ผู้เขียน หัวข้อ: รถดี ที่ไม่สวย มีย่ห้ออะไรบ้างครับ จากประสบการณ์ ของสมาชิกใน SSS  (อ่าน 9748 ครั้ง)

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
saab900 ใช้อะหลั่ยช่วงล่างตัวเดียวกับ opel vectra b ที่ผมขับอยู่ เป้ะๆเลย มีตรงใหนที่ต่างกันมั่งไม่รู้

รู้แต่ว่าถ้าแปะตรา opel จะถูกกว่า saab

ยังเคยเห็นคนใช้ saab มาซื้อ stiemetz ของ vectra b ไปใส่เลย

ถ้าถามผมว่ารถอะไรขับดีแต่ไม่สวย
ผมตอบได้เลยว่า AE110-111 ผมมีอยู่คัน อาใช้อยู่

อ่าลืมไป ใช่ครับ อะไหล่ 900 ตัวไม่เทอร์โบนี่เหมือนกับโอเปิ้ลเลย (เครือ GM เหมือนกัน)
รถคันแรกของผมก็ AE111 1.6 ออโต้ตัวท๊อป ขับดีนะ ชอบเลย เครื่อง 4A-FE+ บอดี้เบาๆ ขับสนุก แต่ช่วงล่างมันยวบยาบเหลือเกิน
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ สาหร่าย05

• *
  • Popular Vote : 32
 emo72o

ขับดี แต่ไม่สวย นึกไม่ออกครับ  แต่ถ้า สวยแต่ขับไม่ดี  เพียบ!!  emo64o
บ้าพลัง คลั่งอำนาจ  เชิญใส่กระโปรง แล้วออกไป๊!!!

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
ผมคิดว่าก็อิมของพวกเรานี่แหละครับ ถามใครก็ว่าไม่สวย(แต่พวกเราว่าสวยโคตร)หาว่าเปนโตต้าบ้างฮุนไดบ้าง555
แต่เครื่องแรงขับมันเสียงเพราะ
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ผมคิดว่าก็อิมของพวกเรานี่แหละครับ ถามใครก็ว่าไม่สวย(แต่พวกเราว่าสวยโคตร)หาว่าเปนโตต้าบ้างฮุนไดบ้าง555
แต่เครื่องแรงขับมันเสียงเพราะ

5 5 5 เออเนอะ วันก่อนนั่งอยู่กะเพื่อน มันโวยวายว่า เฮ้ย AE รุ่นใหนวะเนี่ย เสียงเครื่องกระหึ่มเชียว วิงสวยเชียว

หันไปเจอ GC ขาว .  . . . . . . . มองจากด้านข้าง มันคล้ายๆ จริงๆด้วย เวลามองผ่านๆ
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web

ออฟไลน์ Choke gf

• *
  • Popular Vote : 88
  • ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ 5555
5 5 5 เออเนอะ วันก่อนนั่งอยู่กะเพื่อน มันโวยวายว่า เฮ้ย AE รุ่นใหนวะเนี่ย เสียงเครื่องกระหึ่มเชียว วิงสวยเชียว

หันไปเจอ GC ขาว .  . . . . . . . มองจากด้านข้าง มันคล้ายๆ จริงๆด้วย เวลามองผ่านๆ
555ใช่ครับโดนทักทีเสียศูนย์เรย เร็วๆนี้ก็โดนถามรถยี่ห้อ i ยี่ห้อไรไม่รู้จักรถอินโดเหรอ mush26

อ้อนึกออกรุ่นนึงw124อีคลาสผมดูไงก็ไม่สวยแต่ขับดีและทนมากช่วงล่างเยอรมันให้มาเกิน emo65o
ชินโซ น้องชาย ฮาโตริ ปิ๊ปิ๊

ออฟไลน์ csacrew

• *
  • Popular Vote : 0
อิม สวยจะตายครับ

ออฟไลน์ signifer

• *
  • Popular Vote : 43
  • My GDG
    • IGGY BOOKS
ตอนออกแมวใหม่ๆ ยังไม่ได้ใส่อะไรเลย ข้างบอกบอก โอ๊ย ออกรถใหม่อีกแล้ว มาสด้าสามเขามีสีนี้ด้วยหรือแปลกดี.....
ไม่สุด....แต่สะดุดตา

ออฟไลน์ jeedz

• ยามฝั่ง ณ. SSS
  • Administrator
  • Popular Vote : 29
  • Green ( เกรียน ) Monster
    • Online Network Co., Ltd.
ก้าก ก ก    มุก mazda3 เนี่ยมัน อมตะจริงๆ แต่ก็สะเทือนใจน่าดูเหมือนกันนะ

เคยเจอ แมว 5Dr ที่โรงพยาบาล ศิริราช เค้าดันแปะ sticker thaimazda3 แหล่ะ  ขำก้ากเลย แต่ไม่ได้เอากล้องไป ไม่งั้นจะถ่ายมา ไม่รู้รถใคร
Tel. 089-4272257
บริการ Hosting, รับฝาก server Co-location, IDS, Firewall, Web