ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับเพิลๆๆชาว SSS แนะนำตัวน้องใหม่กริ๊บ ...ต้น...  (อ่าน 29278 ครั้ง)

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ไม่บอกกก แต่ผมเห็นพี่ประจำนะ อิอิ

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
พี่ไม่ค่อยได้ขับเลยนะ เหนได้ยังไงคับ แล้วเหนทำไมไม่ทักครับ โกรธนะ

รถดำขับตอนมืดๆเท่านั้นไม่น่าเห็นนะ :bbbear_30:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ kero201

• *
  • Popular Vote : 2
สวัสดีครับผมอยู่เอกชัย 71 เคยเห็นเข้าไปปั๊ม esso     ฝั่งตรงข้ามบ้านผมบ่อยๆ

ออฟไลน์ kero201

• *
  • Popular Vote : 2
สวัสดีครับผมอยู่เอกชัย 71 เคยเห็นเข้าไปปั๊ม esso     ฝั่งตรงข้ามบ้านผมบ่อยๆ

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
หวัดดีครับคุณkero ว่างๆแวะมาทานกาแฟกันครับ
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Hong10

• *
  • Popular Vote : 0
สวัสดีคับ GCน้ำเงิน เอกชัย64 เห็นเกือบทุกวันคับ

• *
    • Maximpack
หวัดดีคุณhong10 ช่วงนี้บ้าขับทุกวันเรยอะ ยินดีทีได้รู้จักครับ
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ขอต้อนรับสู่บ้านซู และแก๊งค์ฝั่งธนครับ ผมอยู่สาย2 สาย4สาย3ทำถนนยังไม่อยากไป ทานกาแฟไหนบอกด้วยครับ
Jay TURBO-Plus

• *
    • Maximpack
กาแฟของมักเรย 555+ :bbbear_46:

• *
ขอต้อนรับสู่บ้านซู และแก๊งค์ฝั่งธนครับ ผมอยู่สาย2 สาย4สาย3ทำถนนยังไม่อยากไป ทานกาแฟไหนบอกด้วยครับ

ไม่บอกหรอกครับ 555
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
ผมไปบ้านแฟน เอกชัย80  เกือยทุกวัน เจอกันก็ทักได้ครับ

:bbbear_16:

• *
    • Maximpack
เจอกัน จะตดทักกัน 555+ :bbbear_16:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
 :bbbear_23:
ไม่บอกหรอกครับ 555

ขอบใจมากเลยครับให้เกียรติขนาดนี้. เกรงใจแย่เลย :bbbear_41:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 16, 2012, 06:04:12 PM โดย TURBO-Plus »
Jay TURBO-Plus

• *
:bbbear_23:
ขอบใจมากเลยครับให้เกียรติขนาดนี้. เกรงใจแย่เลย :bbbear_41:

แหมๆๆๆ  ร้านกาแฟที่ผมกะอัครเดชดื่มนี่อยู่ตรงซอยเอกชัย69ครับผม ตรงข้ามปั๊มบางจากเลยครับ :bbbear_35: