ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 986704 ครั้ง)

ออฟไลน์ segarally

• *
  • Popular Vote : 0
  • LET ' S GO
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #4125 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 10:38:55 AM »
มีคานหน้าพร้อมหม้อนำ้ด้วยครับ คอนโซลมี 2 ชุดนะครับ ส่วนประตูมี ข้างคนขับ แผงประูเดิมมี 4 บานหุ้มหนังดำแล้วครับ:bbbear_4:
sirichai

ออฟไลน์ jakata

• *
  • Popular Vote : 3
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #4126 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 02:55:01 PM »
ไม่ทราบว่ามีใคร เหลือไฟท้ายด้านซ้ายไม่ได้ใช่้ เก็บไว้บ้างครับ  อยากได้ข้างเดียว  :bbbear_48: :bbbear_48: :bbbear_48:
ขับเอง ซ่อมเอง

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
« ตอบกลับ #4127 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 06:04:34 PM »
ไม่ทราบว่ามีใคร เหลือไฟท้ายด้านซ้ายไม่ได้ใช่้ เก็บไว้บ้างครับ  อยากได้ข้างเดียว  :bbbear_48: :bbbear_48: :bbbear_48:

ในกลุ่มไม่มีเก็บไว้เลยนะครับเท่าที่ทราบ ไฟสเปกไหนครับ JDM หรือ AUS Spec ครับ
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ jakata

• *
« ตอบกลับ #4128 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 07:51:11 PM »
ในกลุ่มไม่มีเก็บไว้เลยนะครับเท่าที่ทราบ ไฟสเปกไหนครับ JDM หรือ AUS Spec ครับ
น่าจะ Aus spec ครับ  รถคันเก่าพี่ kookkai อะครับ พอดีมันเป็นรูแต่ซ่อมมา เลยอยากหาไว้เปลี่ยน เผื่อมันรั่วครับ
 :bbbear_38:
ขับเอง ซ่อมเอง

ออฟไลน์ MATUL

• *
« ตอบกลับ #4129 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 09:13:15 PM »

เวเธอร์การ์ด ตัวซีดานกับแวนน่าจะเท่ากันน่ะครับ

อะไหล่ตัวรถถ้าเจอจะแจ้งให้ทราบครับ

กันสาดที่เอามามันติดครอบเสามาด้วยอะครับ
เลยคิดเหมือนกันว่ามันใส่ได้ ลองทาบดูน่าจะเท่ากัน

ขอบคุณเรื่องอะไหล่มากๆครับ
ยังอยากใส่กันชนซิ่งครับ :bbbear_2:

มีกันชน Turbo พร้อม Fog lamp ครับ ส่วนฝากระโปรงมี ตัวเทอโบ แต่เจาะรูใส่สคูปากลมไว้ครับ*ไม่มีสคูปนะครับ มีสเกริ์ตข้างด้วย แอรืออโต้ + คอนโซลตัวนอกครับ 0913515135 bill :bbbear_4:

กันขนคงลองหาของแต่งก่อนครับ ผบ.ที่บ้านอยากได้ของแต่ง  :bbbear_38:
ฝากระโปรงอยากได้เดิมของเทอร์โบ แต่ก็สนใจอยู่ ของลองดูความเข้ากันของรถก่อน
แอร์ออโต้นี่แปลงใส่กับตู้แอร์เดิมได้ หรือมาทั้งคอมทั้งสวิตซ์ครับ ของเดิมตอนนี้เป็นน้ำยาตัวเก่ายังไม่ใช่ 134 อ่ะครับ
มันเย็นมากจนไม่อยากแปลงมัน  :bbbear_4:

มีคานหน้าพร้อมหม้อนำ้ด้วยครับ คอนโซลมี 2 ชุดนะครับ ส่วนประตูมี ข้างคนขับ แผงประูเดิมมี 4 บานหุ้มหนังดำแล้วครับ:bbbear_4:

แผงประตูหุ้มหนังดำถ้าเอาหนังออกนี้่จะเป็นสีเทาของรุ่นไม่เทอร์โบปล่าวครับ
ยังคิดอยู่ว่าจะเปลี่ยนคอนโซลดำภายในดำไปเลย
หรือเอาอุปกรณ์ที่ซื้อสะสมมาเปลี่ยนแล้วใช้คอนโซลเดิมสีเทา
ใจอยากได้แผงสีเทาใหม่อ่ะครับ ของเดิมตอนนี้ซีดจนขาวเป็นดวงๆ กาวติดสักหลาดหรือผ้าหลุด :bbbear_6:

น่าจะ Aus spec ครับ  รถคันเก่าพี่ kookkai อะครับ พอดีมันเป็นรูแต่ซ่อมมา เลยอยากหาไว้เปลี่ยน เผื่อมันรั่วครับ
 :bbbear_38:

ผมมีสเปคบ้านเรา AUS ข้างซ้ายครับ ตอนนี้ติดรถผมอยู่ ข้างขวาแตกไปแล้ว
แต่ผมจะเปลี่ยนเป็น JDM ช่วงทำสี ถ้าถึงตอนนั้นหาไม่ได้จะเก็บไว้ให้นะครับ คงไม่ได้ใช้แล้วครับ :bbbear_4:

ออฟไลน์ nuttyzx

• *
  • Popular Vote : 7
« ตอบกลับ #4130 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 09:52:59 PM »
มีแนวร่วม กันชนแต่งแล้วคับ  ว่าแต่ คุณ rzb12 จะสนใจทำโมกันชนก้อปขายไหมคับ  ..................   จอง 1 อันคับ

ออฟไลน์ Up________

• *
« ตอบกลับ #4131 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 11:25:53 PM »
มีแนวร่วม กันชนแต่งแล้วคับ  ว่าแต่ คุณ rzb12 จะสนใจทำโมกันชนก้อปขายไหมคับ  ..................   จอง 1 อันคับ

ถ้าจะเอาของตา rbz12 นี่ ก๊อปแล้วก๊อปอีกนะครัชแหม่่  :bbbear_43: :bbbear_43: :bbbear_43:
VETERINARY MEDICINE 73
Mahanakorn University of Technology

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #4132 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 11:27:02 PM »

โมลต้นแบบก็อปมาแบบเบี้ยวๆ ตัวลูกออกมาท่าจะแย่นะครับ ผมว่าหาของแท้มาเป็นแบบดีกว่านะครัช  :bbbear_44:
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ CHUND

• *
  • Popular Vote : 27
« ตอบกลับ #4133 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2014, 11:41:58 PM »
กระทู้นี้ไหลมาไกลสุดๆๆๆๆๆ  สุดยอด

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #4134 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 01:50:14 AM »
อุ้บะ
I love 4wd full time.!!

• *

ออฟไลน์ A.Legacy

• *
  • Popular Vote : 4
    • หน้าร้าน
« ตอบกลับ #4136 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2014, 02:47:52 PM »
กันชนผมมะ  ของนอกครับ 
นอกคอกนะ    :bbbear_46:

ออฟไลน์ Bc94

• *
  • Popular Vote : 8
« ตอบกลับ #4137 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 09:05:05 PM »
อุต๊ะ

คุณ MATUL ถ้าเจาะฝากระโปรงตัวเองแล้วพลาด ผมมีสำรองไว้ให้ 1 อันนะครับ อิอิ ตัวเดิม ๆ  :bbbear_40:
โอล เล ผม เก่าถลอก หงั้มเหงือก มาก ภายในก็คละสีแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ
Wencum Matha Fukaaaaa

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #4138 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 09:15:50 PM »
เขาคุยไรกัล ช่ายมิรู้เรื่อง 555

ออฟไลน์ MATUL

• *
« ตอบกลับ #4139 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2014, 10:49:22 PM »
กันชนผมมะ  ของนอกครับ 
นอกคอกนะ    :bbbear_46:

รถคุณ A.Legacy เป็นตัวแรกนี่ครับ :bbbear_2:
ตัวนี้กันชนเดิมดูดุ และดิบดีกว่าตอนไมเนอร์เยอะเลย
เข้ากับทรงรถดีครับ

พอมาเป็นตัวออสที่ขายบ้านเราตัวไม่เทอร์โบแบบผม
มันดูบ้านๆไปเลย ช่องเดียวยาวๆ

อุต๊ะ

คุณ MATUL ถ้าเจาะฝากระโปรงตัวเองแล้วพลาด ผมมีสำรองไว้ให้ 1 อันนะครับ อิอิ ตัวเดิม ๆ  :bbbear_40:
โอล เล ผม เก่าถลอก หงั้มเหงือก มาก ภายในก็คละสีแล้ว ฮ่าๆๆๆๆ

ผมก็น่าจะคละสีภายในเหมือนกันครับ โดยเฉพาะข้างคนนั่ง
พลาสติกหรือยางมือจับจากเทา กลายเป็นขาวเหลืองล่ะ :bbbear_27:
ขอบคุณครับเรื่องฝากระโปรง แต่คิดว่าวางเครื่องแล้วค่อยลองเจาะครับ ทำสีไปก่อน :bbbear_25: