่านอย่างเดียวเพราะไม่รู้จักใครเลย แต่ในเคสนี้ ผมก็รับไม่ค่อยได้ครับ เล่นแก้ใบQCเลย ถ้าเคสนี้เกิดขึ้นที่ญี่ปุ่น ผมพูดได้เลยครับ เรื่องใหญ่มาก
ขอขอบคุณ benzio สำหรับข้อมูลครับ  เยี่ยมมากครับ :bbbear_34:

• *

คุณได้ใจผมไปแล้วครับ

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

:bbbear_26:

• *
    • กรองอากาศ
ใบจริงครับ

ออฟไลน์ ajcha4563

• ผู้ที่รู้จักพอ ความพอของเขาจะเป็นความพอที่มีไปได้ตลอดชีวิต
  • *
  • Popular Vote : 3
 :bbbear_34

สุดยอดครับ K Benzio

ยกให้ครับ  ผมนับถือ

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
คุณได้ใจผมไปแล้วครับ

เพิ่งรู้ว่าพี่เจเป็น ...  :bbbear_7:

• *
เพิ่งรู้ว่าพี่เจเป็น ...  :bbbear_7:

บร้าาาา เคน ก้อออ :bbbear_7:

• *
    • กรองอากาศ
 :bbbear_36:

• *
คุณ benzio นี่ตัวจริงคือคุณ กิตติข่าวสามมิติใช่มะ555 ชัดระดับFull HD :bbbear_44:

ปล.คุณก๊วกก็สู้ๆนะครับ แฉเลยก็ดี หลักฐานคามือขนาดนี้