ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ  (อ่าน 1516126 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
:bbbear_43:

เมื่อวานซัดเบียร์กันไป 140 ป๋องคับ

:bbbear_10:
ป๋าหนุ่มคนเดียวป่าวเนี่ย555
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Mix565

• AMP MotorSport
  • *
  • Popular Vote : 4
ถึงว่า  พี่กะบด  ตายคารถ เพิ่งฟื้นมาช่วงบ่าย 55

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อภูมินะครับ ขับxv บ้านอยู่แถวๆตั้งฮั่วเส็งธนครับ  วันสงกรานต์พี่ๆไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

• *
สวัสดีครับพี่ๆ ผมชื่อภูมินะครับ ขับxv บ้านอยู่แถวๆตั้งฮั่วเส็งธนครับ  วันสงกรานต์พี่ๆไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ

สวัสดีครับภูมิ สงกรานต์ ผมไปบ้านแม่ยาย เพชรบูรณ์ ครับ XV ภูมิ ใช้ดีไม๊ครับ ติดฟิมล์ รึ ยัง มีปัญหาเรื่องช่วงล่าง ไม๊ครับ พี่ๆฝั่งธน แนะนำที่ตั้ง 0 ให้ได้แต่ เด็กน้อยหน่อย เพราะกลับบ้านกันไปหมดแล้ว ยินดีต้อนรับสู่บ้านแสนอบอุ่นหลังนี้ครับ

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207

สงกราน ผมคงไม่ได้ไปไหนครับ กลัวเปียก 5555 แวะมาเจอก้อได้นะครับ. อยุ่ใกล้ๆกันครับผม
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ i_poom

• *
  • Popular Vote : 3
สวัสดีครับภูมิ สงกรานต์ ผมไปบ้านแม่ยาย เพชรบูรณ์ ครับ XV ภูมิ ใช้ดีไม๊ครับ ติดฟิมล์ รึ ยัง มีปัญหาเรื่องช่วงล่าง ไม๊ครับ พี่ๆฝั่งธน แนะนำที่ตั้ง 0 ให้ได้แต่ เด็กน้อยหน่อย เพราะกลับบ้านกันไปหมดแล้ว ยินดีต้อนรับสู่บ้านแสนอบอุ่นหลังนี้ครับ
สวัสดีครับ รถใช้โดยรวมประทับใจครับ เรื่องปัญหาเล็กๆน้อยที่คนอื่นพูดถึงกันนั้นมีบ้าง แต่ผมไม่ซีเรียสครับไม่มีผลกระทบกับประสิทธิภาพโดยรวม ช่วงล่างผมว่าค่อนข้างเฟิร์มครับ ฟิล์มผมติดเป็น hp ครับใสกันร้อน

ps กระทู้xv มันเยอะไปหน่อยไหมครับ
สงกราน ผมคงไม่ได้ไปไหนครับ กลัวเปียก 5555 แวะมาเจอก้อได้นะครับ. อยุ่ใกล้ๆกันครับผม
:bbbear_40:
ยินดีที่ได้รุ้จักนะครับพี่
“น สิยา โลกวฑฺฒโน”  “ไม่ควรเป็นคนรกโลก”

• *
PS พี่ไม่ได้พิมน๊า เรื่อง XV กระทู้เยอะ ว่าจะไม่เข้ามาตอบแล้วเชียว
ยินดีต้อนรับนะครับ ว่างๆมาทานข้าวกัน ฝั่งธนเราหาเรื่องเจอกันแทบทุกวัน ตลกดี ตั้งแต่เที่ยงวันยีนเที่ยงคืน
ขอให้มีความสุขกับรถใหม่ ครับ

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
PS พี่ไม่ได้พิมน๊า เรื่อง XV กระทู้เยอะ ว่าจะไม่เข้ามาตอบแล้วเชียว
ยินดีต้อนรับนะครับ ว่างๆมาทานข้าวกัน ฝั่งธนเราหาเรื่องเจอกันแทบทุกวัน ตลกดี ตั้งแต่เที่ยงวันยีนเที่ยงคืน
ขอให้มีความสุขกับรถใหม่ ครับ

สุภาพเรียบร้อยผิดปกติวิสัย น่ากัวจิงๆ ...

:bbbear_42:

• *
สุภาพเรียบร้อยผิดปกติวิสัย น่ากัวจิงๆ ...

ลมสงบ ก่อนพายุมันจะเข้าพี่  :bbbear_30:

• *
ลมสงบ ก่อนพายุมันจะเข้าพี่  :bbbear_30:

น่านดิ ...

:bbbear_43:

• *
ช่วงนี้ท่าทางแคระจาใจลอย นัดกันไปมอเตอร์โชว์ยังไม่จบ ...

ถ้าไม่มัวแต่คิดถึงล้อแม็กซ์ก็คงเปนหญิง ...

:bbbear_44:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ช่วงนี้ท่าทางแคระจาใจลอย นัดกันไปมอเตอร์โชว์ยังไม่จบ ...

ถ้าไม่มัวแต่คิดถึงล้อแม็กซ์ก็คงเปนหญิง ...

:bbbear_44:

อยู่คนเดียวมันเหงาครับพี่ปุ๊ย. คงต้องหาล้อแม็ก มานอนกอดซักชุดครับ  :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625