ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ  (อ่าน 1516376 ครั้ง)

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
นัดเจอกันก่อนเข้างานก็อย่าคึกกันมากนะ เด๋วต้องสไลด์ไปเป็นห่วงนะอิอิ :bbbear_44:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
จอดที่งานกลัวรถเป็นรอยขนแมว ผมเอาผ้าคลุมติดไปคลุมที่งานได้มั้ยคับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ขายทิ้งเหอะเพื่อนเอครับ ขอร้อง :bbbear_18:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
ผมไม่ไป1คน1คัน ครับ

ออฟไลน์ offside

• *
  • Popular Vote : 1
จะไปเดินมอเตอร์โชว์วันที่ 7 พอดีนะคับ เด๋วยังไง จะแวะไปทักทายนะคับ แต่อาจจะไม่ได้ร่วมขบวนไปด้วยนะคับ

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
พี่ต้น ไปมั้ยคับ ถ้าไปผมจะได้นั่งแท็กซี่ไป เก๊ากัวอ่า 555 :bbbear_24:

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
พี่ต้น ไปมั้ยคับ ถ้าไปผมจะได้นั่งแท็กซี่ไป เก๊ากัวอ่า 555 :bbbear_24:

ชวนมันแล้ว.,แต่ไม่แน่ใจน่ะครับ
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
  :bbbear_44: :bbbear_44:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
    • Maximpack
นัดเจอกันก่อนเข้างานก็อย่าคึกกันมากนะ เด๋วต้องสไลด์ไปเป็นห่วงนะอิอิ :bbbear_44:
  :bbbear_38: :bbbear_38: :bbbear_38:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
    • Maximpack
จอดที่งานกลัวรถเป็นรอยขนแมว ผมเอาผ้าคลุมติดไปคลุมที่งานได้มั้ยคับ
  :bbbear_41: :bbbear_41: :bbbear_41:

• *
    • Maximpack

• *
    • Maximpack
จะไปเดินมอเตอร์โชว์วันที่ 7 พอดีนะคับ เด๋วยังไง จะแวะไปทักทายนะคับ แต่อาจจะไม่ได้ร่วมขบวนไปด้วยนะคับ
  :bbbear_34:

ออฟไลน์ KaewSaBa

• *
  • GC8E2DD
ไปด้วยครับ  :bbbear_30:
น่าจะ 2 คน
EJ20K

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ไปด้วยครับ  :bbbear_30:
น่าจะ 2 คน

เจอกันครับพี่แก้ว
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ MiT GC8

• เด็กฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 6
ผมสมาชิกใหม่ครับ ชื่อมิต ขับหมูบ้านสีขาวเดิมๆครับ รถใช้ครอบครัวครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ