ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับเพิลๆๆชาว SSS แนะนำตัวน้องใหม่กริ๊บ ...ต้น...  (อ่าน 29281 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
จุดเริ่มต้นของขับสี่..อิมเพรสซ่า
เอกชัย บางบอน พระราม2
:bbbear_46: :bbbear_9: :bbbear_2: :bbbear_17: :bbbear_47: :bbbear_32:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ dodoo99

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 21
กำลังตามหาพอดีเลยครับ เจอบ่อยมากเลย บีบแตรทักตลอดเลยครับ ผมดูดู้ครับ

อิมหมูแวน ดำครับ

รถพี่อยู่ในคาซ่าวิวใช่ป่าวครับ เจอกันบีบแตรทักกันหรือจะจอดคุยกันเลยก้อได้นะครับ
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125

• *
    • Maximpack
หวัดดีครับเพิลๆๆ คุณdodoo99 ช่ายครับอยุ่ ม. บ้านคาซ่า ขอโทษด้วยไม่รู้ว่าบีบแตรทักครับ ว่างๆเจอกันครับร้านพี่แอ๋วขายกาแฟใต้มาลีแมนชั่น เห็นจอดอยุ่บ่อย ไว้เจอกันครับ
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ off...

• *
  • Popular Vote : 6
หวัดดีครับ..เอกชับแถวบ้านเก่าผมเลย :bbbear_9:

• *
    • Maximpack
คุณ off ย้ายไปแล้วหรอครับ เจอกันทักได้เรยครับ :bbbear_16:

• *
หวัดดีครับเพิลๆๆ คุณdodoo99 ช่ายครับอยุ่ ม. บ้านคาซ่า ขอโทษด้วยไม่รู้ว่าบีบแตรทักครับ ว่างๆเจอกันครับร้านพี่แอ๋วขายกาแฟใต้มาลีแมนชั่น เห็นจอดอยุ่บ่อย ไว้เจอกันครับ

ใช่ครับ ร้านประจำผมเลยครับ ไปดื่มกาแฟทุกวันเลยอ่ะครับช่วง9โมงครับผมแวะมาจิบกาแฟด้วยกันได้ครับ :bbbear_30:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
    • Maximpack
วันนี้ไปมาแระเห็นรถจอดอยู่ แต่คนไม่อยู่อะ :bbbear_32:

• *
วันนี้ไปมาแระเห็นรถจอดอยู่ แต่คนไม่อยู่อะ :bbbear_32:

เดินร่อนอยู่แถวนั้นแหละครับผม   ครั้งหน้าจอดแวะจิบกาแฟเลยครับผม ร้านนี้อร่อย

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
สวัสดีครับบบบ  ผมโบ๊ทครับ  เป็นชาวฝั่งธนเหมือนกันครับ   :bbbear_20: :bbbear_20:
85sound and music studio 086-6896625

• *
สวัสดีครับบบบ  ผมโบ๊ทครับ  เป็นชาวฝั่งธนเหมือนกันครับ   :bbbear_20: :bbbear_20:

เจอกันลาบ 101 นะครับพรุ่งนี้

• *
    • Maximpack
สวัสดีครับคุณโบ๊ท นัดมัทติ้งเมื่อไหร่แจ้งด้วยครับ :bbbear_16:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
สวัสดีครับคุณโบ๊ท นัดมัทติ้งเมื่อไหร่แจ้งด้วยครับ :bbbear_16:

มีเมื่อไหร่จะรีบแจ้งครับพ๊มมมม
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ป๊อปก๊าบบบ หมูขาว เอกชัย พระราม2 ก๊าบบบบบ

• *
ป๊อปก๊าบบบ หมูขาว เอกชัย พระราม2 ก๊าบบบบบ

คันนี้ไม่ค่อยเหนเลยอยู่ตรงไหนคับ