ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ  (อ่าน 1516273 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ผมอยู่เทพารักษ์ แต่แอบบุกข้ามแดนไปได้มั้ยเนี่ย?

ข้ามวงแหวนชมจันทร์มาก็ถึงแล้วครับจี๊ด

:bbbear_35:

• *
ผมอยู่แถวฝั่งธน ผมจะไปยังไงครับผมไม่กินเนื้อผมกินแต่เนื้อสด :bbbear_44: :bbbear_44:

มากินวงเดียวกับผมเรยแตมป์ ได้กินแน่นอนไม่ต้องจดๆ จ้องๆ

:bbbear_43:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไม่ว่างอ่ะ ผมติดแข่ง nascar  :bbbear_41:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ sweet99

• ไม่หล่อแต่อร่อย
  • *
  • Popular Vote : 5
ไม่ว่างอ่ะ ผมติดแข่ง nascar  :bbbear_41:

ไม่มาบุกบ้าน คอยดู :bbbear_18:

ออฟไลน์ สวะ.

• *
  • Popular Vote : 32
ไปแจมด้วยคนสองคนสามคนได้ไหมอ๊าครับพี่ๆ  :bbbear_20:

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
    • Maximpack
ไม่ทานเนื้อ ไปเพราะอยากเจอเพิลครับ  :bbbear_26:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

• *
    • Maximpack
นึกว่าไม่ว่างเพาะวิ่งวินอยู่อะ :bbbear_18:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
ไปแจมด้วยคนสองคนสามคนได้ไหมอ๊าครับพี่ๆ  :bbbear_20:
มาเลยคับ. ยินดีต้อนรับคับ

ออฟไลน์ ฮิปโปเผือก

• *
  • Popular Vote : 6
Re: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้นะครับ
« ตอบกลับ #5592 เมื่อ: กันยายน 18, 2012, 10:42:33 AM »
รถสวยคับ. บาดใจจี๊ดๆ. นี่ผมมีแนวร่วมกบดแล้วอ่ะซิ เสียค่าสมาชิกแรกเข้าแสนสามคับ. แต่สำหรับพี่ลดให้10% สดวกโอนบอกนะคับ เด๋วส่อเบอร์บันชีให้. ขอบคณครับ :bbbear_19:

อ้อลืมบอก. ถ้าโอนค่าสมาชิกมาแล้ว รบกวนแจ้งด้วยนะคับ. ผมจะมีสติกเกอร์แนวร่วมแจกให้ฟรีคับ. ปรกติค่าสติกกเกอร์200บาท เท่าของคุณอั้ง.  :bbbear_19:

แสนสาหัสเหลือเกินนะน้องต้น.....พี่เป็นพวกหาทั้งเช้า-กลางวัน-เย็น-หัวค่ำ-ก่อนนอน....กว่าจะได้กินต้องรอสิ้นเดือนของสิ้นเดือนและของสิ้น สิ้น เดือนหน้า ตีลังกากลับหลัง แลบลิ้น ปลิ้นขี้หู สองมือพนมมือ จรดตั้งแต่กลางหน้าผากยันง่ามนิ้วเท้า.....ยังเกือบไม่ได้กิน..ต้องมานั่งรอ นั่งเขี่ย พี่ฮาโตริ :bbbear_21: กว่าจะได้เขียวๆซักป๋อง

:bbbear_20: :bbbear_20: :bbbear_20:

ออฟไลน์ ฮิปโปเผือก

• *
  • Popular Vote : 6
จะรีบเคลียร์คิวครับ

:bbbear_17:

เคลียร์ได้แล้วส่งเรื่องมาทางนี้นะพี่.....น้องจะได้ไปเคลียร์ของน้องต่อ....คริๆๆ ..... :bbbear_40:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
สงสัยไปกันเยอะ หาเรื่องซ้อมข้อมือก่อนดีกว่า "ไม่พอใจ"
Jay TURBO-Plus