ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้งฝั่งธน+ที่ไหนก็มาได้ครับ วันศุกร์ที่ 30กันยายน ครับ ลงชื่อได้เลยครับ  (อ่าน 21440 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ยินดีที่รู้จักทุกคนนะครับ ป๊อปทั้ง 2 ป๊อป บุ๊ง, อ๊อฟ, ทิพย์, ปริ๊นซ์, พี่คอง พี่นู ไว้เจอกันมิ๊ตติ้งครั้งหน้านะคร้าบบบบ emo65o

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
กลับมาแล้วเหมือนกันครับ emo65o..เห็นด้วยเลยครับพี่เคนพี่บุ้งเป็น my idol 555+.(คราวหน้าให้พี่บุ้งนัดสถานที่บ้าง)... emo64o emo64o

แหม่!!!! พวกนี้นิ mush21 mush21

ถ้าไม่ชวนกันนะฮึ่มมม emo74o
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เพิ่งถึลเลยครับ 5555+   emo74o emo74o
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

ถึงแล้วเหมือนกันคร้าบบ..
เตรียมทำบิลไปเบิกตังค์ย้อนหลังกับคุณนพ ค่าจ้างแท็กซี่นำร่อง
หลบด่านตำหนวด...
ผ่านฉลุยครับ พี่แท็กซี่โทรฯบอกทุกระยะ..  mush21

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
กลับมาแล้ววววว มากันเยอะกว่าที่คาด ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆเยอะแยะ กลับมาจากมิ๊ตติ้งครั้งนี้ บอกได้เลยว่าต่อไปนี้ บุ๊ง คือ my idol จ้าาาาา  mush21

พี่เคน พูดถูก หนับหนุนคับ 555

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
โธ่ เซ็งเลย เจอ ป๊อป กับเจ้าโบ๊ท แล้วก็ บู้ แค่นั้นเอง ไม่เจอชุดใหญ่ ต้องขอโทษด้วยครับ ที่หนีกลับก่อน ผมจำเวลานัดผิดด้วย ประกอบกับลูกตาม โอกาสหน้าแก้ตัวใหม่ค๊าบ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ popall

• *
  • Popular Vote : 3
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ไว้โอกาสหน้าเจอกันใหม่ครับ

• *
พลาดชุดใหญ่ไม่เท่าไหร่ครับพี่เจ แต่ที่พลาดสุดๆคือตอนช่วงท้ายครับพี่ อิ อิ

ออฟไลน์ MeMoriZe_BunGy

• *
  • Popular Vote : 0
เอ้ยพี่ มาเต็มกันหมดเลยนะ 555+

สนใจสักปลายเดือน ตุลา ไม่ก็ ต้นเดือน พฤจิ ไหมพี่ ^^

ผมจะได้นัดถูก ฝากลองถามกันหน่อยนะ ว่าว่างๆตรงกันวันไหน

เด่วผมจัดเต็มให้ 555+ (จัดให้ตามคำขอครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ  mush21)

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
เอ้ยพี่ มาเต็มกันหมดเลยนะ 555+

สนใจสักปลายเดือน ตุลา ไม่ก็ ต้นเดือน พฤจิ ไหมพี่ ^^

ผมจะได้นัดถูก ฝากลองถามกันหน่อยนะ ว่าว่างๆตรงกันวันไหน

เด่วผมจัดเต็มให้ 555+ (จัดให้ตามคำขอครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ  mush21)

idol พี่เคนมาแล้วคับ

ออฟไลน์ off...

• *
  • Popular Vote : 6
เมื่อคืนนี้ต้องบอกว่ารู้สึกดีใจมากครับที่ได้เจอพวกพี่ๆ  mush26
ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคร้าบบบ  emo65o

• *

My Idol  mush19 mush19 mush19

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3

จัดเลยครับผมว่างตลอด

ออฟไลน์ NOp76

• Still Chill Chill ^ ^~
  • *
  • Popular Vote : 73
  • Proud of Boxer
    • http://www.bendix.co.th
สนุกดีแฮะ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ทุกท่าน ไว้โอกาศหน้านัดกันใหม่นะครับ ขอบคุณน้องโบ๊ท ที่จัดการเรื่องร้าน และคอยดูแลทุกๆ คนเป็นอย่างดีนะครับ คราวหน้า ร้าน "  ้ " ใครไปไม่ชวนนี่มีเคืองนะครับ

mush32

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
ต้องมันส์มากเลยแน่ๆดูจากรูปแล้ว ว่าแต่ผมพลาดอะไรไปเหรอครับ เคน
Jay TURBO-Plus