ผู้เขียน หัวข้อ: เจอรถสมาชิกแถวบางใหญ่ครับ แต่ไม่แน่ใจว่ารุ่นไหนเหมือนกัน ?????  (อ่าน 2548 ครั้ง)

ออฟไลน์ 24owner

• *
  • Popular Vote : 8
  • Godji Power...www.asakorn.co.th
    • www.asakorn.co.th

วันนี้พอดีไปบ้านภรรยาแถวบางใหญ่ เจอคันนี้พอดี ของสมาชิกในนี้ป่าวครับ อิอิอิ  emo76o

GC , GD ??????

จำหน่ายถุงมือยาง ถุงมือผ้า ผ้าปิดจมูก หมวกคลุมผม สำหรับใช้ในโรงงาน

ออฟไลน์ SilverGC

• *
  • Popular Vote : 20
รู้สึกบอดี้นี้จะเป็นรหัส "GP" นะครับ

ออฟไลน์ Mcrae555

• *
  • Popular Vote : 20
  • Rally Driver
ใกล้บ้านผมเลยครับ แถวนี้ เจอกันทักทายได้นะครับ แต่ไม่ได้ขับคันอย่างในรูปนะครับ mush17

ออฟไลน์ MIDBULL

• *
  • Popular Vote : 11
  • " อย่าเข้าใกล้ อะไหล่แพง "
แถวบ้านเลย
S U B A R U  I m p r e z a  แ ม ว ค อ ข า ว EJ255

ออฟไลน์ ST@BL3

• มั่นคงทุกเส้นทางไปกับSTI
  • *
  • Popular Vote : 1
ได้ข่าวว่าตัวนี้จะกลับมาลงWRC จิงป่าวครับ 555

ออฟไลน์ F@M3

• น้องมินท์!!!!!
  • *
  • Popular Vote : 21
  • Mint Green GC8 (6)
รู้สึกบอดี้นี้จะเป็นรหัส "GP" นะครับ
ผมว่าเขาเรียกกันว่า"GPC" นะครับ "General People Carrier"  emo64o emo64o emo64o
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 12, 2011, 09:50:20 PM โดย F@M3 »
Owning boring cars is like slow internet, you only get few of the experiences.

ออฟไลน์ ScooBy crew

• *
  • Popular Vote : 22
แถวบ้านผมเลย
Deestone the heart of your control

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
รหัส GP  มาจากคำว่า  Gar Por   "กาป๊อ"