ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ  (อ่าน 982717 ครั้ง)

ออฟไลน์ V.Putin@Productive

• *
  • Popular Vote : 9
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 11:59:47 PM »
นี่ เพื่อนๆ BC Old Le ทั้งหลายว่างๆก็เปิดช้อปดิ ไอ้หยก เธอก็รวมหัวกัน นัดไอ้ตี้ เหมาจ่ายรายชั่วโมง
เสร็จแล้วก็ดูดรูปกลับบ้านไป ได้ desktop สวยๆ น้องข้าก็ได้ตังใช้

ออฟไลน์ ReTRO RACER

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
  • Popular Vote : 52
Re: อยากทราบว่า old legacy นี่มันมีลิ้นหน้าขายมั้ยอะครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 12:13:46 AM »
@ตาป็อป ฤาษียังไม่ขยับเครื่องเข้าไปในช่องรื้อเลย ท่าจะปลายปีนะดูทรงแล้ว  emo5o

@พี่แพน ผมมีคอเลคชั่นแล้วพี่ เด๋วขอเปลี่ยนหลายๆอย่างก่อนค่อยถ่าย ตอนนี้ยังเหมือนในดิสเพลยอยู่ emo24o
เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 01:08:40 AM »
มีกันหลายคันเหมือนกันนะครับ ตั้งเป็นทีมย่อยๆหรือนัดมิตติ้งกันเลยดีไหม emo62o

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:47:27 AM »
สงสัยท่าฤาษี...จะลืมว่ามี ท่อนตรง ของใครว่างอยู่มั่ง อิ อิ อิ

• เขาเรียกผมว่า "เด็กเชียร์ซู"
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 11:06:47 AM »
มีกันหลายคันเหมือนกันนะครับ ตั้งเป็นทีมย่อยๆหรือนัดมิตติ้งกันเลยดีไหม emo62o

ก็ดีนะครับ แต่ไม่รู้จะว่างตรงกันไหม

เกลียดจริงๆพวก "มือถือสาก ปากถือศีล ชอบสร้างภาพ เก่งแต่ปาก"

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 11:07:22 AM »
สงสัยท่าฤาษี...จะลืมว่ามี ท่อนตรง ของใครว่างอยู่มั่ง อิ อิ อิ

สงสัยต้องใช้ิไม้ตาย ปั่นจักรยานไปหา แกถึงจะเอ็นดู 5 5 5

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 11:12:39 AM »
ผมว่าเราเริ่มจากเวลาเขามีมีตติ้งก็มาร่วมกันเยอะๆดีกว่าครับ Old Legacy เวลามีตติ้งทีก็มีมาบ้าง
ก็อยากจะให้มากันมากขึ้น ไม่ต้องแยกกลุ่มย่อยอะไรไปหรอกครับ

ส่วนถ้านัดเจอกันเอง แบบนี้มันมีอยู่แล้ว เข้าใจเพราะทุกวันนี้เวลาเห็น Ole Le ด้วยกันบนถนน
แล้วอยากวิ่งเข้าไปขอเบอร์ รถมันเริ่มหายากแล้ว

เพราะแต่ละคนว่างไม่เหมือนกัน อยากลองนัด
กันสักครั้งก็ดีครับ

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 11:18:57 AM »
ผมว่าเราเริ่มจากเวลาเขามีมีตติ้งก็มาร่วมกันเยอะๆดีกว่าครับ Old Legacy เวลามีตติ้งทีก็มีมาบ้าง
ก็อยากจะให้มากันมากขึ้น ไม่ต้องแยกกลุ่มย่อยอะไรไปหรอกครับ

ส่วนถ้านัดเจอกันเอง แบบนี้มันมีอยู่แล้ว เข้าใจเพราะทุกวันนี้เวลาเห็น Ole Le ด้วยกันบนถนน
แล้วอยากวิ่งเข้าไปขอเบอร์ รถมันเริ่มหายากแล้ว

เพราะแต่ละคนว่างไม่เหมือนกัน อยากลองนัด
กันสักครั้งก็ดีครับ

วิ่งเข้าไปขอเบอร์.................เอะ ยังไงง   emo5o

ออฟไลน์ rzb12

• *
  • Popular Vote : 14
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 01:03:10 PM »
นั้นดิ...ตาแพนอยู่ดีๆ ขอเบอร์โทร อิ อิ อิ

อ๋อ...มุมถ่าย Old Le จริงๆ มีหลายมุมน่ะ รถที่เป็นเหลี่ยมยังไงก็มีเสน่ห์ ถ่ายได้หลายมุม อยู่ที่คนถ่ายมากกว่าว่าจะใช้มุมมองไหนให้รถออกมาดูดีลงตัว

ออฟไลน์ Yo Legacy

• *
  • Popular Vote : 28
  • สนามไม่สน ถนนเท่านั้น
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 05:35:00 PM »
เวลามิตติ้งใหญ่ๆไปกันน้อยอะดิคับ แล้วก็ไม่มีใครสนใจรถเก่าๆเลย อยากนัดเจอกันเองดีกว่า รถรุ่นนี้ส่วนมากเจอตามท้องถนนก็เป็นผู้ใหญ่ขับที่ไม่สนใจการแต่งรถแล้ว

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 05:54:38 PM »
เวลามิตติ้งใหญ่ๆไปกันน้อยอะดิคับ แล้วก็ไม่มีใครสนใจรถเก่าๆเลย อยากนัดเจอกันเองดีกว่า รถรุ่นนี้ส่วนมากเจอตามท้องถนนก็เป็นผู้ใหญ่ขับที่ไม่สนใจการแต่งรถแล้ว

แต่ผมยังเด็กอยู่น้าาาาาาาาาาาา  emo4o

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 06:49:29 PM »
แถวๆนวมินทร์เจอ Old Le วิ่งไม่น้อยเลย ว่าแล้วอยู่แถวไหนกันบ้าง
ผมทำงานจตุจักร บ้านอยู่วิภา

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 10:38:52 PM »
ผมยังเด็กอยู่น๊า
อิอิ

อีกอย่างผมยังไม่อยากไปมิตติ้ง เพราะรถผมมันยังไม่สวยอะ สีก็ต้องเก็บอะครับ รอปิดเทอมนี้แหละ ถึงทำสี เปลี่ยนแม็กใหม่อ่า รองบจากแม่ 55+

ผมวิ่ง เส้น วิภาวดี เกือบทุกวัน เพราะเรียน ม จักรพงษภูวนารถ ขับรถไปกลับ แบบนี้ทุกวัน แต่ นานๆอะ ถึงจาเจอ โอลเล ที
I love 4wd full time.!!

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 12:06:09 AM »
ผมยังเด็กอยู่น๊า
อิอิ

อีกอย่างผมยังไม่อยากไปมิตติ้ง เพราะรถผมมันยังไม่สวยอะ สีก็ต้องเก็บอะครับ รอปิดเทอมนี้แหละ ถึงทำสี เปลี่ยนแม็กใหม่อ่า รองบจากแม่ 55+

ผมวิ่ง เส้น วิภาวดี เกือบทุกวัน เพราะเรียน ม จักรพงษภูวนารถ ขับรถไปกลับ แบบนี้ทุกวัน แต่ นานๆอะ ถึงจาเจอ โอลเล ที

เอ้าโซนนั่น ป้าแพน เอ้ย!! พี่แพนดูแลน้องหน่อยเร็ว อิอิ

ออฟไลน์ Newoldlegacy

• เค้าเรียกผมว่า "กบฎ"
  • *
  • Popular Vote : 10
  • impreza gc8
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 12:16:19 AM »
บ้านนิวอยู่สมุทรปราการอะ ส่วนมาก ถ้าเจอโอลเล ก็เจอบนทางด่วนซะส่วนใหญ่
I love 4wd full time.!!