ผู้เขียน หัวข้อ: ชาวฝั่งธน หรือ อื่นๆที่สนใจนะครับ เรื่องมีทติ้ง เข้ามาอ่านรายละเอียดได้เลยครับ  (อ่าน 20240 ครั้ง)

ออฟไลน์ nickza6232

• *
  • Popular Vote : 2
ไปสิครับ..ผมก็เป็นสมาชิกใหม่เหมือนกันครับยังไม่เคยเจอใครเลยเหมือนกันครับ

เค้าเจอกัน5โมงหรอครับโทรหาพี่โบทม่ายติด

ออฟไลน์ The Blitz

• *
  • Popular Vote : 40
จะไปเจอกันยังงัยพี่ต่าย มันคนละฝั่งกันเล๊ยยยย

ออฟไลน์ Bossma

• ???
  • *
  • Popular Vote : 146
กลับก่อนพวกเลย mush21

เจอสูบนอนแล้วคิดถึงจัง mush30

ออฟไลน์ subie_bugeye

• *
  • Popular Vote : 8
  • ถ้าคุณแน่อย่าแพ้ขับ4

ออฟไลน์ TURBO-Plus

• แก๊งค์ฝั่งธน
  • *
  • Popular Vote : 38
  • All my life
กลับมาแล้วค๊าบบบ โบ๊ท เล็ก อัพรูปด้วยนะครับ ขอไปนอนก่อน เบลออ
Jay TURBO-Plus

• *
ขอบคุณ โบ๊ท ใหญ่, โบ๊ท เล็ก, อ๊อฟ, นิค, ต่อ, พี่ภพ ใครที่ตามมาทีหลังแล้วไม่ได้เจอกัน ไว้ 30 คงได้มันส์ กว่านี้ครับ วันนี้ขอโทษจริงๆ ที่ออกไปก่อน ติดงานจริงๆ ครับ

ออฟไลน์ nickza6232

• *
  • Popular Vote : 2
เป็นกันเองมากครับ ขอบคุณพี่ๆที่ช้วยแนะนำเรื่องรถให้ผมด้วยครับ mush21

• *

ออฟไลน์ Micky NEW'LE

• *
  • Popular Vote : 9
  • ♥ BD ♥
ผมอดไปเลย

พอดีครูที่โรงเรียนเรียกไปซ้อมดนตรี
ขอโทดด้วยนะครับ

รถไม่ได้ล้างมาหลายเดือนละ
ดูไม่ออกเลยว่าล้อสีอะไร

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ถึงละครับ 5555+  emo64o emo64o

งานนี้ ต้องขอบคุณทุกๆท่านที่มาแลกเปลี่ยน ความรู้กันครับ ได้รุ้จักกันไว้ มีอะไรจะได้ช่วยกันครับ

ปล.ขอบคุณพี่ต่อกับพี่โบ๊ทเป็นพิเศษครับ ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2011, 01:39:17 AM โดย mystic »
85sound and music studio 086-6896625

ออฟไลน์ e_tapop

• *
  • Popular Vote : 9
ดีใจที่ได้เจอทุกคนคับ ไว้เจอกันใหม่คับ เมื่อไหร่ ที่ไหนบอกด้วยคับ ครั้งหน้ามากันเยอะๆ นะคับ

ออฟไลน์ off...

• *
  • Popular Vote : 6
ตื่นเต้นมากครับไปครั้งแรกขนาดย่อยๆนะครับเนี่ย emo63oขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ emo65o

ออฟไลน์ mystic

• แก๊งค์ฝั่งธน (มดแคระ)
  • *
  • Popular Vote : 172
  • Gcปลอม
    • http://www.guitarthai.com/classified/question.asp?QID=438207
ดีใจที่ได้เจอทุกคนคับ ไว้เจอกันใหม่คับ เมื่อไหร่ ที่ไหนบอกด้วยคับ ครั้งหน้ามากันเยอะๆ นะคับ

emo64o emo64o
85sound and music studio 086-6896625

• *

ออฟไลน์ DK-Kong

• DK-Kong
  • *
  • Popular Vote : 1
ขอบคุณ โบ๊ทใหญ่ โบ๊ทเล็ก ลีชชี่ น้องต่อ และน้องอ๊อฟ มาก ๆน่ะครับที่ยังนึกถึง พี่ขอโทษที่ไม่ได้ไปรวม มิดติ้งเมื่อคืนนี้ พี่ไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาอ่าน อยากเจอเพือน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ อีกครั้งน่ะครับ วันที่ 30 นี้เจอกันน่ะครับ ที่ร้านของ โบ๊ท เวลากี่โมงบอกด้วยน่ะครับ