ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน หรือ อื่นๆที่สนใจนะครับ เรื่องมีทติ้ง เข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับ  (อ่าน 20243 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
กลับมาเล่นซูบารุหรืออีโวครับคุณต้น
ผมชนัสครับ
ขับสี่เหมือนเดิมครับพี่ชนัส แค่ย้ายมาอยู่ข้างบ้าน  mush21

แต่ไม่นานนี้ก็จะกลับเข้าบ้านเดิมครับ เข้าออกสองบ้านผมถนัด mush1

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
ขับสี่เหมือนเดิมครับพี่ชนัส แค่ย้ายมาอยู่ข้างบ้าน  mush21

แต่ไม่นานนี้ก็จะกลับเข้าบ้านเดิมครับ เข้าออกสองบ้านผมถนัด mush1

แอบนอกใจซะแล้ว ผมก็อยากได้อีโวเหมือนกัน

• ???
  • *
แอบนอกใจซะแล้ว ผมก็อยากได้อีโวเหมือนกัน
ก็ได้ท่านประธานเป็นไอดอลคับ mush21
  เห็นแล้วจี๊ดจ๊าดได้ใจ แต่ก็ยังอดคิดถึงอิมไม่ได้ mush26 ขับสี่เลิกยากจริงๆ mush30
แล้วพี่เคนจะนอกใจทำไมล่ะคับ มีกันดั้มสุดประเทศแล้วเทพของสูบนอนจริงๆ ชอบมากครับ mush2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2011, 11:07:40 AM โดย bossma »

ออฟไลน์ WhiTeScooBY

• SSS
  • *
  • Popular Vote : 59
  • -!-!-!-! ScooBY X'mas !-!-!-!-
    • www.audioxtreme.com
สวัสดีประธานพี่แบงค์ครับ ผมชื่ออฟครับเป็นสมาชิกใหม่ครับ mush23 ขอรายงานตัวล่วงหน้าก่อนวันที่ 30 ครับ emo65o emo65o

ยินดีต้อนรับ แล้วเจอกันครับ

ผมก็น้องใหม่ครับ ชื่อนิคครับ อิอิ

จะสมาชิกใหม่ หรือเก่า ก็พวกคอขาว คอแดง กันเองทั้งนั้นครับ  mush17

ก็ได้ท่านประธานเป็นไอดอลคับ mush21
  เห็นแล้วจี๊ดจ๊าดได้ใจ แต่ก็ยังอดคิดถึงอิมไม่ได้ mush26 ขับสี่เลิกยากจริงๆ mush30
แล้วพี่เคนจะนอกใจทำไมล่ะคับ มีกันดั้มสุดประเทศแล้วเทพของสูบนอนจริงๆ ชอบมากครับ mush2

คันนี้ก็มันส์ คันนั้นก็นุ่ม มันเลือกไม่ถูก
ว่าไปแล้ว เดี๋ยวนี้ ทั้งอิม และ evo ก็เพื่อนกันทั้งนั้น ไปทริปด้วยกันบ่อยๆนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2011, 12:23:30 PM โดย WhiTeScooBY »
เพื่อคุณภาพเสียงในรถยนต์ ===> http://www.audioxtreme.com

ออฟไลน์ thor111

• Subaby!!!
  • *
  • Popular Vote : 27
  • Dont Judge Me, You Don't Even Know Me

จะสมาชิกใหม่ หรือเก่า ก็พวกคอขาว คอแดง กันเองทั้งนั้นครับ  mush17

อย่างงี้ พี่เคนกับผมก็ไม่เข้าพวกอ่ะสิครับ  mush30 mush30
หลงรักขับ 4....หลงรัก Subaby!!!

• ???
  • *
ยินดีต้อนรับ แล้วเจอกันครับ

คันนี้ก็มันส์ คันนั้นก็นุ่ม มันเลือกไม่ถูก
ว่าไปแล้ว เดี๋ยวนี้ ทั้งอิม และ evo ก็เพื่อนกันทั้งนั้น ไปทริปด้วยกันบ่อยๆนะ
ก่อนออกทริป ขอพาผมไปนั่งรถเล่นก่อนนะสักห้าทุ่ม   แต่เมื่อคืนฝนตกน้ำท่วมหลุมหน้าซอย ตกหลุมปากแตก ต้องเข้าหาหมอซะแล้ว  คงต้องเลื่อนนัดก่อนนะคับ แล้วจะโทรแจ้งนะคับว่าเสร็จวันใหน

ออฟไลน์ Gobbaru

• *
  • Popular Vote : 11
30นี้กี่คันแล้วเนี่ยครับ ให้เค้าล๊อกที่จอดให้ได้ป่าวเอ่ย...แต่จากสภาพแล้วน่าจะล๊อกยากแฮ๊ะ

ออฟไลน์ satisfy

• *
  • Popular Vote : 15
  • Proud of Boxer...

อ่านตั้งนาน นึกว่าจัดแถวฝั่งธนฯ เพราะผมเลิกงานดึก กลัวไปไม่ทัน
..อ่านไปอ่านมา อ้าว..ถนนนราธิวาสฯ ข้างบ้านเรานี่เอง
Share of mind ร้านสวยมากนะครับ ขับผ่านบ่อยๆ
..ยังงี้ ขออนุญาตไปแจมด้วยสักคนนะครับ  mush36
ผมอยู่ตรงข้ามเซ็นทรัลพระรามสามนี่เอง (GCน้ำเงิน หางเต็ดดำครับ)

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
อย่างงี้ พี่เคนกับผมก็ไม่เข้าพวกอ่ะสิครับ  mush30 mush30

งั้น ผมเพิ่ม คอน้ำเงินให้ด้วยละกันครับพี่ 555+  mush21 mush21
อ่านตั้งนาน นึกว่าจัดแถวฝั่งธนฯ เพราะผมเลิกงานดึก กลัวไปไม่ทัน
..อ่านไปอ่านมา อ้าว..ถนนนราธิวาสฯ ข้างบ้านเรานี่เอง
Share of mind ร้านสวยมากนะครับ ขับผ่านบ่อยๆ
..ยังงี้ ขออนุญาตไปแจมด้วยสักคนนะครับ  mush36
ผมอยู่ตรงข้ามเซ็นทรัลพระรามสามนี่เอง (GCน้ำเงิน หางเต็ดดำครับ)

เชิญเลยครับ เด๋ว ผม จะเปิดกะทู้ใหม่ให้ลงชื่อนะครับ
30นี้กี่คันแล้วเนี่ยครับ ให้เค้าล๊อกที่จอดให้ได้ป่าวเอ่ย...แต่จากสภาพแล้วน่าจะล๊อกยากแฮ๊ะ

ตอนนี้ ยังไม่ทราบจำนวนครับ เรื่องที่ จอด ผม คุยกับเด็กรับรถไว้บ้างแล้วครับพ๊มมมม mush16 mush16
85sound and music studio 086-6896625