ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ  (อ่าน 1515838 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
สงสัยไปกันเยอะ หาเรื่องซ้อมข้อมือก่อนดีกว่า "ไม่พอใจ"
ขอให้มาเพื่อยเอ่ย

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ขอให้มาเพื่อยเอ่ย

มีร้านแนะนำ หน้า ม มหิดล อร่อยมว๊ากกก
Jay TURBO-Plus

• ???
  • *
มีร้านแนะนำ หน้า ม มหิดล อร่อยมว๊ากกก
คุ่นๆว่ะร้านนี้

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
อยากไป แต่ไม่ว่างอะ :bbbear_8:

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
สงสัยไปกันเยอะ หาเรื่องซ้อมข้อมือก่อนดีกว่า "ไม่พอใจ"

เจอาจจะต้องซ้อม "วิ่งผลัด" ด้วยนะงานนี้

:bbbear_43:

ขี่อิมมาหน่อยนะ อยากเห็น

:bbbear_17:

ออฟไลน์ dodoo99

• *
  • Popular Vote : 21
เรียนเชิญพี่ๆทุกทาน ร่วม ปาตี้เนื้อย่างกันที่ร้าน โพนยางคำ พุทธมนฑลสาย1ครับผม ในวัน พฤหัสบดีที่ 27 กันยายน 2555 เจอกัน 5โมงเย็นนะครับบบ

นี่เป้นภาพตัวอย่างครับ http://www.bloggang.com/mainblog.php?id=ranangmai&month=30-08-2009&group=6&gblog=7

ท่านไหนสนใจ เชิญลงชื่อได้เลยนะครับ ไม่ทานเนื้อที่ร้านก็มีหมูนะครับ แล้วเจอกันครับพ๊มมมม

เออไปจองที่ให้ด้วย
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

เคลียร์ได้แล้วส่งเรื่องมาทางนี้นะพี่.....น้องจะได้ไปเคลียร์ของน้องต่อ....คริๆๆ ..... :bbbear_40:

งั้นไปเคลียร์มาก่อนเลยตาฮิปโป กลุ่มนินจาเฟิร์มตลอดอยู่แร้วว

:bbbear_44:

เอา RS มาชมหน่อย เด๋วจะจัดให้จอดข้างๆ กลุ่มกะบด

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
เจอาจจะต้องซ้อม "วิ่งผลัด" ด้วยนะงานนี้

ขี่อิมมาหน่อยนะ อยากเห็น

รถพัง พี่ ท่อไม่ดัง ประชดไม่ขับแม่มเลย เชอะ
Jay TURBO-Plus

• ???
  • *
งั้นไปเคลียร์มาก่อนเลยตาฮิปโป กลุ่มนินจาเฟิร์มตลอดอยู่แร้วว

เอา RS มาชมหน่อย เด๋วจะจัดให้จอดข้างๆ กลุ่มกะบด

อ่ะฟ้ิว>>>>>

• *
อย่าลืมว่ามีของรางวัลหน้า 400 ที่จะไปมอบให้ใน "งานมีทติ้งโพนยางคำ" ด้วย (คืองานที่พวกวัวมาพบกัน .... 5555)

มันคือเสื้อเบียร์ลาว สี WR Blue ... เร่งมือหน่อยเร้วว ชาวรังสิต-ปทุมจะแซงอยู่แล้ว โดยเฉพาะตายิม คนเดียว 2,200 กว่ากระทู้แร้วว ...

:bbbear_8:

• ???
  • *
ส่งมาให้ผมก่อนเลยก็ได้คับ. จะได้ใส่ไปเลยวันงาน

ออฟไลน์ poppi_ftw

• *
  • Popular Vote : 2
  • F.T.W.
    • Fuck-Stock
ถ้าว่างขอไปแจมด้วยคนนะครับ +1  :bbbear_19:
I don't care what everyone else believe...

• *
ส่งมาให้ผมก่อนเลยก็ได้คับ. จะได้ใส่ไปเลยวันงาน

ถ้าการันตีหน้า 400 จะจัดไปให้เลย size ต้นพอดี (กลัวต้นเสื้อเดิม กะหวานกางเกงเดิม มาเหมือนกัน)

• *
รถพัง พี่ ท่อไม่ดัง ประชดไม่ขับแม่มเลย เชอะ

อ้าว .. ไหงงั้นล่ะ ขนาดไม่ค่อยได้ขับนะเนี่ย ไม่เป็นไรมาก่อน แล้วเดี่ยวจะให้ทั่นอัครบันเทิงพาไปทะลวงท่อต่อ รับรองดังแน่ แต่ถ้าอีตาแตมป์มาด้วย เสียงท่อมันอาจจะดังเพี้ยนเป็น โอ๊ย .. โอ๊ยนะ

• ???
  • *
ถ้าการันตีหน้า 400 จะจัดไปให้เลย size ต้นพอดี (กลัวต้นเสื้อเดิม กะหวานกางเกงเดิม มาเหมือนกัน)

ผมอยากได้เสื้อใหม่ใส่มั่ง. แต่ผมคงไม่หนักหนาเท่าหวาน. เสื้อก็ซ้ำ เกงก็ซ้ำ. นี่ไม่รู้ว่าลิงกลับด้านมาด้วยป่าว.

แต่ไข่มันหอม ใส่เป็นเดือนสาวยังชอบ :bbbear_1: