ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องสติกเกอร์ชมรม รุ่นใหม่ล่าสุด ปี2012 !!!!  (อ่าน 47509 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
สมเป็นอาจารย์บุ๊ง แหม งานนี้แฟนอาจารย์บุ๊งยิ้มแก้มปริเลยสิ mush32

ออฟไลน์ MeMoriZe_BunGy

• *
  • Popular Vote : 0
สมเป็นอาจารย์บุ๊ง แหม งานนี้แฟนอาจารย์บุ๊งยิ้มแก้มปริเลยสิ mush32

พี่เคน แฟนผมอ่ะยิ้มไม่เลิก ยิ้มแก้มปรี.. แต่ผมอ่ะ หน้าแห้ง เป๋าแฟ้บ อยู่เนี่ย 5555555555 mush14

ออฟไลน์ pongpolh

• *
  • Popular Vote : 20
ผมขอเบอร์ 59 จำนวน 2 แผ่น ครับ

เริ่ม 500 บาท ครับ

ปล. ถ้าได้เบอร์นี้ ผมต้องจ่าย 700 บาท ใช่ไหมครับผม

ขอบคุณครับ

• *
เอาน่า แหมแค่นี้นิดหน่อย ระดับอาจารย์บุ๊งขนจั๊กกะแร้ไม่ร่วงหรอก แต่ผลยังไม่สรุปนะครับ อาจจะมีม้ามืดมาตอนท้ายๆอีกก็ได้ แต่คู่นี้ดูแล้วโคตรลุ้นเลย รอดูคู่อื่นว่าจะเป็นยังงัยกันบ้าง น่าติดตามมากๆ  emo65o

ออฟไลน์ GEMINI_IMPREZA

• *
  • Popular Vote : 9
เอาน่า แหมแค่นี้นิดหน่อย ระดับอาจารย์บุ๊งขนจั๊กกะแร้ไม่ร่วงหรอก แต่ผลยังไม่สรุปนะครับ อาจจะมีม้ามืดมาตอนท้ายๆอีกก็ได้ แต่คู่นี้ดูแล้วโคตรลุ้นเลย รอดูคู่อื่นว่าจะเป็นยังงัยกันบ้าง น่าติดตามมากๆ  emo65o

พี่เคน จริงๆแล้วอยากจะสู้ต่อนะพี่แต่ ดูแล้วท่าทางแฟนพี่เค้าจะอยากได้จริงๆ

โจไม่ได้777ก็แค่เคาะกะบาลตัวเอง แต่ถ้าพี่เค้าไม่ได้777จะโดนแฟนเค้าทำยังไงไม่รู้.....เลยต้องยอม.....

ปล.จริงๆแล้วเงินหมดนั้นเอง 555

• *
พี่เคน จริงๆแล้วอยากจะสู้ต่อนะพี่แต่ ดูแล้วท่าทางแฟนพี่เค้าจะอยากได้จริงๆ

โจไม่ได้777ก็แค่เคาะกะบาลตัวเอง แต่ถ้าพี่เค้าไม่ได้777จะโดนแฟนเค้าทำยังไงไม่รู้.....เลยต้องยอม.....

ปล.จริงๆแล้วเงินหมดนั้นเอง 555

เอาน่าโจ ตอนนี้อาจารย์บุ๊งเค้ากำลังข้าวใหม่ปลามัน ยอมๆเข้าไปเห๊อะ  mush33

• *

ขนจั๊กกะแร้ไม่ร่วงหรอกพี่ เพราะมันไม่เหลือแล้ว 555555

ถ้ามีม้ามืดมาอีก ผมก็สู้นะ.. สู้แบบมืดๆด้วย!!! หน้าอ่ะมืด!! mush27

• *

ขอบคุนคร้าบบบ แหมะพูดเหมือนตาเห็นว่าผมจะโดนอะไรบ้าง 55555555

• *
เอาน่าโจ ตอนนี้อาจารย์บุ๊งเค้ากำลังข้าวใหม่ปลามัน ยอมๆเข้าไปเห๊อะ  mush33

อารายพี่เคน ของผมมันไม่ใช่ข้าวใหม่ปลามันนะพี่

ของผมมันข้าวยากหมากแพง 55555 mush21

ออฟไลน์ oat

• *
ผมจองเลข  124 นะครับ ขอเป็น3ชุดครับ 1,000บาทครับ

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th
เอาด้วย ประมูลเลข 77 ที่ 777 บาทครับ
จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ Double You Are Ex

• *
  • Popular Vote : 10
  • Sports performance for every day use. . .
ประมูล 345
500 บาท
2 ชุด รวม 700 ครับ

ออฟไลน์ mr_oui

• *
  • Popular Vote : 5
ขอเบียด 888 ที่ 1111 นะครับ   mush13

ออฟไลน์ AeK Gc8

• *
ขอเบียดอีกนิดนึงนะคับ อยากได้จิงๆ 888 ที่ 1500 บาท  mush23
0891194888 AeK คับ

• *
มาอีกคู่แล้วจ้า ลุ้นๆ emo73o