ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับชาว SSS กระผมนายแชมป์ อยู่นครปฐม รายงานตัวครับ  (อ่าน 7453 ครั้ง)

ออฟไลน์ c_providence

• *
  • Popular Vote : 1
พอดีเพิ่งออกมาจากอู่สีครับ ไปแปลงร่างจาก ตากลม --> หมู ซัก 2 เดือนเห็นจะได้ครับ
รอคอยมาอย่างยาวนาน ในที่สุดก็ได้หล่อกะเค้าซักที  :bbbear_43:
ที่บ้านผมออกจะลำบากซักนิดครับ เป็นชาวนา... (นากุ้งครับ  :bbbear_32:)
ว่างๆ ถ้าใครอยากจะกินกุ้ง เชิญมาแวะแถวๆนครปฐมได้น๊ะครับ

• *
นี่แหละครับ การแปลงร่างไม่ใช่เล่นๆ ต้องเปลี่ยน คานหม้อน้ำ เบ้าไฟ เหล็กยึดกันชน ฯลฯ  :bbbear_27:

• *
ที่ลำบากใจที่สุดก็ตรงที่... เจ้าไฟ Xenon หมุคู่หน้านี่แหละครับ ขนาดจัดมือ 2 ของยุ่นมา เล่นเอาซะกระเป๋าแทบฉีก

• *
แล๊ะแล้ว หลังจาก 2 เดือนที่รอด้วยความหวังเพราะของนั้นหายากเหลือหลาย ก็ออกมาหล่อแบบนี้แหละครับ  :bbbear_34:

แต่ตอนนี้ ได้ไปลองนั่งแมวอ้วนรุ่นน้อง ชักอยากได้มั่งแล้วซิ  :bbbear_40:

แต่ยังไงๆ ก็ทำมันมาตั้งนาน แถมหมดไปเยอะด้วย จะขายมันก็ไม่สามารถทำได้ลงคอหลอกครับ 555+

สุดท้ายนี้ ขอบคุณ พี่ทวี ที่จัดการเรื่องเครื่องยนต์ให้, พี่ปลาแห่ง Boxer Service, อู่ 4Garaged ที่ผีมือการแปลงโฉมได้เฉียบมากๆ, พี่เคน, พี่ดู่ดู้, และที่ขาดไม่ได้ น้องใหม่ เหยี่ยวดำ ที่มาช่วยปลุกปั้นเจ้าหมูตัวนี้ให้ด้วยครับ  :bbbear_2:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2012, 01:04:08 AM โดย c_providence »

• *
 :bbbear_32:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2012, 12:58:20 AM โดย c_providence »

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
หมู ซีโร่ซะด้วยยย  สวยครับพ๊มมมม :bbbear_34:
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ยินดีด้วยนะครับ งาม + โหดจริงๆ ของผมก็ถูกแปลงจากเหยี่ยวเป็นหมูเหมือนกันครับ   :bbbear_16: :bbbear_16:

• *
หมู ซีโร่ซะด้วยยย  สวยครับพ๊มมมม :bbbear_34:

ขอบคุณครับผม ว่างๆมีโอกาสคงได้ขับรถเล่นด้วยกันครับ

• *
ยินดีด้วยนะครับ งาม + โหดจริงๆ ของผมก็ถูกแปลงจากเหยี่ยวเป็นหมูเหมือนกันครับ   :bbbear_16: :bbbear_16:

ขอบคุฌสำหรับ comment ครับ ถึงมันจะเป็นรถแปลงแต่เราก็ทำขึ้นมาด้วยความตั้งใจ ใส่ใจรายละเอียดไม่เห็นต้องเป็นกังวนจริงเป่าครับ
 :bbbear_2:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
สวยโหด นครปฐม มาแจมกะฝั่งธนได้นะครับ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ pikabom

• *
โอ้ว เคย  ขับสวนกันตรงเส้น สถานีรถไฟ โหดมากครับ ชอบๆ :bbbear_2: :bbbear_2:

ออฟไลน์ Subie Bb

• *
  • Popular Vote : 14

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
เคยเจอตัวเปนๆทีนึง โคตะระจะสุด

ออฟไลน์ Kasama

• *
  • Popular Vote : 0
ผมอยู่แถว บ้านโป่งครับเหยี่ยวขาว ไปนครปฐมบ่อยครับเจอทักทายได้ครับ ผมเต้ครับ :bbbear_34:

ออฟไลน์ xxx

• *
  • Popular Vote : 3
สวยม๊ากกกกกครับ หล่อโหด ที่บ้านกุ้งเยอะเหรอครับ แหมเสียดายผมแพ้กุ้ง 555 :bbbear_8:
รักน้ำ รักปลา