ผู้เขียน หัวข้อ: มีทติ้งฝั่งธน+ที่ไหนก็มาได้ครับ วันศุกร์ที่ 30กันยายน ครับ ลงชื่อได้เลยครับ  (อ่าน 21439 ครั้ง)

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
โบ้ท CBS111 รึเปล่า

พี่ตุ้ยมาเลยครับ บ้านพี่ไกลจากร้านมากกกกกกก mush21
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

ออฟไลน์ CBS_111

• *
  • Popular Vote : 3

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
เย็นนี้แล้วนะครับ มากันเยอะๆ นั่งคุยกันมันส์ๆขำๆคร้าบ อ้อ โบ๊ต คุณแมวที่อยู่เชียงใหม่ก็จะมาด้วยนะครับ ฝากเพิ่มชื่อที่หน้าแรกให้ด้วย

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
เย็นนี้แล้วนะครับ มากันเยอะๆ นั่งคุยกันมันส์ๆขำๆคร้าบ อ้อ โบ๊ต คุณแมวที่อยู่เชียงใหม่ก็จะมาด้วยนะครับ ฝากเพิ่มชื่อที่หน้าแรกให้ด้วย

เรียบร้อยครับพี่เคน   emo65o emo65o
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
นั่งอยู่ร้าน WAC ตั้งแต่ 4.30 กลัวไม่ได้มา ฮ่าๆ
Jay TURBO-Plus

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
นั่งอยู่ร้าน WAC ตั้งแต่ 4.30 กลัวไม่ได้มา ฮ่าๆ

555+ ฝนตกมั้ยครับพี่ แถวนั้น
85sound and music studio 086-6896625

• *

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...
แถวๆเซ็นทรัลพระรามสาม ยังไม่ตกนะครับ
แต่ลมแรง ฟ้ามืดมาเลย บนทางด่วนขาเข้า รถแน่นเอี๊ยด...
คิดว่าไม่นานนี้ ก็จะชุ่มฉ่ำแน่ๆ
 mush29

• *
เหงาว่ะเฮ้ย นัด6โมงนี่หว่า

• *
เหงาว่ะเฮ้ย นัด6โมงนี่หว่า

เดี๋ยวต่อก็จะไปที่ร้าน Wac ครับ ลองติดต่อดูครับ

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me
เดี๋ยวต่อก็จะไปที่ร้าน Wac ครับ ลองติดต่อดูครับ

ผมยังไม่เลิกประชุมเลยอ่ะพี่  mush35
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• *
อย่าไปกลัวกะแค่ฝนครับ มากันเยอะๆนะคร้าบบบบ

ออฟไลน์ csacrew

• *
  • Popular Vote : 0
ขอให้ได้ทุกท่านครับ ผมติดสอบพรุ่งนี้ สงตัวแทนหมู่บ้านไปแทน

• *
กลับมาแล้ววววว มากันเยอะกว่าที่คาด ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆเยอะแยะ กลับมาจากมิ๊ตติ้งครั้งนี้ บอกได้เลยว่าต่อไปนี้ บุ๊ง คือ my idol จ้าาาาา  mush21

ออฟไลน์ off...

• *
  • Popular Vote : 6
กลับมาแล้ววววว มากันเยอะกว่าที่คาด ได้รู้จักเพื่อนใหม่ๆเยอะแยะ กลับมาจากมิ๊ตติ้งครั้งนี้ บอกได้เลยว่าต่อไปนี้ บุ๊ง คือ my idol จ้าาาาา  mush21
กลับมาแล้วเหมือนกันครับ emo65o..เห็นด้วยเลยครับพี่เคนพี่บุ้งเป็น my idol 555+.(คราวหน้าให้พี่บุ้งนัดสถานที่บ้าง)... emo64o emo64o