ผู้เขียน หัวข้อ: My Car!! เอ๊ะ นี่ มิตซู อารายเนี่ยย? โตโยต้า ? รถพี่ยี่ห้ออะไรคะ  (อ่าน 12668 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
ดูไปก่อนรูปเดียวนะคับ รถไม่สวยหรอก ไม่ต้องดูมาก :bbbear_48:

กระแสตอบรับจากสาธารณะชน

ยามเข้าหมู่บ้านพี่ชาย : เก๋งมิตซู พานแหวน4758 :bbbear_1:

ร้านล้างรถ : โตโยต้า   :bbbear_20:

พ่อค้าตลาดนัด : โคโรล่าคันนี้หน้าแปลกๆ  :bbbear_39:

คู่กรณี : รถพี่ยี่ห้ออะไรคะ?  :bbbear_40:

สาวๆทั่วไป : อย่าให้พูดเลย    :bbbear_22:

อยาก :bbbear_41:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2012, 10:57:34 AM โดย Legacy-Mania »

ออฟไลน์ saran_1st

• CU Intania
  • *
  • Popular Vote : 48
  • . . Rumble . .
อยากได่สปอตไลท์บ้างอะ

โดนเรียกมิตซูนี่ซึมจริง 55

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
อยากได่สปอตไลท์บ้างอะ

โดนเรียกมิตซูนี่ซึมจริง 55

เคยโดนทั้ง มิตซู โตโยต้า ฮุนได  อันหลังเจ็บสุด :bbbear_8: :bbbear_8:

ออฟไลน์ kanzzaa

• ยกก็แพ้ แช่ก็พัง
  • *
  • Popular Vote : 62
  • Symmetrical All-Wheel Drive
ของผมหนักสุด

แฟน: เทอถามขับรถอะไรหรอ
เรา:  ตอบซูบารุ
แฟน: สวนกลับ รถกระป๋องวิ่งวินอ่านะ
เรา:  :bbbear_40: :bbbear_15: :bbbear_35: :bbbear_27:

ออฟไลน์ Pj_yo

• OMAC 125
  • *
  • Popular Vote : 89
  • Subaru in blood
    • http://www.facebook.com/pjac125

แฟน: สวนกลับ รถกระป๋องวิ่งวินอ่านะ
เรา:  :bbbear_40: :bbbear_15: :bbbear_35: :bbbear_27:

ทำไมต้องคิดเป็นรถกระป๋องทุกทีฟะะ

แตอนนี้ที่ญี่ปุ่น ก้ยังทำขายอยุ่ 5555

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146

ได้ยินบ่อยมาก กะป๋อง กะป้อ วิ่งวินเนี่ย ได้ยินแล้วอยากจับปล้ำจริงๆ. :bbbear_39:

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
เคยเจอญาติผู้ใหญ่ เดินมาสองท่าน มาด้อมๆ มองๆ ที่รถผม ...ซุบซิบๆ กัน แล้วถามผมว่า
"นี่มังรกยี่ห้ออารายย (เสียงแบบคนจีน) ...ทำมายหน้าตาแป่กๆ โลโก้อารายยย ดูไม่ออก แล้วแพงม๊ายยย"
...มาเป็นชุดๆ ก่อนผมจะตอบไป ...มีเสียงสมทบจากญาติผู้ใหญ่อีกท่านหนึ่ง มาชักชวนกันให้ดูเทียน่าใหม่เอี่ยมป้ายแดงที่จอดข้างๆ
...ออกปากชมกันยกใหญ่ ...รถผมก็หงอยในบัดดล
 :bbbear_1:

อีกวันหนึ่ง เจอคนรู้จัก เข้ามาถาม ... "รถเป็นไงมั่งครับ อีโวฯ คันนี้ นี่มันเจ๋งมั๊ย แรงมั๊ย" ...ป๊าดดดโถ่!  :bbbear_40:

นึกขำในใจทุกครั้งไป

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
รถสวยครับโย

แต่ยังไงก็ดีกว่า Old Le อ่ะ วิ่งไปไหนๆ เขานึกว่า "โคโลน่า หน้ายิ้ม" แปะสคู๊พอ่ะ  :bbbear_1: :bbbear_1:

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
ไปเที่ยวเหนือ ตะลุยทางโค้ง

"รถน้องนี่สวยจริงๆเลย"

ผมก็แอบดีใจ ว่ามาไกล มีคนรู้จักรถแถมชมว่าสวยอีก

"นี่มันฟอร์ดรุ่นไหนจ้ะ"

ผมก็ !?!? งงไปด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2012, 08:35:27 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ รถไอติม

• *
  • Popular Vote : 13
เขา : นายรถเครื่องอะไร?
ผม : เครื่อง EJ คอแดงเดิมๆครับ
เขา : ฮะ! 2J แรงน่าดูเลยดิ
ผม :  :bbbear_41:

ออฟไลน์ VEE-NEWS

• *
  • Popular Vote : 14
ผม : เครื่อง EJ คอแดงเดิมๆครับ

อันนี้เหมือนกันเลย 555

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
Gc ของผมก็โดนเหมือนกัน แถวโรงเรียนผมเขามองเป็นฮุนไดแต่งกันหมดแล้วครับ  :bbbear_11:

ปล.รถสวยดีนะครับพี่

ออฟไลน์ Pong_naja

• *
  • Popular Vote : 7
เคยเจอเหมือนกันครับ รถผม นิวเลแวน แฟนบอก "เคยเห็นอยู่หลายคันเหมือนกันนะ สวยดี "  เราก็แอบดีใจว่ารู้จักด้วยเหรอ รถรุ่นนี้ 
พอนิสสัน NV แวน ผ่านมาเท่านั้นล่ะครับ ตื่นเต้นใหญ่เลย บอก " นีไงๆ เหมือนกันเปี๊ยบเลย เห็นมะบอกแล้วว่าเคยเห็น"
 :bbbear_40:  :bbbear_41:  :bbbear_6:

• *
ทำไมต้องคิดเป็นรถกระป๋องทุกทีฟะะ

แตอนนี้ที่ญี่ปุ่น ก้ยังทำขายอยุ่ 5555
ถ้ากระป๋องจิง ดึงขนาดนี้ ตัวถังเบี้ยวแน่ 5555

• *
555555555555555555555555555 โอ๊ยย ฮาาาาา