ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน เชิญกะทู้นี้ครับ  (อ่าน 1516636 ครั้ง)

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
เรื่องที่จอดรถเป็นไงบ้าน  มีที่จอดป่ะ หรือจอดริมถนน หรือประสานทางร้านเรื่องขอจองที่จอดได้  ถ้าจอดไกลตาขอเอา1600ขับหน้าไป

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เรื่องที่จอดรถเป็นไงบ้าน  มีที่จอดป่ะ หรือจอดริมถนน หรือประสานทางร้านเรื่องขอจองที่จอดได้  ถ้าจอดไกลตาขอเอา1600ขับหน้าไป

ขอเดี๋ยวขอที่จอดด้านในไว้ครับบบ
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ Akaradech------>

• *
  • Popular Vote : 23
  • =ชิวๆๆ ปลิวลม อีเขียว=
    • Maximpack
ขอเดี๋ยวขอที่จอดด้านในไว้ครับบบ
ขอสัก 20 คันนะ โบ๊ท  :bbbear_35:
Add มาทักทายกันได้ครับ เพิลๆ SSS
fb//akaradech_casa@hotmail.com

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9

:bbbear_34: :bbbear_34: :bbbear_34:

ออฟไลน์ dodoo99

• *
  • Popular Vote : 21
ผมคลานตามพี่ไปเฉยๆๆ ง๊าบ  :bbbear_27: :bbbear_32:

รถกะบด 555 แต่รักพี่คนขับจริงๆ :bbbear_30:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

ออฟไลน์ dodoo99

• *
  • Popular Vote : 21

พูดงี้เหมือนพี่เคยไปมาแล้วหรอ  โหไม่มีชวนกันเลยร้านแบบนี้ ทีไอ้ร้านเพื่อชีวิตดันมาชวน :bbbear_8: :bbbear_18:
ถ้าไม่ปล่อยมือจากอดีตแล้วจะเอามือที่ไหนคว้าอนาคต

• ???
  • *
พูดงี้เหมือนพี่เคยไปมาแล้วหรอ  โหไม่มีชวนกันเลยร้านแบบนี้ ทีไอ้ร้านเพื่อชีวิตดันมาชวน :bbbear_8: :bbbear_18:
หน้าเอ็งเหมาะกับร้านแนวนั้นอ่ะซิ

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

มันเป็นร้านแบบไหนครับ หาใน google ยังไม่เจอรายละเอียดเลย ยังสงสัยว่าโบ้ทนัดที่ๆ มันลับๆ ยังไงชอบกล

:bbbear_33:

• *
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
มันเป็นร้านแบบไหนครับ หาใน google ยังไม่เจอรายละเอียดเลย ยังสงสัยว่าโบ้ทนัดที่ๆ มันลับๆ ยังไงชอบกล

ร้านมันเพิ่งเปิดครับบบ ฟิวร้าน มี 2โซนครับ เป็นโซน แอร์ และ โอเพนแอร์ครับ ผมก็พยายามหารูปร้านมาบ้างแล้ว แต่ ม่ายมีเลยครับบบบ ให้นึกถึง เพ้อไว้ละกันครับ บรรยาย มีกลิ่นของรเานเพ้อติดอยุ๋ครับ ^^  :bbbear_44: :bbbear_44:
85sound and music studio 086-6896625

• ???
  • *

แว่วๆมาว่าร้านนี้บี้เพ้อเยี่ยวแตก ท่องไว้ๆ โนตม โนตม.  โอเพ่นแอร์เวิรคกว่าคับ

ออฟไลน์ Hattori

• The Blue Hattori
  • *
  • Popular Vote : 102
  • 2003 WRX Sti V-Limited no.419/555

ร้านมันเพิ่งเปิดครับบบ ฟิวร้าน มี 2โซนครับ เป็นโซน แอร์ และ โอเพนแอร์ครับ ผมก็พยายามหารูปร้านมาบ้างแล้ว แต่ ม่ายมีเลยครับบบบ ให้นึกถึง เพ้อไว้ละกันครับ บรรยาย มีกลิ่นของรเานเพ้อติดอยุ๋ครับ ^^  :bbbear_44: :bbbear_44:

มิน่าเล่า คุณเจแกถึงได้ออกอาการชัดเจนขนาดนั้น ภาพคุณเจแกเลยเป็นคนดีไปเลย ส่วนพวกเราที่ไปก็ .....

:bbbear_20:  :bbbear_15:

• *
  • Gcปลอม
แว่วๆมาว่าร้านนี้บี้เพ้อเยี่ยวแตก ท่องไว้ๆ โนตม โนตม.  โอเพ่นแอร์เวิรคกว่าคับ

คิดงั้นล่ะครับพี่ต้น

• ???
  • *
มิน่าเล่า คุณเจแกถึงได้ออกอาการชัดเจนขนาดนั้น ภาพคุณเจแกเลยเป็นคนดีไปเลย ส่วนพวกเราที่ไปก็ .....

:bbbear_20:  :bbbear_15:
ไอ้เจมันก็สร้างภาพไปเรื่อย พี่อย่าไปฟังมันมาก