ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ  (อ่าน 1516099 ครั้ง)

ออฟไลน์ ~KiTTiPoNg~

• ถ้าเพื่อนชอบ....ทุกอย่างดีหมด..!
  • *
  • Popular Vote : 0
เบื่อพวกรถแรงคุยกัน
รถพี่อะแรง แต่คนขับนี้ดิ :bbbear_44:

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
รถพี่อะแรง แต่คนขับนี้ดิ :bbbear_44:
มาล่ะใอ้เชลยกลัวเมีย  :bbbear_10:

ถ้าแรง แหกด่านไปแล้วน้องเอ้ย

ออฟไลน์ Mix GC8

• *
  • Popular Vote : 3
วันนี้ท่าจะมัน ไปธุระนครปฐมก่อนนะคับ เสร็จแล้วจะรีบตามไป  :bbbear_4:

ออฟไลน์ กรองทิพย์

• *
  • Popular Vote : 12
ถึงบ้านแร้วจ้า ขอให้ผู้ที่อยู่ที่ร้านรอดจากด่านทุกท่านเลยนะคับ :bbbear_35:

ออฟไลน์ tamp5678

• *
  • Popular Vote : 1
ถึงบ้านแล้ว แต่ ใจยังอยู่กับเด็กเสร็ฟ(เสียดายยังไม่ได้ขอเบอร์เลย) :bbbear_27: :bbbear_27:

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ถึงได้ซักพัก เพิ่งอาบน้ามเส็ดพร้อมนอน
@แตม คนไหนวะ น้องยุ้ยเหรอ
@พี่อั๊ง รอดครับพี่ ไม่มีด่านเลยชิว

วันนี้ หนุกดีครับ  :bbbear_34: :bbbear_34:

แจ้งนิดนึงนะครับ เงินกองกลางอยู่ที่ผม 540 นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 02:00:29 AM โดย mystic »
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
:bbbear_3: :bbbear_3: :bbbear_3:

กลับเร็วนิ นึกว่าโดนเรือโบ้ทลากออกทะเลไปแล้ว

:bbbear_36:

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ไม่ได้ไปน่าเสียดายจัง :bbbear_19:
Jay TURBO-Plus

• *
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555
ไม่ได้ไปน่าเสียดายจัง :bbbear_19:

ไม่เปนไรครับท่านประธาน เอาไว้ชมรมเกียฯ ของพวกเราค่อยมาจัดมีทติ้งแยกทีหลังได้ เจอกันเมื่อไหร่ นั่งคุยเรื่อง"เมีย" อย่างเดียวเลย รถไม่คุย

:bbbear_43:

• *
กาแฟมะพี่ปุ๊ย เช้านี้

• *
ไม่เปนไรครับท่านประธาน เอาไว้ชมรมเกียฯ ของพวกเราค่อยมาจัดมีทติ้งแยกทีหลังได้ เจอกันเมื่อไหร่ นั่งคุยเรื่อง"เมีย" อย่างเดียวเลย รถไม่คุย

:bbbear_43:

เกียเจ็ด เจ็ดเรือยอร์ช

• *
กาแฟมะพี่ปุ๊ย เช้านี้

คงต้องรีบไปทำงานก่อนละครับ กลับดึกไปหน่อย เมื่อเช้าภรรเมียคำรามออกมาเป็นเสียง gc8 เรย แว่วๆเหมือน "เด๋วจะขูดรถให้พัง หมั่นไส้นัก..." ประมาณนี้ เลยรีบชิ่งหนีก่อนดีกว่า เจเป็นไง เห็นว่าไประยองมา?

• *

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
คงต้องรีบไปทำงานก่อนละครับ กลับดึกไปหน่อย เมื่อเช้าภรรเมียคำรามออกมาเป็นเสียง gc8 เรย แว่วๆเหมือน "เด๋วจะขูดรถให้พัง หมั่นไส้นัก..." ประมาณนี้ เลยรีบชิ่งหนีก่อนดีกว่า เจเป็นไง เห็นว่าไประยองมา?
ไประยองคงไปหา ฮิสดๆ กิน ระยองฮิ :bbbear_23:
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊